மாவட்ட செய்திகள்

குற்றங்களை தடுக்க கிராமங்களில் முக்கிய இடங்களில் புகார் பெட்டி + "||" + A complaint box in key areas in villages to prevent crimes

குற்றங்களை தடுக்க கிராமங்களில் முக்கிய இடங்களில் புகார் பெட்டி

குற்றங்களை தடுக்க கிராமங்களில் முக்கிய இடங்களில் புகார் பெட்டி
குற்றங்களை தடுக்க கிராமங்களில் முக்கிய இடங்களில் புகார் பெட்டி வைக்கப்படும் என தஞ்சை சரக போலீஸ் டி.ஐ.ஜி. லோகநாதன் தெரிவித்துள்ளார்.
நாகப்பட்டினம்,

நாகை மாவட்டத்தில் போலீஸ்- பொதுமக்கள் இடையே நல்லுறவை ஏற்படுத்தும் வகையில், மக்களை நோக்கி போலீஸ்துறை என்ற தலைப்பில் நாகையில் ஆலோசனை கூட்டம் நடைபெற்றது. கூட்டத்துக்கு நாகை மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு விஜயகுமார் தலைமை தாங்கினார். உதவி போலீஸ் சூப்பிரண்டு பத்ரிநாராயணன் முன்னிலை வகித்தார். இதில் தஞ்சை சரக போலீஸ் டி.ஐ.ஜி. லோகநாதன் கலந்து கொண்டு பேசினார். அப்போது அவர் கூறியிருப்பதாவது:-

நாகையில் உள்ள கிராமங்களில் குற்றங்களை தடுப்பதற்காகவும், பொதுமக்கள் தாங்கள் தெரிவிக்கும் புகார்கள் மற்றும் தகவல்களை சேகரிப்பதற்காகவும் போலீஸ் குழுக்கள் நியமிக்கப்பட்டுள்ளன. மேலும், குற்றங்களை தடுக்க கிராமங்களில் உள்ள கோவில், மருத்துவமனை, பஸ் நிறுத்தம், பஜார் உள்ளிட்ட பொதுமக்கள் கூடும் முக்கிய இடங்களில் புகார் பெட்டிகள் வைக்கப்படும். ஏதேனும் புகார்கள், தகவல்கள் இருந்தால் பொதுமக்கள் அந்த புகார் பெட்டியில் போடலாம் என்றார். இதைத்தொடர்ந்து நியமிக்கப்பட்ட போலீஸ் குழுக்களுக்கு புகார் பெட்டிகளை வழங்கினார்.

கூட்டத்தில் போலீஸ்- பொதுமக்கள் இடையே நல்லுறவை மேம்படுத்தும் வகையிலும், மக்களை நோக்கி போலீஸ் துறை திட்டத்தை மாவட்டத்தில் அறிமுகப்படுத்தும் விதமாகவும், நாகை நகர போலீஸ் நிலையம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. மேலும் இந்த போலீஸ் நிலையத்துக்கு உட்பட்ட ஒவ்வொரு கிராமத்திற்கும் ஒரு தலைமை போலீசார் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர். பொதுமக்கள் தெரிவிக்கும் புகார்கள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் வகையில் வடக்கு பொய்கை நல்லூர், பாப்பாகோவில், அந்தணப்பேட்டை, மஞ்சக்கொல்லை, புத்தூர், அக்கரைப்பேட்டை மற்றும் நாகை நகர் பகுதி உள்ளிட்ட இடங்களில் வைப்பதற்காக புகார் பெட்டிகள் அறிமுகம் செய்யப்பட்டது.

இதில் ஊர்க்காவல் படை தலைவர் ஆனந்த், துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டுகள், இன்ஸ்பெக்டர்கள், நாகை நகர போலீஸ் நிலையத்துக்குட்பட்ட கிராமங்களில் இருந்து வந்த பொதுமக்கள் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். முடிவில் இன்ஸ்பெக்டர் செந்தில்குமார் நன்றி கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கண்டமங்கலம் அருகே கிறிஸ்தவ வழிபாட்டு சபை தீயில் எரிந்து நாசம்
கண்டமங்கலம் அருகே கிறிஸ்தவ வழிபாட்டு சபை தீயில் எரிந்து நாசமானது.
2. மொயீன் அலியை ‘ஒசாமா’ என்று ஆஸ்திரேலிய வீரர் விமர்சித்ததாக புகார் கிரிக்கெட் வாரியம் விசாரணை
இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வீரர் மொயீன் அலியை, ஆஸ்திரேலிய வீரர் ஒருவர் ஒசாமா என்று விமர்சித்ததாக புகார் எழுந்துள்ளது.
3. ‘உயிருக்கு பயந்தது இல்லை’ ‘வாட்ஸ்–அப்’பில் மிரட்டிய ரவுடிக்கு மதுரை சிறை பெண் சூப்பிரண்டு பதிலடி
‘வாட்ஸ்–அப்‘பில் மிரட்டல் விடுத்த ரவுடிக்கு மதுரை சிறை பெண் சூப்பிரண்டு ஊர்மிளா பதிலடி கொடுத்தார். உயிருக்கு நான் பயந்தது இல்லை என அவர் கூறினார்.
4. நம்பியூர் அருகே பரபரப்பு: அரசு பள்ளிக்கூடத்தை பெற்றோர் முற்றுகை
மாணவ–மாணவிகளை சுத்தம் செய்யும் பணியில் ஈடுபடுத்தியதாக கூறி நம்பியூர் அருகே அரசு பள்ளிக்கூடத்தை பெற்றோர் முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. அம்மாபேட்டை அருகே வாய்க்காலில் மிதக்கும் காட்டுப்பன்றி உடல்கள், சுகாதாரம் பாதிப்பதாக பொதுமக்கள் புகார்
அம்மாபேட்டை அருகே வாய்க்காலில் காட்டுப்பன்றியின் உடல்கள் மிதப்பதால் சுகாதாரம் பாதிக்கப்படுவதாக பொதுமக்கள் புகார் அளித்துள்ளார்கள்.