மாவட்ட செய்திகள்

கள்ளக்குறிச்சியில்ரூ.40 லட்சத்தில் நுண்ணுரம் தயாரிப்பு மையம் கட்டும் பணிகலெக்டர் சுப்பிரமணியன் ஆய்வு + "||" + In Kallakurichi Work on construction of a microbial plant at Rs 40 lakh Collector Subramanian study

கள்ளக்குறிச்சியில்ரூ.40 லட்சத்தில் நுண்ணுரம் தயாரிப்பு மையம் கட்டும் பணிகலெக்டர் சுப்பிரமணியன் ஆய்வு

கள்ளக்குறிச்சியில்ரூ.40 லட்சத்தில் நுண்ணுரம் தயாரிப்பு மையம் கட்டும் பணிகலெக்டர் சுப்பிரமணியன் ஆய்வு
கள்ளக்குறிச்சியில் ரூ.40 லட்சம் மதிப்பில் கட்டப்பட்டு வரும் நுண்ணுரம் தயாரிக்கும் மைய கட்டிட பணிகளை கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் ஆய்வு செய்தார்.
கள்ளக்குறிச்சி,

கள்ளக்குறிச்சி நகராட்சியில் 20 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட குடும்பத்தினர் வசித்து வருகின்றனர். நகராட்சி பகுதியில் உள்ள வீடுகளில் இருந்து சேகரிக்கப்படும் குப்பைகள் மக்கும், மக்காத குப்பைகள் என பிரிக்கப்படும். மக்காத குப்பைகள், அங்குள்ள குப்பை கிடங்கில் கொட்டப்படுகின்றன.

மக்கும் குப்பைகளை பயன்படுத்தி நுண்ணுரம் தயாரிக்க திட்டமிடப்பட்டது. அதற்காக தயாரிப்பு மையம் கட்ட தமிழக அரசு ஒரு கோடியே 20 லட்சம் ரூபாய் நிதி ஒதுக்கீடு செய்தது. அதன்படி தற்போது நகராட்சி அலுவலக வளாகத்தில் ரூ.40 லட்சம் மதிப்பில் நுண்ணுரம் தயாரிக்கும் மையம் கட்டப்பட்டு வருகிறது. மேலும் துருகம் மெயின் ரோட்டில் 2 இடங்களில் நுண்ணுரம் தயாரிக்கும் மையம் கட்டப்பட்டு வருகிறது.


இந்த நிலையில் விழுப்புரம் மாவட்ட கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் நகராட்சி அலுவலக வளாகத்தில் கட்டப்பட்டு வரும் நுண்ணுரம் தயாரிக்கும் மையத்தை பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார். அப்போது பணிகளை தரமாகவும், விரைவாகவும் கட்டி முடிக்க அங்கிருந்த பணியாளர்களுக்கு உத்தரவிட்டார்.

இந்த ஆய்வின்போது மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் பிரியா, சப்-கலெக்டர் ஸ்ரீகாந்த், நகராட்சி ஆணையாளர் (பொறுப்பு) அருண், பணி மேற்பார்வையாளர் கோமதிநாயகம், துப்புரவு ஆய்வாளர் செல்வகுமார், நகராட்சி கட்டமைப்பு ஆய்வாளர் தாமரைச்செல்வன், பணி ஆய்வாளர் கோபிநாத் மற்றும் பலர் உடனிருந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பதிவு செய்யாமல் இயங்கும் மகளிர் விடுதிகள் மூடப்படும் - கலெக்டர் தகவல்
விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் பதிவு செய்யாமல் இயங்கும் மகளிர் விடுதிகள் மூடப்படும் என்று கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
2. ‘பதிவு செய்யப்படாத முதியோர் இல்லங்கள் மூடப்படும்’கலெக்டர் எச்சரிக்கை
மூத்த குடிமக்கள் பராமரிப்பு நலச்சட்டத்தின் கீழ் பதிவு செய்யப்படாமல் இயங்கும் முதியோர் இல்லங்கள் மூடப்படும் என்று கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. விழுப்புரத்தில் ‘ஹெல்மெட்’ விழிப்புணர்வு பேரணி - கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
விழுப்புரத்தில் ஹெல்மெட் விழிப்புணர்வு பேரணியை கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்.
4. நீர்நிலை ஆக்கிரமிப்புகளில் குடிநீர் இணைப்புகள் வழங்கக்கூடாது
நீர்நிலை ஆக்கிரமிப்புகளில் குடிநீர் இணைப்புகள் வழங்கக்கூடாது என்று கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் உத்தரவிட்டுள்ளார்.
5. அரசின் ஆதார விலையில் உளுந்து கொள்முதல் - கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
அரசின் ஆதார விலையில் உளுந்து கொள் முதலை கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தொடங்கி வைத்தார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...