மாவட்ட செய்திகள்

அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.1¼ கோடி மோசடி தலைமை ஆசிரியர் உள்பட 5 பேர் மீது வழக்கு + "||" + The case is filed against five persons including chief editor of Rs.100 crore fraud

அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.1¼ கோடி மோசடி தலைமை ஆசிரியர் உள்பட 5 பேர் மீது வழக்கு

அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.1¼ கோடி மோசடி தலைமை ஆசிரியர் உள்பட 5 பேர் மீது வழக்கு
அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி, ரூ.1¼ கோடி மோசடி செய்த தலைமை ஆசிரியர் உள்பட 5 பேர் மீது போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்தனர்.
திருச்சி,

திருச்சி மாவட்டம், முசிறி ஆமூர் வெள்ளாளர் தெருவை சேர்ந்தவர் சண்முகசுந்தரம். இவரிடம், கடந்த 2014-ம் ஆண்டு கிருஷ்ணகிரி மாவட்டத்தை சேர்ந்த பள்ளி தலைமைஆசிரியர் காளியப்பன் அறிமுகமானார். அவர் சண்முகசுந்தரத்திடம், “அரசு அதிகாரிகள் பலர் தனக்கு நல்ல பழக்கத்தில் இருப்பதால் டி.என்.பி.எஸ்.சி. தேர்வு எழுதுபவர்களுக்கு எளிதாக அரசு வேலை வாங்கி கொடுத்துவிட முடியும். அதற்கு பணம் செலவு செய்ய வேண்டும்” என்று கூறி உள்ளார்.


இதனை நம்பி சண்முகசுந்தரம் தனக்கு அரசு வேலை வாங்கி தரும்படி அவரிடம் கூறி உள்ளார். இவரைபோல திருச்சி, கரூர், புதுக்கோட்டை உள்பட பல்வேறு மாவட்டங்களை சேர்ந்த 91 பேரும் தங்களுக்கு அரசு வேலை வாங்கி தரும்படி கூறி உள்ளனர். இதையடுத்து காளியப்பன் உள்பட 5 பேர் சேர்ந்து திருச்சி மத்திய பஸ் நிலையம் அருகே உள்ள ஓட்டலில் வைத்து சண்முகசுந்தரம் மற்றும் 91 பேரிடம் ரூ.1¼ கோடி வாங்கியதாக கூறப்படுகிறது.

பின்னர் பணம் கொடுத்தவர்களிடம் டி.என்.பி.எஸ்.சி. தேர்வு முடிவு அறிவித்ததும் அனைவருக்கும் வேலை கிடைத்துவிடும் என்று கூறி அனுப்பி வைத்தனர். இதனை தொடர்ந்து சில நாட்களுக்கு பிறகு டி.என்.பி.எஸ்.சி. தேர்வு முடிவுகள் வெளியானது. ஆனால், அந்த தேர்வு பட்டியலில் பணம் கொடுத்தவர் களின் பெயர் இடம் பெறவில்லை.

இதனால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் காளியப்பனை அணுகி கேட்டபோது, அவர் மழுப்பலாக பதில் கூறி உள்ளார். இதுகுறித்து திருச்சி ஜுடிசியல் மாஜிஸ்திரேட்டு கோர்ட்டு எண் 2-ல் சண்முகசுந்தரம் மனுத்தாக்கல் செய்தார். மனுவை விசாரித்த நீதிபதி, மாநகர குற்றப்பிரிவு போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்த உத்தரவிட்டார்.

அதன்பேரில் மாநகர குற்றப்பிரிவு போலீசார் கிருஷ்ணகிரியை சேர்ந்த தலைமை ஆசிரியர் காளியப்பன், லட்சுமணன், வேலூரை சேர்ந்த சிவகுமார், வெங்கடேசன், திருமால் ஆகிய 5 பேர் மீது வழக்கு பதிந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தூத்துக்குடி துப்பாக்கிச்சூடு வழக்கு: குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்ய அவகாசம் கோரி சி.பி.ஐ. மனு மதுரை ஐகோர்ட்டில் இன்று விசாரணை
தூத்துக்குடி துப்பாக்கிச்சூடு சம்பவம் தொடர்பாக குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்ய அவகாசம் கோரி சி.பி.ஐ. மதுரை ஐகோர்ட்டில் மனுதாக்கல் செய்தது. அந்த மனு மீது இன்று விசாரணை நடைபெறுகிறது.
2. அண்ணாமலை பல்கலைக்கழக உபரி ஆசிரியர்களை மாற்றம் செய்ய தடை கோரி வழக்கு; மதுரை ஐகோர்ட்டில் விசாரணை ஒத்திவைப்பு
அண்ணாமலை பல்கலைக்கழகத்தில் உபரியாக உள்ள ஆசிரியர்களை இதர கல்லூரிகளுக்கு மாற்றம் செய்யும் உத்தரவுக்கு தடை கோரிய வழக்கில், உயர்கல்வித்துறை முதன்மை செயலர், கல்லூரி கல்வி இயக்குனர் பதிலளிக்க மதுரை ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.
3. கலவரத்தை தூண்டும் வகையில் பேசியதாக எஸ்றா சற்குணம் மீது மயிலாடுதுறை கோர்ட்டில் வழக்கு
கலவரத்தை தூண்டும் வகையில் பேசியதாக எஸ்றா சற்குணம் மீது மயிலாடுதுறை கோர்ட்டில் வழக்கு தொடரப்பட்டுள்ளது.
4. ராஜாக்கமங்கலம் அருகே இளம்பெண் தற்கொலை கணவர் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு
ராஜாக்கமங்கலம் அருகே இளம்பெண் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதைத்தொடர்ந்து தற்கொலைக்கு தூண்டியதாக கணவர் உள்பட 3 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
5. அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனை
அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.