மாவட்ட செய்திகள்

செங்கல் சூளை நடத்த அனுமதி பெற விண்ணப்பம் கலெக்டர் தகவல் + "||" + Application to obtain permission to hold brick kiln Collector info

செங்கல் சூளை நடத்த அனுமதி பெற விண்ணப்பம் கலெக்டர் தகவல்

செங்கல் சூளை நடத்த அனுமதி பெற விண்ணப்பம் கலெக்டர் தகவல்
செங்கல் சூளை நடத்த அனுமதி பெறுவதற்கு விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
தேனி,

தேனி மாவட்டத்தில் செயல்படும் செங்கல் தயாரிப்பவர்கள், சேம்பர் செங்கல் தயாரிப்பு உரிமையாளர்கள் தங்களது செங்கல் சூளைகளை 1959-ம் ஆண்டு தமிழ்நாடு சிறுகனிம சலுகை விதிகளின்படி பதிவு செய்திருக்க வேண்டும். சூளைகளுக்கு தேவையான மண்ணையும் உரிய அனுமதி பெற்று தான் எடுக்க வேண்டும்.

சூளைகளை பதிவு செய்ய அவை அமைந்துள்ள இடத்துக்கான கிராம ஆவணங்களான சிட்டா, அடங்கல், ‘அ’ பதிவேடு மற்றும் இடத்துக்கான வரைபட நகல்களுடன் விண்ணப்பிக்க வேண்டும். அத்துடன் 3 ஆண்டுகளுக்கான பதிவு கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

மண் எடுக்கும் அனுமதி பெறுவதற்கு மண் எடுக்க உத்தேசித்துள்ள இடத்துக்கான சிட்டா, அடங்கல் ‘அ’பதிவேடு மற்றும் இடத்துக்கான வரைபட நகல்களுடன் விண்ணப்பிக்க வேண்டும். இவற்றுக்கு விண்ணப்பிக்க வருகிற 15-ந்தேதி கடைசி நாள் ஆகும்.

செங்கல் சூளை மற்றும் சேம்பர்களுக்கு தேவையான மண்ணை மாவட்ட கலெக்டரிடம் அனுமதி பெற்று செயல்படும் குவாரிகளில் இருந்து விலை கொடுத்து வாங்கி பயன்படுத்தும் உரிமையாளர்கள் அவ்வாறு விலை கொடுத்து பெறும் மண்ணுக்கு உரிய நடைச்சீட்டுகளை பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க வேண்டும்.

மேலும், இவை தொடர்பான கூடுதல் விவரங்களை அறிய மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் 2-வது தளத்தில் உள்ள புவியியல் மற்றும் சுரங்கத்துறை உதவி இயக்குனர் அலுவலகத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேவதானப்பட்டி அருகே, பறக்கும் படையோடு இணைந்து கலெக்டர் வாகன தணிக்கை
நாடாளுமன்ற தேர்தலையொட்டி தேவதானப்பட்டி அருகே பறக்கும் படையினரோடு இணைந்து மாவட்ட கலெக்டரும் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டார்.
2. தேனி மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிகள் உடனடியாக அமல் - கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் உடனடியாக அமலுக்கு வந்து விட்டதாக கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
3. தமிழக அரசு நிதி உதவியுடன் ஜெருசலேம் புனித பயணத்துக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல்
‘தமிழக அரசின் நிதி உதவியுடன், ஜெருசலேம் புனித பயணம் மேற்கொள்ள கிறிஸ்தவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்‘ என்று மாவட்ட கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
4. மாவட்டத்தில் 8 ஆண்டுகளில் 95 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகளுக்கு அரசின் விலையில்லா சைக்கிள்கள்
தேனி மாவட்டத்தில் கடந்த 8 ஆண்டுகளில் 95 ஆயிரத்து 687 மாணவ, மாணவிகளுக்கு ரூ.32¾ கோடி மதிப்பில் அரசின் விலையில்லா சைக்கிள்கள் வழங்கப்பட்டு உள்ளன. இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக் குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
5. ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
உத்தமபாளையம் அருகே பல்லவராயன்பட்டியில் ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.