மாவட்ட செய்திகள்

10, 12-ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற அரசு பள்ளிகளுக்கு விருது கலெக்டர் வழங்கினார் + "||" + The Award Collector has been awarded 100 per cent public school students in the Class 10, Class XII

10, 12-ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற அரசு பள்ளிகளுக்கு விருது கலெக்டர் வழங்கினார்

10, 12-ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற அரசு பள்ளிகளுக்கு விருது கலெக்டர் வழங்கினார்
நாகை மாவட்டத்தில் 10, 12-ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற அரசு பள்ளிகளுக்கு கலெக்டர் சுரேஷ்குமார் விருதுகளை வழங்கினார்
நாகப்பட்டினம்,

நாகை மாவட்டம் பள்ளி கல்வித்துறையின் சார்பில், கடந்த 2018-ம் ஆண்டு மார்ச் மாதம் அரசு பொதுத்தேர்வில் 10-ம் வகுப்பு மற்றும் 12-ம் வகுப்பில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற அரசு மற்றும் அரசு உதவி பெறும் பள்ளிகளுக்கு விருதுகள், பாராட்டு சான்றிதழ்கள் வழங்கும் விழா நாகையில் நடைபெற்றது. விழாவில் மாவட்ட கலெக்டர் சுரேஷ்குமார் கலந்துகொண்டு விருதுகளை வழங்கினார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-


“தமிழ்நாடு அரசு பள்ளிக்கல்வித்துறையின் சார்பில் பள்ளி மாணவ, மாணவிகளுக்கு கல்வி கற்பதன் அவசியத்தை உணர்த்திடும் வகையில் பல எண்ணற்ற திட்டங்கள் செயல்படுத்தப்பட்டு வருகிறது. நாகை மாவட்டத்தில் கடந்த மார்ச் மாதம் நடந்த அரசு பொதுத்தேர்வில் 10-ம் வகுப்பில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற 52 அரசு மற்றும் அரசு உதவி பெறும் பள்ளிகளுக்கும், 12-ம் வகுப்பில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற 5 அரசு மற்றும் அரசு உதவி பெறும் பள்ளிகளுக்கும் விருதுகளும், பாராட்டு சான்றிதழ்களும் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

மேலும் தூய்மை இந்தியா திட்டத்தின் கீழ் மாநில அளவில் விருது பெற்ற 2 பள்ளிகளுக்கும், மாநில அளவில் சிறப்பிடம் பெற்ற 6 பள்ளிகளுக்கும் மற்றும் திட்டத்தை சிறப்பாக செயல்படுத்திய 39 பள்ளிகளுக்கும் பாராட்டு சான்றிதழ்கள் மற்றும் ஊக்கத் தொகையும் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

இந்த விருதுகள் மற்றும் பாராட்டு சான்றிதழ்கள் பெறுவதற்கு உறுதுணையாக இருந்த பள்ளி ஆசிரியர் மற்றும் ஆசிரியைகளுக்கு பாராட்டுகளை தெரிவித்து கொள்கிறேன். பள்ளிகளில் கற்பித்தலை மேம்படுத்தி நாகை மாவட்டத்தை மாநிலத்தில் முதல் மூன்று இடங்களுக்குள் இடம்பெற அனைவரும் பாடுபட வேண்டும்.

டெங்கு கொசு ஒழிப்பு செயல்பாடுகளை பள்ளிகளில் சிறப்பாக கடைபிடிக்கவும், பன்றிக்காய்ச்சல் குறித்த விழிப்புணர்வை பள்ளிகளில் தினந்தோறும் ஏற்படுத்த வேண்டும். பன்முக திறன் கொண்ட மாணவர்களை உருவாக்க அனைவரும் பாடுபட வேண்டும். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

விழாவில் மாவட்ட முதன்மை கல்வி அலுவலர் அமுதா, மாவட்ட கல்வி அலுவலர்கள், அனைத்து பள்ளி தலைமை ஆசிரியர்கள் மற்றும் பள்ளி மாணவ, மாணவிகள் திரளாக கலந்து கொண்டனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளால் புயல் சேதங்கள் தவிர்ப்பு; கலெக்டர் வீரராகவ ராவ் தகவல்
முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளால் ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் புயல் சேதங்கள் தவிர்க்கப்பட்டு உள்ளதாக கலெக்டர் வீரராகவ ராவ் தெரிவித்துள்ளார்.
2. பிளாஸ்டிக்கை தவிர்த்து துணிப்பையை பயன்படுத்த வணிகர்கள் முன்வர வேண்டும்; கலெக்டர் வேண்டுகோள்
பிளாஸ்டிக்கை தவிர்த்து துணிப்பையை பயன்படுத்த வணிகர்கள் முன்வர வேண்டும் என கலெக்டர் கே.எஸ்.பழனிசாமி வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
3. மாவட்டத்தில் 40 பள்ளிகளுக்கு தூய்மை விருது கலெக்டர் மலர்விழி வழங்கினார்
தர்மபுரி மாவட்டத்தில் தூய்மை பராமரிப்பு பணியை சிறப்பாக மேற்கொண்ட 40 பள்ளிகளுக்கு தூய்மைக்கான விருதை கலெக்டர் மலர்விழி வழங்கினார்.
4. சர்வதேச குழந்தைகள் தினத்தையொட்டி கையெழுத்து இயக்கம்; கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
சர்வதேச குழந்தைகள் தினத்தையொட்டி நடைபெற்ற கையெழுத்து இயக்கத்தை கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் தொடங்கி வைத்தார்.
5. பாலியல் ரீதியான துன்புறுத்தலை கண்டறிந்தால் தபால் அனுப்பலாம் கலெக்டர் அன்பழகன் பேச்சு
ஆசிரியர்கள்-மாணவர்கள் பாலியல் ரீதியான துன்புறுத்தலை கண்டறிந்தால் தபால் அனுப்பலாம் என விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சியில் கலெக்டர் அன்பழகன் பேசினார்.