மாவட்ட செய்திகள்

சத்தியமங்கலம் மார்க்கெட்டில்மல்லிகைப்பூ கிலோவுக்கு ரூ.615 குறைவு + "||" + Sathiyamangalam market Jasmine kg is less than Rs 615

சத்தியமங்கலம் மார்க்கெட்டில்மல்லிகைப்பூ கிலோவுக்கு ரூ.615 குறைவு

சத்தியமங்கலம் மார்க்கெட்டில்மல்லிகைப்பூ கிலோவுக்கு ரூ.615 குறைவு
சத்தியமங்கலம் மார்க்கெட்டில் மல்லிகைப்பூ கிலோவுக்கு ரூ.615 குறைந்து விற்பனை ஆனது.
சத்தியமங்கலம்,

சத்தியமங்கலம் கரட்டூர் ரோட்டில் மலர்கள் விவசாயிகள் சங்கம் (பூ மார்க்கெட்) உள்ளது. இந்த மார்க்கெட்டில் தினமும் காலை 6 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை பூக்கள் ஏலம் நடைபெற்று வருகிறது. அதன்படி நேற்று நடந்த ஏலத்துக்கு சத்தியமங்கலம், கோட்டுவீராம்பாளையம், சிக்கரசம்பாளையம், ராமபையலூர், பண்ணாரி, ராஜன் நகர், கொத்துக்காடு, அரியப்பம்பாளையம் உள்பட பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்து விவசாயிகள் 1½ டன் பூக்களை கொண்டு வந்திருந்தனர். இதில் மல்லிகைப்பூ கிலோ ஒன்று ரூ.1.100-க்கும், முல்லைப்பூ ரூ.800-க்கும், காக்கடா ரூ.300-க்கும், செண்டுமல்லி ரூ.14-க்கும், பட்டுப்பூ ரூ.41-க்கும், ஜாதிமல்லி ரூ.600-க்கும், கனகாம்பரம் ரூ.300-க்கும், சம்பங்கி ரூ.25-க்கும் விற்பனை ஆனது.

நேற்று முன்தினம் நடந்த ஏலத்தில் மல்லிகைப்பூ கிலோ ஒன்று ரூ.1,715-க்கும், முல்லைப்பூ ரூ.1,020-க்கும், காக்கடா ரூ.300-க்கும், செண்டுமல்லி ரூ.10-க்கும், பட்டுப்பூ ரூ.41-க்கும், ஜாதிமல்லி ரூ.600-க்கும், கனகாம்பரம் ரூ.320-க்கும், சம்பங்கி ரூ.40-க்கும் ஏலம் போனது. இதில் மல்லிகைப்பூ கிலோ ஒன்று ரூ.615-ம், காக்கடா ரூ.220-ம், கனகாம்பரம் ரூ.20-ம் குறைந்து விற்பனை ஆனது. ஈரோடு, சத்தியமங்கலம், கோபி, கோவை மற்றும் கேரளா ஆகிய பகுதிகளில் இருந்து வந்த வியாபாரிகள் பூக்களை போட்டி போட்டு ஏலம் எடுத்து சென்றனர்.