மாவட்ட செய்திகள்

காத்திருப்பு போராட்டத்துக்கு சென்ற சுமைப்பணி தொழிலாளர்களை போலீசார் தடுத்ததால் வாக்குவாதம் + "||" + Arguing because police blocked workers who went to wait for the strike

காத்திருப்பு போராட்டத்துக்கு சென்ற சுமைப்பணி தொழிலாளர்களை போலீசார் தடுத்ததால் வாக்குவாதம்

காத்திருப்பு போராட்டத்துக்கு சென்ற சுமைப்பணி தொழிலாளர்களை போலீசார் தடுத்ததால் வாக்குவாதம்
காத்திருப்பு போராட்டத்துக்கு சென்ற சுமைப்பணி தொழிலாளர்களை போலீசார் தடுத்ததால் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது.
திருச்சி,

திருச்சி காந்தி மார்க்கெட்டுக்கு லாரிகளில் கொண்டு வரப்படும் காய்கறிகள் உள்ளிட்ட சரக்குகளை இறக்கி, ஏற்றும் பணியில் சுமைப்பணி தொழிலாளர்கள் பலர் ஈடுபட்டு வருகிறார்கள். இந்தநிலையில் போக்குவரத்து நெரிசலால் திருச்சி காந்திமார்க்கெட் அங்கிருந்து பல கிலோ மீட்டர் தூரத்தில் உள்ள கள்ளிக்குடிக்கு இடமாற்றம் செய்யப்பட்டது.

இதனால் காந்தி மார்க்கெட்டில் பணிபுரிந்து வரும் சுமைப்பணி தொழிலாளர்கள் தங்களுக்கு கள்ளிக்குடி அருகே இலவச வீட்டுமனை பட்டா வழங்க வேண்டும். பல கிலோ மீட்டர் தூரம் சென்று பணியாற்றும் அவல நிலைக்கு தள்ளக்கூடாது என்ற கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி திருச்சி காந்தி மார்க்கெட் மற்றும் வெங்காயமண்டி சுமைப்பணி தொழிற்சங்க கூட்டுக்குழு இயக்கத்தினர் நேற்று காலை திருச்சி கிழக்கு தாலுகா அலுவலகத்தில் காத்திருப்பு போராட்டம் நடத்துவதாக அறிவித்து இருந்தனர்.

அதன்படி போராட்டத்தில் கலந்து கொள்ள சி.ஐ.டி.யூ. சுமைப்பணி தொழிலாளர் சங்க மாவட்ட செயலாளர் ராமர் தலைமையில் சுமைப்பணி தொழிலாளர்கள் மற்றும் பெண்கள் பெரியகடைவீதி வழியாக ஊர்வலமாக வந்தனர். இது பற்றி முன்பே அறிந்த போலீசார் அவர்களை தடுத்து நிறுத்தினார்கள்.

இதனால் அங்கேயே சாலையில் தொழிலாளர்கள் அமர்ந்து போலீசாருடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டனர். அவர்களில் முக்கிய நிர்வாகிகள் சிலரை மட்டும் போலீசார் பேச்சுவார்த்தைக்கு அழைத்து சென்றனர். அவர்களிடம் சிவில் சப்ளை தாசில்தார் அகிலா பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். அப்போது அவர், “இலவச வீட்டு மனை வழங்குவது குறித்து பரிசீலித்து முடிவு செய்யப்படும்” என்றார். இதனை தொடர்ந்து அனைவரும் கலைந்து சென்றனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாகிஸ்தானில் நிலக்கரி சுரங்க விபத்தில் 9 தொழிலாளர்கள் பலி
பாகிஸ்தானில் நிலக்கரி சுரங்கம் ஒன்றில் மீத்தேன் வாயு வெடித்து ஏற்பட்ட விபத்தில் 9 தொழிலாளர்கள் பலியாகினர்.
2. கறம்பக்குடி பஸ் நிலைய சாலையில் தேங்கிய மழைநீரை பாத்திரத்தில் அள்ளி அகற்றும் துப்புரவு தொழிலாளர்கள்
கறம்பக்குடி பஸ் நிலைய சாலையில் தேங்கிய மழைநீரை பாத்திரத்தில் அள்ளி துப்புரவு தொழிலாளர்கள் அகற்றினர்.
3. மாட்டு வண்டி மணல் குவாரி திறக்காததை கண்டித்து கோட்டாட்சியர் அலுவலகம் முன்பு பிச்சையெடுக்கும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட தொழிலாளர்கள்
மாட்டு வண்டி மணல் குவாரி திறக்காததை கண்டித்து விருத்தாசலம் கோட்டாட்சியர் அலுவலகம் முன்பு பிச்சையெடுக்கும் போராட்டத்தில் தொழிலாளர்கள் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. வனத்துறை அதிகாரிகளை கண்டித்து பிச்சாவரத்தில் படகுகளை இயக்காமல் தொழிலாளர்கள் திடீர் வேலை நிறுத்தம்
பிச்சாவரத்தில் வனத்துறை அதிகாரிகளை கண்டித்து, படகுகளை இயக்காமல் தொழிலாளர்கள் திடீர் வேலைநிறுத்த போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதனால் சுற்றுலா பயணிகள் படகு சவாரி செய்ய முடியாமல் ஏமாற்றத்துடன் திரும்பி சென்றனர்.
5. மதுரையில் கல்குவாரியில் பாறைகள் சரிந்து 3 பேர் பலி
மதுரையில் வாடிப்பட்டியில் கல்குவாரி ஒன்றில் பாறைகள் சரிந்ததில் 3 பேர் பலியாகினர்.