மாவட்ட செய்திகள்

இரு தரப்பினர் இடையே மோதல்; சிறுவன் உள்பட 7 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு + "||" + Conflict between the two sides; The case involving 7 people including the boy

இரு தரப்பினர் இடையே மோதல்; சிறுவன் உள்பட 7 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு

இரு தரப்பினர் இடையே மோதல்; சிறுவன் உள்பட 7 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு
அரவக்குறிச்சி அருகே இரு தரப்பினர் இடையே மோதல்; சிறுவன் உள்பட 7 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு
அரவக்குறிச்சி,

அரவக்குறிச்சி அருகே உள்ள வேலம்பாடிகாலனியை சேர்ந்தவர் செல்வன்(வயது 48). இவர் தனது மோட்டார் சைக்கிளில் அப்பகுதியில் சென்று கொண்டு இருந்தார். அப்போது முன்னாள் சென்ற கார் அவருக்கு வழி விடவில்லை என்று கூறப்படுகிறது. இதனால் காரில் சென்ற புளியங்காட்டு தோட்டம் இச்சிப்பட்டி பிரிவை சேர்ந்த குப்புசாமிக்கும், செல்வனுக்கும் இடையே தகராறு ஏற்பட்டது. இதில் செல்வன் தரப்பை சேர்ந்தவர் களுக்கும், காரில் சென்ற குப்புசாமி தரப்பை சேர்ந்தவர்களுக்கும் இடையே மோதல் ஏற்பட்டது. இதில் காயம் அடைந்த செல்வன், அவரது மகன் அபிமன்யூ(23) மற்றும் 16 வயதுடைய ஒரு சிறுவன் ஆகிய 3 பேரும் பள்ளப்பட்டி அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். குப்புசாமி, புலியங்காட்டு தோட்டம் இச்சிப்பட்டி பிரிவை சேர்ந்த ஏகாம்பரம்(45), நல்லுசாமி(57), ராமசாமி(35) ஆகிய 4 பேரும் அரவக்குறிச்சி அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இதில் நல்லுசாமியும், ராமசாமியும் மேல் சிகிச்சைக்காக கரூர் அரசு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளனர். இதுகுறித்து இரு தரப்பினரும் அளித்த புகாரின் பேரில் சிறுவன் உள்பட 7 பேர் மீதும் அரவக்குறிச்சி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சமயபுரம் கோவில் அதிகாரிகள் புகார்: எச்.ராஜா மீது 4 பிரிவுகளில் வழக்குப்பதிவு
சமயபுரம் மாரியம்மன் கோவில் அதிகாரிகள் உள்ளிட்டோர் கொடுத்த புகாரின்பேரில் எச்.ராஜா மீது 4 பிரிவுகளின் கீழ் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர்.
2. தொழிற்சாலையை காலி செய்த போது மோதல்; 4 பேர் காயம்
வில்லியனூர் அருகே பிளாஸ்டிக் தொழிற்சாலையை காலி செய்தபோது ஏற்பட்ட தகராறில் 4 பேர் காயம் அடைந்தனர். மேலும் கிரேன் மற்றும் மினிவேன் ஆகியவற்றின் டயர்களும் சேதப்படுத்தப்பட்டன.
3. கரூர் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் மீது அரசு பஸ் மோதல்; எலக்ட்ரீசியன் பலி
கரூர் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் மீது அரசு பஸ் மோதிய விபத்தில் எலக்ட்ரீசியன் பலியானார். இதனால் ஆத்திரமடைந்த அப்பகுதி பொதுமக்கள் வேகத்தடை அமைக்கக்கோரி சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
4. லாரி மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதல்; 3 சிறுவர்கள் காயம்
சிதம்பரம் சாலை அருகே வந்த போது, அந்த வழியாக வந்த லாரி மீது எதிர்பாராதவிதமாக மோட்டார் சைக்கிளில் மோதியது.
5. லாரி மீது சரக்கு ஆட்டோ மோதல்: சாவு எண்ணிக்கை 3–ஆக உயர்வு
லாரி மீது சரக்கு ஆட்டோ மோதிய விபத்தில் சாவு எண்ணிக்கை 3–ஆக உயர்ந்துள்ளது.