மாவட்ட செய்திகள்

தண்டவாளத்தில் தலை சிதைந்த நிலையில் மாணவர் பிணம் போலீஸ் விசாரணை + "||" + Stripped head on the rails Student's death police investigation

தண்டவாளத்தில் தலை சிதைந்த நிலையில் மாணவர் பிணம் போலீஸ் விசாரணை

தண்டவாளத்தில் தலை சிதைந்த நிலையில் மாணவர் பிணம் போலீஸ் விசாரணை
தக்கலை அருகே தண்டவாளத்தில் தலை சிதைந்த நிலையில் மாணவர் பிணமாக கிடந்தார்.
பத்மநாபபுரம்,

தக்கலை அருகே மாவிளை பகுதியில் உள்ள ரெயில் தண்டவாளத்தில் நேற்று காலையில் வாலிபர் ஒருவர் தலை சிதைந்த நிலையில் பிணமாக கிடந்தார். இதனை அந்த வழியாக சென்றவர்கள் பார்த்து அதிர்ச்சி அடைந்தனர். பின்னர், இதுகுறித்து தக்கலை போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. தகவல் அறிந்த போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து சென்று பார்வையிட்டனர்.


பின்னர் நாகர்கோவில் ரெயில்வே போலீசாரும் விரைந்து வந்து உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக ஆசாரிபள்ளம் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

தொடர்ந்து போலீசார் நடத்திய விசாரணையில், தண்டவாளத்தில் பிணமாக கிடந்தவர், திங்கள்நகர் அருகே தலக்குளம் பட்டறைவிளை பகுதியை சேர்ந்த மரிய மிக்கேல் மகன் சகாயராஜா (வயது 19) என்பது தெரியவந்தது. சகாயராஜாவின் தந்தை கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கு முன் இறந்து விட்டார். அதனால், வறுமை காரணமாக தக்கலை அருகே புதூர் மாங்கோடு பகுதியில் உள்ள தனது உறவினரான மரிய டென்னிஸ் என்பவர் வீட்டில் வசித்து வந்தார். மேலும், திக்கணங்கோடு பகுதியில் உள்ள ஒரு தனியார் ஐ.டி.ஐ.யில் முதலாம் ஆண்டு படித்து வந்துள்ளார்.

சகாயராஜா ரெயில் முன் பாய்ந்து தற்கொலை செய்தாரா? இல்லை தண்டவாளத்தை கடக்க முயன்ற போது ரெயிலில் அடிபட்டு இறந்தாரா? என்று தெரியவில்லை. மேலும் இதுதொடர்பாக போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து தீவிர விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மோட்டார்சைக்கிள் மீது பஸ் மோதல்: கல்லூரி மாணவர் சாவு போலீசார் விசாரணை
கீழ்வேளூர் அருகே மோட்டார்சைக்கிள் மீது பஸ் மோதியதில் கல்லூரி மாணவர் பரிதாபமாக இறந்தார். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
2. காரிமங்கலம் அருகே பெண் கொலை வழக்கில் என்ஜினீயர் கைது பெண்கள் உள்பட 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
காரிமங்கலம் அருகே முட்புதரில் அழுகிய நிலையில் பெண் கொலை செய்யப்பட்டு கிடந்தது தொடர்பாக பெங்களூருவை சேர்ந்த என்ஜினீயரை காரிமங்கலம் போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். மேலும் தலைமறைவாக உள்ள பெண்கள் உள்பட 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
3. மேட்டூரில் வெல்டிங் தொழிலாளி கொலை தலையில் காயங்களுடன் முட்புதரில் பிணம் கிடந்தது
மேட்டூரில் வெல்டிங் தொழிலாளி கொலை செய்யப்பட்டார். முட்புதரில் பிணம் கிடந்தது.
4. ரெயிலில் அடிபட்டு இறந்த மாணவர் சாவில் மர்மம்: கல்லூரி மாணவர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட முயன்றதால் பரபரப்பு
புதுக்கோட்டை அருகே செல்பி எடுக்க முயன்றபோது, ரெயிலில் அடிபட்டு இறந்த மாணவர் சாவில் மர்மம் இருப்பதாகக்கூறி அவரது உறவினர்கள் மற்றும் கல்லூரி மாணவர்கள் புதுக்கோட்டையில் சாலை மறியலில் ஈடுபட முயன்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. வேளாங்கண்ணி விடுதியில் பெண் பிணம்: கொலை செய்யப்பட்டது அம்பலம் பெண் கைது; கணவருக்கு வலைவீச்சு
வேளாங்கண்ணி விடுதியில் பெண் ஒருவர் பிணமாக கிடந்தார். அவர் கொலை செய்யப்பட்டது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. இதுதொடர்பாக பெண் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்து உள்ளனர். அவருடைய கணவரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.