மாவட்ட செய்திகள்

பூதப்பாண்டி பேரூராட்சியில் முறைகேடு புகார்: செயல் அலுவலர், உதவியாளர் பணியிடை நீக்கம் உதவி இயக்குனர் நடவடிக்கை + "||" + Scandal in compliance with the Boating Bandar Temple: Action Officer, Assistant Worker Removal Assistant Director

பூதப்பாண்டி பேரூராட்சியில் முறைகேடு புகார்: செயல் அலுவலர், உதவியாளர் பணியிடை நீக்கம் உதவி இயக்குனர் நடவடிக்கை

பூதப்பாண்டி பேரூராட்சியில் முறைகேடு புகார்: செயல் அலுவலர், உதவியாளர் பணியிடை நீக்கம் உதவி இயக்குனர் நடவடிக்கை
பூதப்பாண்டி பேரூராட்சியில் முறைகேடு புகார் தொடர்பாக செயல் அலுவலர், உதவியாளர் பணியிடை நீக்கம் செய்யப்பட்டனர்.
பூதப்பாண்டி,

குமரி மாவட்டம் பூதப்பாண்டி பேரூராட்சி செயல் அலுவலராக இருந்தவர் மணி (வயது 58), மாற்றுத்திறனாளி. இவருக்கு மனைவியும், ஒரு மகனும், ஒரு மகளும் உள்ளனர். மணி நாகர்கோவிலில் குடும்பத்துடன் வசித்து வருகிறார். இதே அலுவலகத்தில் இளநிலை உதவியாளராக பணியாற்றியவர் அகமது மீரா உம்மாள், மாற்றுத்திறனாளி. இவர் நாகர்கோவிலை அடுத்த பட்டகசாலியன்விளை பகுதியில் வசிக்கிறார்.


பொதுமக்கள் தங்களது நிலத்தில் புதிதாக வீடு கட்டுவதற்கான வரைபடத்தை அனுமதி வாங்க பேரூராட்சி அலுவலகத்துக்கு வருவது வழக்கம். அவ்வாறு வருபவர்கள் தாங்கள் கட்ட இருக்கும் வீட்டின் மதிப்பிற்கு ஏற்ப கட்டணத்தை வரைவோலையாக செலுத்துவது வழக்கம்.

இந்த நிலையில் வழக்கமாக ஒவ்வொரு பேரூராட்சிகளிலும் தணிக்கை அலுவலர் கணக்குகளை தணிக்கை செய்வது வழக்கம். கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் 2017-18-ம் நிதியாண்டுக்கான கணக்கை தணிக்கை செய்வதற்காக அதிகாரி வேல்முருகன் பூதப்பாண்டி பேரூராட்சிக்கு சென்றார்.

அங்கு தணிக்கை செய்த போது, பொதுமக்களின் கட்டிட வரைபடத்துக்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டிருந்தது. ஆனால், அதற்கான கட்டண வரைவோலையை அரசிடம் ஒப்படைக்காமல் முறைகேடு செய்திருந்தது தெரியவந்தது. அதை தொடர்ந்து தணிக்கை அதிகாரி வேல்முருகன், உயர் அதிகாரிகளிடம் புகார் செய்தார்.

இதனையடுத்து பேரூராட்சிகளின் உதவி இயக்குனர் கண்ணன் மற்றும் கண்காணிப்பாளர்கள் ராஜேஸ்வரன், செண்பகவள்ளி ஆகியோர் பூதப்பாண்டி பேரூராட்சி அலுவலகத்தில் ஆய்வு மேற்கொண்டனர். அந்த ஆய்வில் செயல் அலுவலர் மணி மற்றும் இளநிலை உதவியாளர் அகமது மீரா உம்மாள் ஆகிய இருவரும் முறைகேடு செய்திருந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

அதை தொடர்ந்து நேற்று முன்தினம் இரவு செயல் அலுவலர் மணி மற்றும் இளநிலை உதவியாளர் அகமது மீரா உம்மாள் ஆகிய 2 பேரையும் பேரூராட்சிகளின் உதவி இயக்குனர் கண்ணன் பணியிடை நீக்கம் செய்து உத்தரவிட்டார்.

மேலும், அழகப்பபுரம் பேரூராட்சி செயல் அலுவலர் அம்புரோஸ் கூடுதலாக பூதப்பாண்டி செயல் அலுவலராகவும் பொறுப்பு வகிப்பார் என்று தெரிவித்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்து முன்னணி நிர்வாகிக்கு கொலை மிரட்டல் போலீஸ் சூப்பிரண்டு அலுவலகத்தில் புகார்
இந்து முன்னணியின் புதுக்கோட்டை மாவட்ட செயலாளர் வடிவேல், இந்து முன்னணி நிர்வாகிகளுடன் சென்று மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு அலுவலகத்தில் நேற்று ஒரு புகார் மனு கொடுத்தார்.
2. தூத்துக்குடியில் பாலியல் புகாரில் சிக்கிய மருத்துவக்கல்லூரி உதவி பேராசிரியர் பணியில் இருந்து விடுவிப்பு
தூத்துக்குடியில் பாலியல் புகார் கூறப்பட்ட மருத்துவக்கல்லூரி உதவி பேராசிரியர் பணியில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டார்.
3. ரெயில்வே இணையதளத்தில் போலிகணக்கு தொடங்கி டிக்கெட் முறைகேடு; 2 பேருக்கு அபராதம்
ரெயில்வே இணைய தளத்தில் போலி கணக்கு தொடங்கி தஞ்சையில் ரெயில்வே முன்பதிவு டிக்கெட் முறைகேட்டில் ஈடுபட்ட 2 பேருக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. அவர்களிடம் இருந்து கம்ப்யூட்டர், செல்போன் உள்ளிட்ட பொருட்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.
4. மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம்: இளம் மழலையர் பள்ளிகளுக்கு அங்கீகாரம் பெற கால அவகாசம் கேட்டு மனு
இளம் மழலையர் பள்ளிகளுக்கு அங்கீகாரம் பெற கால அவகாசம் கேட்டு பள்ளி உரிமையாளர்கள் சங்கத்தினர் மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டத்தில் மனு அளித்தனர்.
5. தஞ்சை அருகே வெண்டயம்பட்டி ஊராட்சியில் ரூ.50 லட்சம் முறைகேடு ஆணையர் உள்பட 4 பேர் மீது வழக்கு
தஞ்சை அருகே வெண்டயம்பட்டி ஊராட்சியில் வளர்ச்சிப்பணிகளில் ரூ.50 லட்சம் முறைகேடு செய்ததாக ஆணையர் உள்பட 4 பேர் மீது லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...