மாவட்ட செய்திகள்

புதிதாக பெயர் சேர்க்க சிறப்பு முகாம்கள்: கலெக்டர் தகவல் + "||" + Special camps to add a new name

புதிதாக பெயர் சேர்க்க சிறப்பு முகாம்கள்: கலெக்டர் தகவல்

புதிதாக பெயர் சேர்க்க சிறப்பு முகாம்கள்: கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டத்தில் வாக்காளர் பட்டியலில் புதிதாக பெயர் சேர்க்க சிறப்பு முகாம்கள் நடைபெற உள்ளன என்று கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் தெரிவித்துள்ளார்.

சிவகங்கை,

சிவகங்கை மாவட்டத்தில் இந்திய தேர்தல் ஆணைய உத்தரவின்படி 1.1.2019–ஐ தகுதி நாளாக கொண்டு புதிய வாக்காளர்கள் சேர்க்கும் பணி நடைபெற்றது. இதனையடுத்து வரைவு வாக்காளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. இவை ஒவ்வொரு வாக்குச்சாவடி மையத்திலும் வாக்காளர்கள் விவரம் குறித்து பட்டியலில் சரிபார்த்து கொள்ளலாம். மேலும் புதிய வாக்காளர்களை இந்த மாதம் மற்றும் அக்டோபர் மாதங்களில் பெயரை சேர்க்கலாம். அனைத்து வாக்குச்சாவடியிலும் சென்று விண்ணப்ப படிவத்தை பூர்த்தி செய்து கொடுக்கலாம்.

அத்துடன் வருகிற 9 மற்றும் 23–ந்தேதிகளிலும், அடுத்த மாதம் 7 மற்றும் 14–ந்தேதிகளிலும் ஒவ்வொரு ஊராட்சிகளிலும் சிறப்பு முகாம்கள் மற்றும் கிராம சபை கூட்டங்கள் நடத்தி, அதன் மூலம் புதிய வாக்காளர் சேர்க்கைக்கான விண்ணப்பங்கள் வழங்கிடவும் பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. விடுபட்ட நபர்கள் இந்த முகாமில் புதிய வாக்காளராக பெயர் சேர்த்துக்கொள்ளவும் மற்றும் முகவரி மாற்றம், பெயர் நீக்கம் குறித்த பணிகளை மேற்கொள்ளலாம்.

இதேபோல் அங்கீகரிக்கப்பட்ட அரசியல் கட்சியினர் தங்கள் பிரதிநிதிகள் மூலம் ஒவ்வொரு வாக்குச்சாவடியிலும் வாக்காளர் பட்டியலை சரிபார்த்து, புதிய வாக்காளர்களை சேர்ப்பதற்கு உரிய பணிகளை மேற்கொள்ள வேண்டும். வாக்குச்சாவடி மையங்கள் மற்றும் வாக்காளர் பட்டியலில் திருத்தம் தொடர்பான கருத்துக்களை எப்போது வேண்டுமானாலும் மாவட்ட நிர்வாகத்திற்கு தெரிவிக்கலாம். அதற்குரிய நடவடிக்கை உடனுக்குடன் மேற்கொள்ளப்படும். மேலும் கடந்த 2 ஆண்டுகளாக புதிதாக வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்த்தவர்களுக்கு வருகிற ஜனவரி மாதம் 25–ந்தேதி வாக்காளர் அடையாள அட்டை வழங்கப்படும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மீட்பு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை: புயல் பாதுகாப்பு மையங்களில் கலெக்டர் நேரில் ஆய்வு
விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் புயல் பாதுகாப்பு மையங்களில் கலெக்டர் நேரில் சென்று ஆய்வு செய்தார். அப்போது மீட்பு பணிகள் குறித்து ஆலோசனைகளை வழங்கினார்.
2. புலியடித்தம்பம் ஊராட்சியில் தூய்மைப்பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
புலியடித்தம்பம் ஊராட்சியில் நடைபெற்ற தூய்மைப்பணிகளை கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் ஆய்வு செய்தார்.
3. கஜா புயல் எச்சரிக்கை தயார் நிலையில் மாவட்ட நிர்வாகம் - கலெக்டர் வீரராகவராவ் தகவல்
வானிலை ஆய்வு மையம் எச்சரித்துள்ள கஜா புயலை எதிர்கொள்ள மாவட்ட நிர்வாகம் தயாராக உள்ளதாகவும், 39 தாழ்வான பகுதிகளில் தேவையான முன்எச்சரிக்கை நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், மக்கள் யாரும் அச்சப்பட வேண்டாம் என்றும் கலெக்டர் வீரராகவராவ் தெரிவித்தார்.
4. அனுமதியற்ற நேரத்தில் பட்டாசு வெடித்தவர்கள் மீதான வழக்குகளை திரும்ப பெற வேண்டும்; இந்து மக்கள் கட்சி மனு
தமிழகத்தில் அனுமதியற்ற நேரத்தில் பட்டாசு வெடித்தவர்கள் மீது பதியப்பட்ட வழக்குகளை திரும்ப பெற வேண்டும் என கலெக்டர் அலுவலகத்தில், இந்து மக்கள் கட்சியினர் மனு அளித்தனர்.
5. தர்மபுரி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு ஐஸ் வியாபாரி மகளுடன் தீக்குளிக்க முயற்சி மாயமான மனைவியை கண்டுபிடித்து தர கோரிக்கை
மாயமான மனைவியை கண்டுபிடித்து தரக்கோரி தர்மபுரி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு ஐஸ் வியாபாரி மகளுடன் தீக்குளிக்க முயன்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.