மாவட்ட செய்திகள்

தீக்குளித்த கர்ப்பிணி சிகிச்சை பலனின்றி சாவு உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிப்பு + "||" + Traumatic pregnancy treatment caused by traffic deaths due to the death of relatives of death

தீக்குளித்த கர்ப்பிணி சிகிச்சை பலனின்றி சாவு உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிப்பு

தீக்குளித்த கர்ப்பிணி சிகிச்சை பலனின்றி சாவு உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிப்பு
தீக்குளித்த கர்ப்பிணி சிகிச்சை பலனின்றி இறந்தார். இதையடுத்து அவரது உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
ஜெயங்கொண்டம்,

அரியலூர் மாவட்டம், ஜெயங்கொண்டம் கிழக்கு அண்ணா நகரை சேர்ந்தவர் கோவிந்தராஜ். இவரது மகள் கவுசல்யா (வயது 18). அதே ஊரை சேர்ந்த கலியபெருமாள் மகன் வீரமணி (21). இவர்கள் இருவரும் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டு ஒன்றாக வசித்து வந்தனர். இந்நிலையில் 6மாத கர்ப்பிணியான கவுசல்யாவுக்கும், வீரமணிக்கும் இடையே தகராறு ஏற்பட்டுள்ளது. இதில் மனமுடைந்த கவுசல்யா கடந்த 29-ந் தேதி தனது உடலில் மண்எண்ணெய் ஊற்றி தீ வைத்து கொண்டார்.


இதைப்பார்த்த அருகில் இருந்தவர்கள் தீக்காயமடைந்த கவுசல்யாவை மீட்டு சிகிச்சைக்காக ஜெயங்கொண்டம் அரசு மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர். பின்னர் மேல் சிகிச்சைக்காக தஞ்சை மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனையில் அனுமதித்தனர். அங்கு சிகிச்சை பலனின்றி நேற்று முன்தினம் கவுசல்யா பரிதாபமாக இறந்தார். இதுகுறித்து அவரது தந்தை கோவிந்தராஜ் தனது மகள் சாவில் மர்மம் இருப்பதாக கூறி ஜெயங்கொண்டம் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்தார். அதன்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். மேலும் கவுசல்யா-வீரமணிக்கு திருமணமாகி 7 மாதங்கள் ஆவதால் கோட்டாட்சியர் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.

இந்நிலையில் ஆத்திரமடைந்த கவுசல்யாவின் உறவினர்கள் கவுசல்யா சாவுக்கு அவரது கணவர் வீரமணி, மாமனார் கலியபெருமாள் (50), மாமியார் ஜோதி (48), வீரமணி சகோதரர் வீரபாண்டியன் (30), சகோதரி வெண்ணிலா (23) ஆகியோர் தான் காரணம் என்று கூறி அவர்களை கைது செய்யக்கோரி ஜெயங்கொண்டம் நான்கு ரோட்டில் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். இது குறித்து தகவல் அறிந்த ஜெயங்கொண்டம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ராஜ்மோகன் தலைமையிலான போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து மறியலில் ஈடுபட்டவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். பேச்சுவார்த்தையில் இதுகுறித்து வருவாய் கோட்டாட்சியர் விசாரணை உள்ளது என்றும், விசாரணை முடிந்து கட்டாயம் நடவடிக்கை எடுப்பதாக கூறியதன் பேரில் சாலை மறியலை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர். இதனால் ஜெயங்கொண்டம் நான்கு ரோட்டில் ½ மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மலேசியாவில் வேலை பார்த்த வாலிபர் மர்ம சாவு உடலை சொந்த ஊருக்கு கொண்டு வர கலெக்டரிடம் கோரிக்கை
மலேசியாவில் ஓட்டலில் வேலை பார்த்த கறம்பக்குடி வாலிபர் மர்மமான முறையில் இறந்தார். அவருடைய உடலை சொந்த ஊருக்கு கொண்டுவர நடவடிக்கை எடுக்குமாறு, புதுக்கோட்டை கலெக்டருக்கு, வாலிபரின் உறவினர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
2. நெல்லிக்குப்பத்தில் பரபரப்பு: நகராட்சி மருத்துவமனையில் பிறந்த குழந்தை திடீர் சாவு
நெல்லிக்குப்பம் நகராட்சி மருத்துவமனையில் பிறந்த குழந்தை திடீரென இறந்தது. டாக்டர் பணியில் இல்லாததால் இறந்ததாக கூறி மருத்துவமனையை உறவினர்கள் முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. குழந்தை இறந்த 2-வது நாளில் விஷம் குடித்த தந்தை மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சை
மீன்சுருட்டி அருகே குழந்தை இறந்த 2-வது நாளில் விஷம் குடித்த தந்தைக்கு மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.
4. மோட்டார் சைக்கிள் மோதி மூதாட்டி சாவு ஓட்டி வந்த கொத்தனாரும் பலியான பரிதாபம்
கும்பகோணம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் மோதி மூதாட்டி இறந்தார். இந்த விபத்தில் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டி வந்த கொத்தனாரும் பரிதாபமாக பலியானார்.
5. நாகர்கோவிலில் லாரி மோதி தனியார் நிறுவன ஊழியர் சாவு
நாகர்கோவிலில், லாரி மோதி தனியார் நிறுவன ஊழியர் பரிதாபமாக இறந்தார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை