மாவட்ட செய்திகள்

மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டு காருக்குள்ளே மயங்கினார்: நடுரோட்டில் நின்ற கார் கண்ணாடியை உடைத்து டாக்டர் மீட்பு + "||" + Breathing strained and fainted in the car: broke the car with glasses and restored the doctor

மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டு காருக்குள்ளே மயங்கினார்: நடுரோட்டில் நின்ற கார் கண்ணாடியை உடைத்து டாக்டர் மீட்பு

மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டு காருக்குள்ளே மயங்கினார்: நடுரோட்டில் நின்ற கார் கண்ணாடியை உடைத்து டாக்டர் மீட்பு
நாகர்கோவிலில் ஓடும் காரில் திடீரென மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டு டாக்டர் மயங்கினார். தீயணைப்பு வீரர்கள் கார் கண்ணாடியை உடைத்து டாக்டரை மீட்டனர்.
நாகர்கோவில்,

நாகர்கோவில் ஒழுகினசேரி முத்து தியேட்டர் முன் நேற்று மதியம் ரோட்டில் சென்று கொண்டிருந்த ஒரு கார் திடீரென நடுரோட்டில் நின்றது. வெகு நேரம் ஆகியும் அந்த கார் நடுரோட்டை விட்டு செல்லவில்லை. இதனால் பிற வாகனங்கள் செல்ல இயலாத நிலை உருவாகி போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.


இதன் காரணமாக ஆத்திரமடைந்த அப்பகுதி மக்களும், வாகன ஓட்டிகளும் நடுரோட்டில் நின்ற காரின் அருகே வந்து ஓட்டுனரை பார்த்தனர். கார் கண்ணாடிகள் முழுவதும் அடைக்கப்பட்டு இருந்தது. கதவுகளும் லாக் செய்யப்பட்டு இருந்தன. இதனால் கார் கதவுகளை அடைத்துவிட்டு ஓட்டுனர் தூங்கி விட்டாரோ? என்று நினைத்த மக்கள் ஒன்று கூடி உடனே அந்த காரின் கண்ணாடியை தட்டி ஓட்டுனரை எழுப்ப முயன்றனர். ஆனால் அவர் எழும்பாததால் சந்தேகம் ஏற்பட்டது.

பின்னர் இதுபற்றி நாகர்கோவில் தீயணைப்பு நிலையத்துக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் தீயணைப்பு வீரர்கள் அங்கு விரைந்து சென்றனர். அதன்பிறகு கார் கண்ணாடியை உடைத்து பார்த்த போது ஓட்டுனர் மயங்கி கிடந்தது தெரியவந்தது.

உடனே அவரை மீட்டு அருகில் உள்ள ஒரு தனியார் ஆஸ்பத்திரிக்கு தீயணைப்பு வீரர்கள் அனுப்பி வைத்தனர். இதற்கிடையே ஓட்டுனர் குறித்து விசாரித்தபோது அவர், பெண்கள் கிறிஸ்தவ கல்லூரி பகுதியை சேர்ந்த செல்லகண்ணன் என்பதும், அவர் ஒரு டாக்டர் என்பதும் தெரியவந்தது. அதன் பின்னர் ஆஸ்பத்திரியில் செல்லகண்ணனை டாக்டர்கள் பரிசோதித்தனர். அப்போது செல்லகண்ணனுக்கு காரில் வந்து கொண்டு இருந்தபோது திடீரென மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டதாகவும், இதனால் அவர் மயங்கியதும் தெரியவந்தது.

ஆனால் மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டபோதும் டாக்டர் செல்லகண்ணன் காரை லாவகமாக நிறுத்தியிருக்கிறார். இதனால் பெரும் விபத்து தவிர்க்கப்பட்டு இருக்கிறது. இதனைத் தொடர்ந்து செல்லகண்ணனுக்கு டாக்டர்கள் சிகிச்சை அளித்தனர். பின்னர் அவரின் உறவினர்களை வரவழைத்து அவர்களுடன் அனுப்பி வைத்தனர். இச்சம்பவம் அப்பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வீடு புகுந்து கொள்ளை: விறகு கடை அதிபரின் உறவினர் கைது 250 பவுன் நகை, ரூ.6 லட்சம் மீட்பு
மதுரையில் விறகு கடை அதிபர் வீட்டில் கொள்ளையடித்த சம்பவத்தில் அவரது உறவினர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அவரிடமிருந்து சுமார் 250 பவுன் நகைகள், ரூ.6 லட்சம் மீட்கப்பட்டுள்ளது.
2. வழித்தடத்தை மீட்டுத்தர நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்; கட்சி சார்பற்ற விவசாயிகள் சங்கத்தினர் மனு
கட்சி சார்பற்ற விவசாயிகள் சங்க நிர்வாகிகள் மற்றும் திருப்பூர் மங்கலம் பெரிய புத்தூர் பகுதி பொதுமக்கள் திருப்பூர் கலெக்டர் அலுவலகத்திற்கு நேற்று வந்து மனுஒன்றை கொடுத
3. திருப்பூரில் டாக்டரை தாக்கி கொள்ளையடிக்க முயன்றது 5 பேர் கொண்ட கும்பல் - தனிப்படை போலீசார் சென்னையில் விசாரணை
திருப்பூரில் டாக்டரை தாக்கி கொள்ளை முயற்சியில் ஈடுபட்ட சம்பவத்தில் 5 பேர் கொண்ட கும்பல் ஈடுபட்டது தெரியவந்துள்ளது. மேலும் கொள்ளையர்களை பிடிக்க தனிப்படை போலீசார் சென்னை சென்று விசாரணையில் ஈடுபட்டுள்ளனர். இதுகுறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
4. ஆலங்குளத்தில் திருடு போன தனியார் கல்லூரி பஸ் மீட்பு; 8 பேர் கைது
ஆலங்குளத்தில் தனியார் கல்லூரி பஸ்சை திருடிய வழக்கில் 8 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. அரசு பஸ் மீது கார் மோதிய விவகாரம்: விபத்தில் சிக்கிய 2 பேர் கிணற்றில் பிணமாக மீட்பு
பல்லடம் அருகே அரசு பஸ் மோதிய விவகாரத்தில் விபத்தில் சிக்கிய 2 பேர் கிணற்றில் பிணமாக மீட்கப்பட்டனர். போதையில் வழி தெரியாமல் சென்றவர்களுக்கு இந்த பரிதாபம் நடந்து விட்டது.