மாவட்ட செய்திகள்

மக்கள் நலத்திட்டங்களால் அ.தி.மு.க.வின் செல்வாக்கு அதிகரிப்பு அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ பேட்டி + "||" + If public welfare projects The influence of ADMK The increase Minister Seloor Raju interviewed

மக்கள் நலத்திட்டங்களால் அ.தி.மு.க.வின் செல்வாக்கு அதிகரிப்பு அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ பேட்டி

மக்கள் நலத்திட்டங்களால் அ.தி.மு.க.வின் செல்வாக்கு அதிகரிப்பு அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ பேட்டி
மக்கள் நலத்திட்டங்களால் அ.தி.மு.க. அரசின் செல்வாக்கு அதிகரித்துள்ளது என்று அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ கூறினார்.
மதுரை, 

தமிழ்நாடு அரசு போக்குவரத்துக்கழக மதுரை மண்டலத்திற்கு 63 புதிய பஸ்கள் ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டன. அதில் மதுரையில் இருந்து இயக்கப்படும் 18 பஸ்களின் சேவையை தொடங்கும் நிகழ்ச்சி பெரியார் பஸ் நிலையத்தில் நேற்று நடந்தது. கலெக்டர் நடராஜன், ராஜன் செல்லப்பா எம்.எல்.ஏ. ஆகியோர் தலைமை தாங்கினர். அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ கொடியசைத்து பஸ்கள் சேவையை தொடங்கி வைத்தார். இந்த நிகழ்ச்சியில் தமிழ்நாடு அரசு போக்குவரத்துக்கழக மேலாண்மை இயக்குனர் கே.சேனாதிபதி, மதுரை மண்டல பொது மேலாளர் ராஜா சுந்தர் உள்பட அரசு அலுவலர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

பின்னர் அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-

முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, 555 புதிய பஸ் சேவைகளை கடந்த 5-ந் தேதி தொடங்கி வைத்தார். அதில் மதுரை மாவட்டத்திற்கு ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ள 18 பஸ்கள் சேவை தொடங்கப்பட்டுள்ளது. அதன்படி இந்த புதிய பஸ்கள் கோவை, ராமநாதபுரம், சேலம், திருப்பூர், நாகர்கோவில், நெல்லை, நெய்வேலி, கம்பம், நாகப்பட்டினம், விழுப்புரம் ஆகிய பகுதிகளுக்கு இயக்கப்படும்.

முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, ஜெயலலிதா வழியில் பல்வேறு நலத்திட்டங்களை அறிவித்து செயல்படுத்தி வருகிறார். அவரது ஒவ்வொரு திட்டமும் மக்களை கவர்ந்து வருகிறது. அதில் ஒன்று தான் பொங்கல் பரிசு ரூ.1,000 வழங்கும் திட்டம். அவரது திட்டங்களால் அ.தி.மு.க. அரசுக்கு மக்கள் மத்தியில் செல்வாக்கு அதிகரித்து உள்ளது. தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் கிராம சபை கூட்டம் என்ற பெயரில் கட்சியினரை வைத்து நாடகம் நடத்தி கொண்டு இருக்கிறார். மக்கள் யாரும் இந்த கூட்டத்திற்கு செல்வதில்லை.

இவ்வாறு அவர் கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாடாளுமன்ற, சட்டமன்ற இடைத்தேர்தலில் அ.தி.மு.க. தலைமையிலான கூட்டணியே வெற்றி பெறும் - அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ பேட்டி
நாடாளுமன்ற, சட்டமன்ற இடைத்தேர்தலில் அ.தி.மு.க. தலைமையிலான கூட்டணியே அனைத்து தொகுதிகளிலும் வெற்றி பெறும் என்று கொடைக்கானலில், அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ கூறினார். கொடைக்கானலுக்கு, அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ நேற்று வந்தார். அப்போது அவர் நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தபோது, கூறியதாவது:-
2. “குஷ்புவுக்கு வயதாகி விட்டது, அவர் பிரசாரத்துக்கு ஓட்டு கிடைக்காது” அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ
“குஷ்புவுக்கு வயதாகி விட்டது, அவர் பிரசாரத்துக்கு ஓட்டு கிடைக்காது” என்று அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ தெரிவித்துள்ளார்.
3. நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க. கூட்டணியின் வெற்றி உறுதியாகி விட்டது
நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க. கூட்டணியின் வெற்றி உறுதியாகி விட்டது என அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ கூறினார். மதுரை மாநகர் மாவட்ட அ.தி.மு.க. நிர்வாகிகள் ஆலோசனை கூட்டம் நேற்று நடந்தது. அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ தலைமை தாங்கி பேசினார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-
4. காஞ்சீபுரத்தில் பெட்ரோல் விற்பனை நிலையம் அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ திறந்து வைத்தார்
காஞ்சீபுரத்தில் பெட்ரோல் விற்பனை நிலையத்தை தமிழக கூட்டுறவு துறை அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ திறந்து வைத்தார்
5. திருவாரூர் திமுக கோட்டை, தற்போது அதிமுக கோட்டையாக மாறியுள்ளது - அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ
திருவாரூர் தொகுதி திமுக கோட்டை என்று சொல்ல முடியாது, தற்போது அதிமுக கோட்டையாக மாறியுள்ளது என்று அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ கூறினார்.