மாவட்ட செய்திகள்

தொடர்ந்து 40 மணி நேரம் பாடம் நடத்துகிறார்: மதுரை ஆசிரியை சாதனை முயற்சி + "||" + Lesson 40 hours will continue Madurai teacher is trying to achieve success

தொடர்ந்து 40 மணி நேரம் பாடம் நடத்துகிறார்: மதுரை ஆசிரியை சாதனை முயற்சி

தொடர்ந்து 40 மணி நேரம் பாடம் நடத்துகிறார்: மதுரை ஆசிரியை சாதனை முயற்சி
மதுரை ஆசிரியை சாதனை முயற்சியாக தொடர்ந்து 40 மணி நேரம் பாடம் நடத்தி வருகிறார்.

மதுரை,

மதுரை விராட்டிபத்து பகுதியை சேர்ந்தவர் நஜூமுதீன். இவருடைய மனைவி சுலைகாபானு. இவர் அரசரடி பகுதியில் உள்ள அரசு உதவி பெறும் பள்ளியில் கடந்த 27 வருடங்களாக ஆசிரியையாக பணியாற்றி வருகிறார். இவர் தொடர்ந்து 40 மணி நேரம் மாணவர்களுக்கு பாடம் நடத்தி சாதனை புரிய திட்டமிட்டிருந்தார். இந்த சாதனை நிகழ்ச்சி மதுரை ரெயில் நிலையம் அருகே உள்ள மதுரைக்கல்லூரி மேல்நிலைப்பள்ளியில் நேற்று காலை 9.10 மணிக்கு தொடங்கியது. அவர் நடத்தும் பாடத்தை கவனிப்பதற்காக மதுரையின் பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்து ஏராளமான மாணவர்கள் வந்திருந்தனர். இதற்காக ஒதுக்கப்பட்ட ஒரு அரங்கத்தில் இந்த சாதனை முயற்சி நடைபெற்று வருகிறது.

இதனை கண்காணிப்பதற்காக ‘சாம்பியன் வேர்ல்ட் ரெக்கார்டு‘ அமைப்பின் ஒருங்கிணைப்பாளர்கள் நட்சத்திரா, விஸ்வநாத் ஆகியோர் வந்திருந்தனர். அவர்கள் சுலைகாபானு, எவ்வளவு நேரம் பாடம் நடத்துகிறார் என்பதை நடுவர்களாக இருந்து தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகின்றனர்.

இதுகுறித்து சுலைகாபானு கூறும்போது, “தற்போதுள்ள மாணவர்களுக்கு கணினி அறிவு அதிக அளவில் இருக்கிறது. அதுபோல், ஆங்கிலத்திறமையும் இருக்கிறது. ஆனால் வரலாறு பாடம் குறித்து ஏராளமான மாணவர்கள் அறிந்திருப்பதில்லை. அதனை ஒரு பாடமாகவும் படிப்பதில்லை. எனவே வரலாறு பாடம் குறித்து மாணவர்களுக்கு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்துவதற்காக இந்த சாதனையை செய்ய இருக்கிறேன். தொடர்ந்து 40 மணி நேரம் பாடம் நடத்தும் அளவிற்கு என்னிடம் திறமை இருக்கிறது. இதனை கவனிப்பதற்கு பல்வேறு பள்ளிகளில் உள்ள மாணவர்கள் வந்திருக்கின்றனர். சுழற்சி முறையில், அவர்கள் 2 அல்லது 3 மணி நேரத்திற்கு ஒரு முறை மாறிக்கொண்டே இருப்பார்கள். இதுபோல் இரவிலும் ஓய்வெடுக்காமல் தொடர்ந்து பாடம் நடத்த இருக்கிறேன். அப்போது பாடம் கவனிப்பதற்கு சமூக ஆர்வலர்கள், பொதுமக்கள், என்னிடம் படித்த முன்னாள் மாணவர்கள் வருகின்றனர். அவர்களுக்கு தொடர்ந்து பாடம் நடத்துவேன். மாணவர்களுக்கு வரலாறு பாடம் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த வேண்டும் என்பதே என்னுடைய நோக்கம். அதற்காக தான் இந்த சாதனை முயற்சி“ என்றார்.

சாம்பியன் வேர்ல்ட் ரெக்கார்டு அமைப்பின் ஒருங்கிணைப்பாளர் நட்சத்திரா கூறும்போது, “தொடர்ந்து 40 மணி நேரம் பாடம் நடத்துவது என்பது மிகவும் கடினமான வி‌ஷயம் தான். இதற்கு முன்னர் வடமாநிலத்தில் தான் இதுபோல் ஒருவர் சாதனை நிகழ்த்தி உள்ளார். அவரது சாதனையை முறியடிக்கும் விதமாக சுலைகாபானு சாதனை செய்ய இருக்கிறார். தமிழகத்தில் யாரும் இதுபோல் சாதனையை செய்ததில்லை. தமிழகத்தில் ஒருவர், தொடர்ந்து 10 மணி நேரம் ஆங்கிலத்தில் பாடம் நடத்தி சாதனை புரிந்துள்ளார். ஆனால், வரலாறு பாடத்தில் இதுபோல் யாரும் இதுவரை சாதனை செய்தது கிடையாது. தற்போது சாதனை நிகழ்த்தும் ஆசிரியை சுலைகாபானு, வரலாறு பாடம் நடத்தி சாதனை நிகழ்த்துகிறார். அவர் எவ்வளவு நேரம் ஓய்வு எடுக்கிறார், என்னென்ன தலைப்புகளில் பாடம் நடத்துகிறார், என்னென்ன விளையாட்டுகள் மூலம் மாணவர்களை கவர்கிறார் என்பதை தொடர்ந்து கண்காணித்து கொண்டே இருக்கிறோம்“ என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டென்னிஸ் தரவரிசையில் சாதனை: ‘நம்பர் ஒன்’ இடத்தை பிடித்தார், ஆஷ்லி பார்டி
பர்மிங்காம் கிளாசிக் டென்னிஸ் போட்டி இங்கிலாந்தில் நடந்து வந்தது.
2. டோனியின் யோசனையால் ‘ஹாட்ரிக்’ சாதனை படைத்தேன்–‌ஷமி
உலக கோப்பை கிரிக்கெட்டில் நேற்று முன்தினம் சவுதம்டனில் நடந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி ஆப்கானிஸ்தானை 11 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் போராடி வென்றது.
3. 17 சிக்சர் அடித்து உலக சாதனை: இதுபோன்று அதிரடியாக ஆடுவேன் என்று நினைத்து பார்க்கவில்லை இயான் மோர்கன் சொல்கிறார்
இங்கிலாந்தில் நடந்து வரும் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடரில் மான்செஸ்டரில் நேற்று முன்தினம் நடந்த 24–வது லீக் ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்து அணி 150 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ஆப்கானிஸ்தானை தோற்கடித்து 4–வது வெற்றியை ருசித்தது.
4. சிவகங்கை அரசு மருத்துவ கல்லூரியில் குறைந்த எடையுடன் பிறந்த குழந்தைக்கு சிகிச்சை அளித்து சாதனை; மருத்துவ கல்லூரி முதல்வர் தகவல்
சிவகங்கை அரசு மருத்துவ கல்லூரியில் மிக குறைந்த எடையுடன் பிறந்த குழந்தைக்கு சிகிச்சை அளித்து சாதனை படைத்தாக மருத்துவ கல்லூரி முதல்வர் தெரிவித்தார்.
5. சாதனை ஆடுகளத்தில் நடக்கிறது: இங்கிலாந்து அணியின் ஆதிக்கம் தொடருமா? பாகிஸ்தானுடன் இன்று மோதல்
உலக கோப்பை கிரிக்கெட்டில் இங்கிலாந்து அணி இன்று பாகிஸ்தானை உலக சாதனை படைத்த ஆடுகளத்தில் சந்திக்கிறது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை