மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூரில் மாநில அளவிலான கைப்பந்து போட்டி சென்னை அணி முதலிடம் + "||" + Chennai-based state-of-the-art volleyball match in Perambalur

பெரம்பலூரில் மாநில அளவிலான கைப்பந்து போட்டி சென்னை அணி முதலிடம்

பெரம்பலூரில் மாநில அளவிலான கைப்பந்து போட்டி சென்னை அணி முதலிடம்
பெரம்பலூரில் மாநில அளவிலான கைப்பந்து போட்டியில் சென்னை அணி முதலிடம் பெற்றது.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூரில் மாஸ் கைப்பந்து சங்கம் மற்றும் திருவள்ளுவர் மோட்டார் சங்கம் சார்பில் தொழிலாளர் தினத்தை முன்னிட்டு 6-வது ஆண்டு மாநில அளவிலான பகல் மற்றும் இரவு மின்னொலி கைப்பந்து போட்டிகள் பெரம்பலூர் புதிய பஸ்நிலையம் அருகே உள்ள தனியார் மைதானத்தில் 2 நாட்கள் நடந்தன. போட்டிகளை பெரம்பலூர் மின்வாரிய உதவி செயற்பொறியாளர் மாணிக்கம், ஈஸ்வர் திருநாவுக்கரசு மற்றும் நாராயணன் ஆகியோர் தொடங்கி வைத்தனர். இதில் பெரம்பலூர், சேலம், கடலூர், சென்னை, நாமக்கல், திருச்சி, அரியலூர் உள்பட பல்வேறு மாவட்டங்களில் இருந்து 28 அணிகள் பங்கேற்றன.


இறுதி போட்டியில் சென்னை அணியும், எஸ்.ஆடுதுறை அணியும் மோதின. இதில் சென்னை அணி 24 புள்ளிகள் பெற்று நேர்செட்டில் எஸ்.ஆடுதுறை அணியை வென்று வெற்றி கோப்பையை கைப்பற்றியது, எஸ்.ஆடுதுறை 14 புள்ளிகளுடன் 2-வது இடத்தையும், அரியலூர் இடையக்குறிச்சி அணி 24 புள்ளிகளுடன் 3-வது இடத்தையும், மாஸ் கிளப் அணி 20 புள்ளிகளுடன் 4-வது இடத்தையும் பெற்றன.

தொடர்ந்து வெற்றிபெற்ற அணிகளுக்கு தொழிற் பயிற்சி நிலைய தாளாளர் எசனை நல்லுசாமி, சீலன், தனலட்சுமி சீனிவாசன் குழுமம் சார்பில் முரளி, உடற்கல்வி இயக்குனர் சரணவன் ஆகியோர் முதல் பரிசாக ரூ.15ஆயிரம், 2-வது பரிசாக ரூ.12ஆயிரம், 3-வது பரிசாக ரூ.9 ஆயிரம், 4-வது பரிசாக ரூ.6 ஆயிரம் மற்றும் சுழற்கோப்பை-சான்றிதழ்களை வழங்கினர். போட்டிக்கான ஏற்பாடுகளை சங்க தலைவர் சுரேஷ்குமார், செயலாளர் அதியமான் மற்றும் குழுவினர் செய்திருந்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மண்டல அளவிலான கூடைப்பந்து போட்டி: பெண்கள் பிரிவில் கரூர் அணி சாம்பியன்
கரூரில் நடந்த மண்டல அளவிலான கூடைப்பந்து போட்டியில் பெண்கள் பிரிவில் கரூர் அணி சாம்பியன் பட்டத்தை வென்றது. அந்த அணிக்கு சுழற்கோப்பை மற்றும் பரிசுத்தொகையை போக்குவரத்து துறை அமைச்சர் எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர் வழங்கினார்.
2. மருந்தியல் கல்லூரிகளுக்கான மாநில விளையாட்டு போட்டி: கோவை அணி ஒட்டுமொத்த சாம்பியன்
மருந்தியல் கல்லூரிகளுக்கான மாநில விளையாட்டு போட்டியில் கோவை அணி ஒட்டு மொத்த சாம்பியன் பட்டத்தை தட்டி சென்றது.
3. சீனாவில் நடந்த ‘மிஸ் குளோப்’ அழகி போட்டியில் திருச்சியை சேர்ந்த ஸ்டெபி அமோலியாவுக்கு 6-வது இடம் கிடைத்தது
சீனாவில் நடந்த ‘மிஸ் குளோப்’ அழகி போட்டியில் திருச்சியை சேர்ந்த ஸ்டெபி அமோலியாவுக்கு 6 -வது இடம் கிடைத்தது.
4. பள்ளி மாணவ-மாணவிகளுக்கான தடகள போட்டி நீதிபதி ஜாண் ஆர்.டி.சந்தோசம் தொடங்கி வைத்தார்
குமரி மாவட்ட அளவில் பள்ளி மாணவ-மாணவிகளுக்கான தடகள போட்டியை நீதிபதி ஜாண் ஆர்.டி.சந்தோசம் தொடங்கி வைத்தார்.
5. மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான விளையாட்டு போட்டி வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசு
மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான விளையாட்டு போட்டிகள் நடத்தப்பட்டு, அதில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசு வழங்கப்பட்டது.