மாவட்ட செய்திகள்

தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல முயற்சி: மர்ம கும்பலை கைது செய்யக்கோரி ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + DMK Try to kill the dignitary: Demonstration to arrest the mysterious mob

தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல முயற்சி: மர்ம கும்பலை கைது செய்யக்கோரி ஆர்ப்பாட்டம்

தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல முயற்சி: மர்ம கும்பலை கைது செய்யக்கோரி ஆர்ப்பாட்டம்
கூத்தாநல்லூர் அருகே தி.மு.க. பிரமுகரை கொல்ல முயன்ற மர்ம கும்பலை கைது செய்யக்கோரி தி.மு.க.வினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
கூத்தாநல்லூர்,

திருவாரூர் மாவட்டம் கூத்தாநல்லூர் அருகே உள்ள வடபாதிமங்கலம் அரிச்சந்திரபுரத்தை சேர்ந்தவர் செல்வம்(வயது 61). இவர் அரிச்சந்திரபுரம் முன்னாள் ஊராட்சி தலைவர். தற்போது தி.மு.க. மாவட்ட பிரதிநிதியாக உள்ளார். இவரை கொலை செய்ய கடந்த 8-ந் தேதி இரவு கூத்தாநல்லூர் அருகே உள்ள காடுவெட்டி என்ற இடத்தில் 8 பேர் கொண்ட மர்மகும்பல் காரை மறித்து தாக்க முயன்றனர். ஆனால் அந்த காரில் செல்வம் இல்லாததால் ஆத்திரமடைந்த மர்மநபர்கள் கார் டிரைவர் வடவேற்குடி, நடுத்தெருவை சேர்ந்த லோகேஸ்வரன்(29) மற்றும் காரில் இருந்த மன்னார்குடி ஒன்றிய தி.மு.க. இளைஞரணி துணை அமைப்பாளர் பாஸ்கரன் (37) ஆகிய 2 பேரையும் அரிவாளால் வெட்டி விட்டு தப்பி ஓடி விட்டனர். இதில் பலத்த காயம் அடைந்த லோகேஸ்வரன் மற்றும் பாஸ்கரன் தஞ்சையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.


இதுகுறித்து கூத்தாநல்லூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து மர்மநபர்களை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர். இந்த நிலையில் மர்ம கும்பலை கைது செய்யக்கோரி கூத்தாநல்லூரில் தி.மு.க. சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நேற்று நடந்தது. ஆர்ப்பாட்டத்துக்கு மன்னார்குடி கிழக்கு ஒன்றிய தி.மு.க. செயலாளர் குமரேசன் தலைமை தாங்கினார். இதில் தி.மு.க. மாவட்ட செயலாளர் பூண்டி கே.கலைவாணன், தலைமை செயற்குழு உறுப்பினர் பாலு, முன்னாள் எம்.பி. விஜயன் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டு செல்வத்தை கொலை செய்ய வந்த கும்பலை கைது செய்யக்கோரி பேசினர். ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஏராளமான தி.மு.க.வினர் கலந்து கொண்டனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருட்டு வழக்கில் கைது செய்யப்பட்ட குற்றவாளி போலீஸ் நிலையத்தில் தற்கொலை முயற்சி
பெரம்பலூர் போலீஸ் நிலைய கழிவறையில் வைக்கப்பட்டிருந்த பினாயிலை குடித்து பிரவீன் நேற்று தற்கொலை முயற்சியில் ஈடுபட்டார்.
2. கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு ரேஷன் கார்டுக்காக அய்யப்ப பக்தர் தீக்குளிக்க முயற்சி நாகையில் பரபரப்பு
நாகை கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு ரேஷன் கார்டுக்காக அய்யப்ப பக்தர் தீக்குளிக்க முயன்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. மோட்டார் சைக்கிள் மீது காரை மோதி தி.மு.க.வினர் 2 பேரை கொல்ல முயற்சி அ.தி.மு.க.வை சேர்ந்தவர் கைது
குத்தாலம் அருகே முன்விரோதத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் மீது காரை விட்டு மோதி தி.மு.க.வினர் 2 பேரை கொலை செய்ய முயன்றதாக அ.தி.மு.க.வை சேர்ந்த ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். மற்றொருவரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
4. நடிகை வசுந்தராதாசை மானபங்கம் செய்ய முயற்சி - தலைமறைவான டிரைவருக்கு வலைவீச்சு
கார் செல்ல வழி விடாததால் நடிகை வசுந்தராதாசுடன் தகராறு செய்து, அவரை மானபங்கம் செய்ய முயன்ற டிரைவரை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகின்றனர்.
5. திருவரங்குளத்தில் ஒரே நாள் இரவில் 2 கோவில்கள் உள்பட 4 இடங்களில் திருட முயன்ற வாலிபரால் பரபரப்பு
திருவரங்குளத்தில் ஒரே நாள் இரவில் 2 கோவில்கள் உள்பட 4 இடங்களில் வாலிபர் திருட முயன்றார். அப்போது போலீசாரை அரிவாளை காட்டி மிரட்டி தப்பியோடியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.