மாவட்ட செய்திகள்

திருப்பூரில் புதுமாப்பிள்ளை கொலை: பெண் உள்பட 4 பேர் கைது + "||" + Murugan killed in Tirupur: Four arrested, including a woman

திருப்பூரில் புதுமாப்பிள்ளை கொலை: பெண் உள்பட 4 பேர் கைது

திருப்பூரில் புதுமாப்பிள்ளை கொலை: பெண் உள்பட 4 பேர் கைது
திருப்பூரில் புதுமாப்பிள்ளை கொலை செய்யப்பட்டார். இந்த கொலை தொடர்பாக பெண் உள்பட 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
நல்லூர்,

புதுமாப்பிள்ளை கொலை சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-

திருப்பூர் மாவட்டம் பெருந்தொழுவு பொல்லிக்காளிபாளையத்தை சேர்ந்த காளிதாஸ் என்பவரது மகன் வெங்கடேஷ் (வயது 27). எலெக்ட்ரீசியன் வேலை செய்து வந்தார். மேலும் அந்த பகுதியை சேர்ந்த நிதி நிறுவனம் ஒன்றுக்கு பணம் வசூல் செய்யும் வேலையும் செய்து வந்தார். இவருக்கு கடந்த 4 மாதங்களுக்கு முன்புதான் திருமணம் நடைபெற்றது.


சம்பவத்தன்று வெங்கடேஷ், திருப்பூர் ராக்கியாபாளையம் ஜெய்நகர் 1-வது வீதியில் உள்ள ஜெயந்தி (23) என்பவரிடம் பணம் வசூலிக்க சென்றார். அப்போது ஜெயந்திக்கும், அவருடைய பக்கத்தில் உள்ள வீட்டில் வசிக்கும் ராதா (50) என்பவருக்கும் இடையே வீட்டில் பொருட்களை வைத்தது தொடர்பாக சண்டை நடைபெற்றது. அப்போது ராதாவும், 16-வயது சிறுவனும் சேர்ந்து ஜெயந்தியை தாக்கியதில் அவர் கீழே விழுந்துள்ளார். இதற்கிடையில் அங்கு பணம் வசூலிக்க சென்ற வெங்கேடஷ், ஜெயந்திக்கு ஆதரவாக பேசி உள்ளார்.

இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த ராதா, தனக்கு துணையாக தனது உறவினர்களான ஜெய்நகர் 5-வது வீதியை சேர்ந்த சிவக்குமார் (30), ராக்கியாபாளையம் வெங்கமேடு திருவெங்கடா நகர் பகுதியை சேர்ந்த பாலு (37) ஆகியோரை வரவழைத்துள்ளார். பின்னர் ராதா, சிவக்குமார், பாலு மற்றும் 16 வயது சிறுவனும் சேர்ந்து வெங்கடேசை தாக்கி, அவரை அங்கிருந்த அம்மி கல் மீது தள்ளி உள்ளனர். இதில் அம்மி கல் மீது, விழுந்த வெங்கடேசின் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டது. உடனே அருகில் உள்ளவர்கள் அவரை மீட்டு திருப்பூரில் உள்ள அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு சென்றனர். அங்கு முதலுதவி சிகிச்சை அளித்த பின்னர் மேல் சிகிச்சைக்காக கோவையில் உள்ள தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் சேர்த்தனர். அங்கு சிகிச்சை பலனின்றி வெங்கடேஷ் இறந்தார். இதையடுத்து அவருடைய உடலை போலீசார் மீட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக கோவை அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

இந்த கொலை தொடர்பாக திருப்பூர் ஊரக போலீசார், ராதா, சிவக்குமார், பாலு மற்றும் 16 வயது சிறுவன் ஆகிய 4 பேர் மீதும் கொலை வழக்கு பதிவு செய்து அவர்களை கைது செய்தனர். வெங்கடேசுக்கு திருமணமாகி 4 மாதங்கள் மட்டுமே ஆவதால், உறவினர்கள் மத்தியில் சோகத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புவனகிரியில், ஓடும் பஸ்சில் பெண்ணிடம் 5 பவுன் நகை அபேஸ் - போலீசார் விசாரணை
புவனகிரியில் ஓடும் பஸ்சில் பெண்ணிடம் 5 பவுன் நகை அபேஸ் செய்யப்பட்டது இது தொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
2. கணவரின் குடும்பத்தினரை தாக்கி, காதல் திருமணம் செய்த பெண் காரில் கடத்தல்
கணவரின் குடும்பத்தினரை தாக்கி காதல் திருமணம் செய்த பெண்ணை காரில் கடத்தி சென்ற கும்பலை போலீசார் வலை வீசி தேடி வருகின்றனர்.
3. போலீஸ் நிலையத்தில், தன் மீது கற்பழிப்பு புகார் கொடுத்த பெண்ணை மணந்த எம்.எல்.ஏ. - திரிபுராவில் சம்பவம்
திரிபுராவில் உள்ள போலீஸ் நிலையத்தில், தன் மீது கற்பழிப்பு புகார் கொடுத்த பெண்ணை எம்.எல்.ஏ. ஒருவர் மணந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.
4. பிரதமர் பதவிக்கு போட்டியிடும் பெண்
இங்கிலாந்து பிரதமர் பதவிக்கு போட்டியிடும் பெண் குறித்த தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
5. தினமும் காலையில் கூவி தூக்கத்திற்கு இடையூறு; சேவல் மீது போலீசில் பெண் புகார்
தினமும் காலையில் கூவி தூங்குவதற்கு இடையூறாக இருந்த சேவல் மற்றும் அதன் உரிமையாளர் மீது பெண் ஒருவர் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...