மாவட்ட செய்திகள்

வேலூர், திருவண்ணாமலை மாவட்டங்களில் 27 போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் பணியிட மாற்றம்டி.ஐ.ஜி. வனிதா உத்தரவு + "||" + Vellore and Thiruvannamalai districts 27 Police Inspectors Workplace Transfer DIG Vanitha directive

வேலூர், திருவண்ணாமலை மாவட்டங்களில் 27 போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் பணியிட மாற்றம்டி.ஐ.ஜி. வனிதா உத்தரவு

வேலூர், திருவண்ணாமலை மாவட்டங்களில் 27 போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் பணியிட மாற்றம்டி.ஐ.ஜி. வனிதா உத்தரவு
வேலூர், திருவண்ணாமலை மாவட்டங்களில் 27 போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்கள் பணியிட மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளனர். அவர்களில் 12 பேர் பதவி உயர்வுடன் மாற்றப்பட்டுள்ளார்கள்.
வேலூர்,

திருவண்ணாமலை மாவட்டத்தில் சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களாக பணிபுரிந்த பிரபாவதி கலசபாக்கத்திற்கும், சுபா பெரணமல்லூருக்கும், ராஜலட்சுமி செய்யாறு அனைத்து மகளிர் போலீஸ் நிலையத்திற்கும், வேலூர் தனிப்பிரிவு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் மைதிலி வேலூர் அனைத்து மகளிர் போலீஸ் நிலையத்திற்கும் மாற்றப்பட்டுள்ளனர். அதேபோன்று வசந்தி அரக்கோணம் மகளிர் போலீஸ் நிலையத்திற்கும், சோனியா திருவண்ணாமலை அனைத்து மகளிர் போலீஸ் நிலையத்திற்கும், அபர்ணா வேலூர் மாவட்ட பெண்களுக்கு எதிரான வன்கொடுமை தடுப்பு பிரிவுக்கும் இன்ஸ்பெக்டர்களாக பதவி உயர்வுடன் மாற்றப்பட்டுள்ளனர்.


வேலூர் மாவட்டத்தில் சப்-இன்ஸ்பெக்டராக பணிபுரிந்த மலர், ஆம்பூர் அனைத்து மகளிர் போலீஸ் நிலையத்திற்கும், திருவண்ணாமலை மாவட்டத்தில் பணிபுரிந்த நிர்மலா கலவைக்கும், கிருஷ்ணகிரி மாவட்டத்தில் பணிபுரிந்த பி.அமுதா போளூர் அனைத்து மகளிர் போலீஸ் நிலையத்திற்கும், கிருஷ்ணகிரியில் பணிபுரிந்த ஆர்.அமுதா திருவண்ணாமலை டவுன் குற்றப்பிரிவுக்கும், நாமக்கல் மாவட்டத்தில் பணிபுரிந்த பி.அமுதா அங்கிருந்து அரக்கோணம் தாலுகா போலீஸ் நிலையத்திற்கும் பதவி உயர்வுடன் மாற்றப்பட்டுள்ளனர்.

நாகை மாவட்டத்தில் இன்ஸ்பெக்டராக பணிபுரிந்த ஜனார்த்தனன் செய்யாறுக்கும், அரக்கோணம் அனைத்து மகளிர் இன்ஸ்பெக்டர் சியாமளா, திருவண்ணாமலை மாவட்ட குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்கள் தடுப்பு பிரிவுக்கும், அங்கு பணிபுரிந்த ரேகாமதி வேலூருக்கும் மாற்றப்பட்டுள்ளார்கள். கலவை கோவிந்தசாமி பள்ளிகொண்டாவுக்கும், திருவண்ணாமலை டவுன் குற்றப்பிரிவு இன்ஸ்பெக்டர் மங்கையர்க்கரசி வாணியம்பாடி தாலுகா போலீஸ் நிலையத்திற்கும் மாற்றப்பட்டுள்ளார்கள்.

போளூர் அனைத்து மகளிர் இன்ஸ்பெக்டர் ராணி வேட்டவலத்திற்கும், அங்கு பணிபுரிந்த மனோன்மணி லத்தேரிக்கும், சென்னை கட்டுப்பாட்டு அறையில் பணிபுரிந்த இலக்குவன் பொன்னைக்கும், அங்கு பணிபுரிந்த பார்த்தசாரதி வேலூர் தாலுகா போலீஸ் நிலையத்திற்கும், ஆற்காடு டவுன் ஆனந்தன் ராணிப்பேட்டைக்கும், சத்துவாச்சாரி புகழேந்தி ஆற்காடு டவுனுக்கும் மாற்றப்பட்டுள்ளனர்.

அரக்கோணம் அண்ணாதுரை சத்துவாச்சாரிக்கும், ஆரணி தாலுகா சாலமோன்ராஜ் கண்ணமங்கலத்திற்கும், குடியாத்தம் மதுவிலக்குபிரிவு பாரதி ஆரணி தாலுகா போலீஸ் நிலையத்திற்கும், கலசபாக்கம் ராஜகோபால் குடியாத்தம் மதுவிலக்கு பிரிவுக்கும் மாற்றப்பட்டுள்ளனர். இதற்கான உத்தரவை வேலூர் சரக டி.ஐ.ஜி. வனிதா பிறப்பித்துள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வேலூரில் உதவி சிறைக்காவலர்களுக்கான தேர்வு - 306 பேர் எழுதினர்
வேலூர் ஊரீசு கல்லூரியில் நடந்த உதவி சிறைக் காவலர்களுக்கான எழுத்து தேர்வை 306 பேர் எழுதினர்.
2. வேலூரில் விடிய விடிய வாட்டி எடுக்கும் குளிரால் பொதுமக்கள் கடும் அவதி
வேலூரில் விடிய விடிய வாட்டி எடுக்கும் குளிரால் பொதுமக்கள் கடுமையாக அவதிப்பட நேர்ந்துள்ளது.
3. வேலூர்: கார் விபத்தில் 5 பேர் உயிரிழப்பு
வேலூர் வாலாஜாப்பேட்டை சுங்கசாவடி அருகே நடைபெற்ற விபத்தில் 5 பேர் உயிரிழந்தனர்.
4. வேலூர் மத்திய ஜெயில் வளாகத்தில் டெங்கு கொசுப்புழுக்கள் - அதிகாரிகளுக்கு கலெக்டர் ராமன் எச்சரிக்கை
வேலூர் மத்திய ஜெயில் வளாகத்தில் டெங்கு கொசுப்புழுக்கள் காணப்பட்டதால் ஜெயில் அதிகாரிகளுக்கு கலெக்டர் ராமன் எச்சரிக்கை விடுத்தார்.
5. மலையில் இருந்து உருண்டு வந்த பாறைகள் உடைத்து அகற்றம் - நவீன கருவி மூலம் நடவடிக்கை
வேலூர் காகிதப்பட்டறை மலையில் இருந்து உருண்டு வந்த பாறைகளை நவீன கருவி மூலம் உடைத்து அப்புறப்படுத்தும் பணியில் தொழிலாளர்கள் ஈடுபட்டனர்.