மாவட்ட செய்திகள்

மாட்டுவண்டி மீது சுற்றுலா வேன் மோதியதில் தொழிலாளி பலி 2 மாடுகள் செத்தன + "||" + Worker killed 2 cows killed in a van on a bun

மாட்டுவண்டி மீது சுற்றுலா வேன் மோதியதில் தொழிலாளி பலி 2 மாடுகள் செத்தன

மாட்டுவண்டி மீது சுற்றுலா வேன் மோதியதில் தொழிலாளி பலி 2 மாடுகள் செத்தன
குளித்தலை அருகே மாட்டு வண்டி மீது சுற்றுலா வேன் மோதியதில் தொழிலாளி பலியானார். மேலும் இந்த விபத்தில் 2 மாடுகள் செத்தன.
தோகைமலை,

கரூர் மாவட்டம் குளித்தலை அருகே உள்ள பரளியை சேர்ந்தவர் ஆறுமுகம் (வயது 52). கூலித்தொழிலாளியான இவர், நேற்று முன்தினம் நள்ளிரவு தனது மாட்டு வண்டியில் மகள் கனகவள்ளியை (35) அழைத்துக்கொண்டு குளித்தலை சாந்திவனம் அருகே உள்ள காவிரி ஆற்றுக்கு மணல் அள்ள சென்றார்.


மணல் அள்ளிய பின்னர் ஊருக்கு மாட்டு வண்டியில் திரும்பி வந்து கொண்டிருந்தனர். கனகவள்ளியை மாட்டு வண்டியின் பின்புறம் நடந்து வரசொல்லி விட்டு மாட்டு வண்டியை ஆறுமுகம் ஓட்டி கொண்டு வந்தார். கரூர்-திருச்சி தேசிய நெடுஞ்சாலையில் உள்ள குளித்தலை சாந்திவனம் அருகே வந்த போது கரூரில் இருந்து திருநள்ளாருக்கு சென்ற சுற்றுலா வேன் மாட்டு வண்டி மீது மோதியது. இதில் மாட்டு வண்டியை ஓட்டிய ஆறுமுகம் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

மேலும் மாட்டு வண்டியின் 2 மாடுகளும் சம்பவ இடத்திலேயே செத்தன. மேலும் மாட்டு வண்டியின் பின்புறம் மாட்டு வண்டியை பிடித்து கொண்டு நடந்து வந்த ஆறுமுகத்தின் மகள் கனகவள்ளியும் பலத்த காயம் அடைந்தார். இது குறித்து தகவல் அறிந்த குளித்தலை போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று ஆறுமுகத்தின் பிணத்தை கைப்பற்றி குளித்தலை அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

இந்த விபத்தில் காயம் அடைந்த கனகவள்ளி மற்றும் சுற்றுலா வேனில் வந்து காயம் அடைந்த பயணிகள் கரூர் அருகே புலியூரில் உள்ள அமராவதி நகரை சேர்ந்த சிவக்குமார் (24), ராமச்சந்திரன் (24), லட்சுமிகாந்தன் (24), மாயவன் (38) ஆகியோர் 108 ஆம்புலன்ஸ் மூலம் சிகிச்சைக்காக குளித்தலை அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். இதுகுறித்து கனகவள்ளி அளித்த புகாரின் பேரில் குளித்தலை போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து கரூர் வெங்கமேட்டை சேர்ந்த வேன் டிரைவர் சதீஸ்பாபு (45) என்பவரை கைது செய்தனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கர்நாடகாவில் சாம்ராஜ்நகர் மாவட்டம் சுலவாடி கிராமத்தில் கோவில் பிரசாதம் சாப்பிட்ட 12 பேர் பலி
கர்நாடகாவில் சாம்ராஜ்நகர் மாவட்டம் சுலவாடி கிராமத்தில் கோவில் பிரசாதம் சாப்பிட்ட ஒரு சிறுவன் உள்பட 12 பேர் பலி. 65 பக்தர்கள் பல்வேறு ஆஸ்பத்திரிகளில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள். பிரசாதத்தில் விஷம் கலந்ததாக 2 பேரை போலீசார் பிடித்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
2. பெருந்துறையில் பரிதாபம் இரும்பு பட்டறையில் தீ விபத்து; தொழிலாளி உடல் கருகி சாவு
பெருந்துறையில் இரும்பு பட்டறையில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் தொழிலாளி உடல் கருகி பரிதாபமாக இறந்தார்.
3. ஏரியில் மூழ்கி பலியான மாணவனின் உடலை அடக்கம் செய்வதில் பிரச்சினை; உறவினர்கள் புகார்
ஏரியில் மூழ்கி பலியான மாணவனின் உடலை அடக்கம் செய்வதில் பிரச்சினை ஏற்பட்டதால் போலீஸ் சூப்பிரண்டு அலுவலகத்தில் உறவினர்கள் புகார் கொடுக்க வந்தனர்.
4. சபரிமலை விவகாரம்: ஆர்.எஸ்.எஸ். தொண்டர் தீக்குளித்து சாவு - கேரளாவில் இன்று முழு அடைப்புக்கு பா.ஜனதா அழைப்பு
சபரிமலையில் 144 தடை உத்தரவை வாபஸ் பெற வலியுறுத்தி திருவனந்தபுரத்தில் ஆர்.எஸ்.எஸ். தொண்டர் தீக்குளித்து இறந்தார். இதனால் கேரளாவில் இன்று முழு அடைப்பு போராட்டத்துக்கு பா.ஜனதா அழைப்பு விடுத்துள்ளது.
5. பெங்களூருவில் குடோனில் இருந்த இரும்பு சட்டங்கள் சரிந்து விழுந்து 3 தொழிலாளர்கள் சாவு
பெங்களூருவில் குடோனில் இருந்த இரும்பு சட்டங்கள் சரிந்து விழுந்து 3 தொழிலாளர்கள் பரிதாபமாக உயிர் இழந்தார்கள். மேலும் 5 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். இதுதொடர்பாக 2 அதிகாரிகள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.