மாவட்ட செய்திகள்

தமிழகத்துக்கு ‘நீட்’ தேர்வு கூடாது “என் மகளை போன்ற முடிவை எந்த மாணவியும் தேடிக்கொள்ள வேண்டாம்” + "||" + 'Neat' should not be chosen for Tamilnadu "Like my daughter No student should find out the result "

தமிழகத்துக்கு ‘நீட்’ தேர்வு கூடாது “என் மகளை போன்ற முடிவை எந்த மாணவியும் தேடிக்கொள்ள வேண்டாம்”

தமிழகத்துக்கு ‘நீட்’ தேர்வு கூடாது “என் மகளை போன்ற முடிவை எந்த மாணவியும் தேடிக்கொள்ள வேண்டாம்”
தமிழகத்துக்கு ‘நீட்’ தேர்வு கூடாது என்றும், என் மகளை போன்ற முடிவை எந்த மாணவியும் தேடிக்கொள்ள வேண்டாம் எனவும் சுபஸ்ரீயின் தந்தை உருக்கத்துடன் தெரிவித்தார்.
திருச்சி,

‘நீட்’ தேர்வில் தோல்வி அடைந்த மாணவி சுபஸ்ரீயின் தந்தை கண்ணன், அரசு பஸ்சில் டிரைவராக வேலை பார்த்து வருகிறார். அவர் கூறியதாவது:-

சிறுவயது முதலே சுபஸ்ரீ டாக்டராகி சேவை செய்ய வேண்டும் என்ற லட்சியத்துடன் இருந்து வந்தாள். அதை அடிக்கடி எங்களிடமும் கூறுவாள். அதற்கேற்ப நாங்களும் அவளை ஊக்கப்படுத்தி வந்தோம். பிளஸ்-2 தேர்வில் மதிப்பெண் எதிர்பார்த்த அளவு கிடைக்கவில்லை என்றாலும் தனியார் பயிற்சி நிறுவனத்தில் சேர்ந்து அயராது ‘நீட்’ தேர்வுக்காக படித்து வந்தார். ‘நீட்’ தேர்வில் சற்று பதற்றத்துடன் எழுதியாக எங்களிடம் கூறினாள்.

‘நீட்‘ தேர்வில் தவறான பதிலுக்கு மைனஸ் மதிப்பெண் கிடைக்கும் என்பதை மறந்து விட்டாள். அது தெரியாமல் அனைத்து கேள்விகளுக்கும் பதில் அளித்திருக்கிறாள். இதில் தவறாக அளித்த பதில்கள் மூலம் வெகுவாக மதிப்பெண்கள் குறைந்து விட்டது. இதனால், ‘நீட்’தேர்வில் தேர்ச்சி பெறும் வாய்ப்பை இழந்தார்.

நானும் எனது மனைவியும் சுபஸ்ரீயிடம் ‘நீட்’ தேர்வில் ஒருவேளை தேர்ச்சி பெற முடியவில்லை என்றால்கூட உன்னை வெளிநாட்டிற்கு அனுப்பி மருத்துவ படிப்பு படிக்க வைக்கிறேன் என கூறினோம். இல்லை என்றால் மருத்துவ துறையில் பல பிரிவுகள் இருக்கிறது. அதில் ஏதாவது ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்து படி என்று கூறியிருந்தோம்.

இருப்பினும் சுபஸ்ரீ கடந்த 3 நாட்களாக எங்களிடம் எப்போதும் போல் இயல்பாக பேசாமல் இருந்து வந்தாள். இந்நிலையில் நேற்று முன்தினம் அஷ்டமியையொட்டி ஓயாமாரி சாலையில் உள்ள காலபைரவர் கோவிலில் நடைபெற்ற விழாவில் குடும்பத்துடன் கலந்துகொண்டு சாமி தரிசனம் செய்தோம். பின்னர் அங்கிருந்து வீட்டிற்கு வந்ததும் அன்று இரவு படுக்கை அறைக்கு சென்ற எனது மகள் இப்படி ஒரு விபரீத முடிவை எடுத்து விட்டாள். ஆசையாக வளர்த்த செல்ல மகளை இழந்து தவிக்கிறோம். தமிழகத்தில் ‘நீட்’ தேர்வு கூடாது. என் மகளைபோன்ற முடிவை எந்த மாணவியும் தேடிக்கொள்ள வேண்டாம். எங்கள் நிலைமை இனி எந்த பெற்றோருக்கும் வரக்கூடாது என கண்ணீர் மல்க உருக்கத் துடன் கூறினார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழ்வழியில் தேர்வு எழுத அனுமதிக்கக்கோரி கல்லூரி மாணவர்கள் வகுப்பு புறக்கணிப்பு
தமிழ்வழியில் தேர்வு எழுத அனுமதிக்கக் கோரி ஆரல்வாய்மொழியில் கல்லூரி மாணவர்கள் வகுப்புகளை புறக்கணித்து போராட்டம் நடத்தினர்.
2. திருச்சியில் பெண் காவலர் பணிக்கான உடற் தகுதி தேர்வு 784 பேர் பங்கேற்பு
திருச்சியில் நடந்த பெண் காவலர் பணிக்கான உடற் தகுதி தேர்வில் 784 பேர் பங்கேற்றனர்.
3. விருதுக்கு தேர்வு செய்யப்பட்டவர்கள் ஆசிரியர் தின விழாவில் பங்கேற்க சென்னை பயணம்
தமிழ் வழியில் பயின்று கல்வி மற்றும் தனித்திறன்களில் சிறந்து விளங்கும் மாணவர்களுக்கு காமராஜர் விருது ஆசிரியர் தினத்தில் வழங்கப்பட உள்ளதாக தமிழக அரசு அறிவித்தது.
4. தஞ்சையில் 2–ம் நிலை போலீஸ்காரருக்கான உடற்தகுதி தேர்வு 592 பேர் பங்கேற்பு
தஞ்சையில் 2–ம் நிலை போலீஸ்காரருக்கான உடற்தகுதி தேர்வில் 592 பேர் பங்கேற்றனர்.
5. காவலர் பணிக்கான உடல் தகுதி தேர்வு திருச்சியில் 1,000 பேர் பங்கேற்பு
திருச்சியில் காவலர் பணிக்கு நடந்த உடல் தகுதி தேர்வில் 1,000 பேர் பங்கேற்றனர்.