மாவட்ட செய்திகள்

நினைவு தினத்தையொட்டி அண்ணா சிலைக்கு அ.தி.மு.க., தி.மு.க.வினர் மாலை அணிவித்து மரியாதை + "||" + On the occasion of the anniversary of Anna's statue, the DMK,

நினைவு தினத்தையொட்டி அண்ணா சிலைக்கு அ.தி.மு.க., தி.மு.க.வினர் மாலை அணிவித்து மரியாதை

நினைவு தினத்தையொட்டி அண்ணா சிலைக்கு அ.தி.மு.க., தி.மு.க.வினர் மாலை அணிவித்து மரியாதை
நினைவு தினத்தையொட்டி அண்ணா சிலைக்கு அ.தி.மு.க., தி.மு.க.வினர் மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர்.
அரியலூர்,

மறைந்த முன்னாள் தமிழக முதல்- அமைச்சர் பேரறிஞர் அண்ணாவின் 50-வது ஆண்டு நினைவு தினம் நேற்று கடைபிடிக்கப்பட்டது. இதனையொட்டி அரியலூர் காமராஜர் திடலில் இருந்து மாவட்ட அ.தி.மு.க.வினர் ஜெயங்கொண்டம் தொகுதி எம்.எல்.ஏ. ராமஜெயலிங்கம் தலைமையில், மவுன ஊர்வலமாக புறப்பட்டு பஸ் நிலையம் அருகே உள்ள அண்ணா சிலைக்கு வந்தடைந்தனர். பின்னர் அவர்கள் அண்ணா சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர். இதில் அரியலூர் மாவட்ட அ.தி.மு.க. பொருளாளர் அன்பழகன், மாணவரணி செயலாளர் சங்கர் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.


அரியலூர் மாவட்ட தி.மு.க. செயலாளர் சிவசங்கர் தலைமையில் அக்கட்சியினர் தேரடியில் இருந்து மவுன ஊர்வலமாக வந்து அண்ணா சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலத்தினர். இதில் கட்சியின் மாவட்ட அவைத் தலைவர் துரைராஜ், இளைஞரணி மாவட்ட தலைவர் இளையராசன், நகர செயலாளர் முருகேசன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். இதேபோல் ம.தி.மு.க.வின் பொதுக்குழு உறுப்பினர் தங்கவேலு தலைமையில், ஒன்றிய செயலாளர்கள் ராமநாதன், காமராஜ், நகர செயலாளர் மனோகரன் மற்றும் கட்சியினர் அண்ணா சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர்.

அண்ணாவின் நினைவு தினத்தையொட்டி ஜெயங்கொண்டம் அ.தி.மு.க சார்பில் ராமஜெயலிங்கம் எம்.எல்.ஏ. தலைமையில், அக்கட்சியினர் காந்தி பூங்காவில் இருந்து மவுன ஊர்வலமாக புறப்பட்டு கடைவீதி அருகே உள்ள அண்ணா சிலைக்கு வந்தடைந்தனர். பின்னர் ராமஜெயலிங்கம் தலைமையில் அ.தி.மு.க.வினர் அண்ணா சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர். இதில் கட்சியின் ஒன்றிய செயலாளர் கல்யாணசுந்தரம், நகர செயலாளர் செல்வராஜ் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். இதே போல் அரியலூர் மாவட்ட தி.மு.க. செயலாளர் சிவசங்கர் தலைமையில் ஜெயங்கொண்டம் தி.மு.க.வினர் ஜெயங்கொண்டம் 4 ரோட்டில் இருந்து மவுன ஊர்வலமாக புறப்பட்டு சென்று அண்ணா சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர்.

செந்துறையில் தி.மு.க. ஒன்றிய பொறுப்பாளர்கள் ஞானமூர்த்தி, செல்வராசு ஆகியோர் தலைமையில் கட்சியினர் செந்துறையில் உள்ள அண்ணா சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர். இதில் கட்சியின் கொள்கை பரப்பு துணை செயலாளர் பெருநற்கிள்ளி, இளைஞரணி செயலாளர் பாண்டியன் மற்றும் முன்னாள் ஒன்றிய பொறுப்புக் குழு உறுப்பினர்கள் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அம்பேத்கர் சிலைக்கு மாலை அணிவிப்பு
அம்பேத்கரின் பிறந்தநாளையொட்டி திருமானூரில் இருந்து கீழப்பழுவூர் செல்லும் சாலையில் உள்ள அம்பேத்கர் சிலைக்கு பா.ம.க. சார்பில் அரியலூர் தொகுதி செயலாளர் பிரகாஷ் மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினார்.
2. பிறந்த நாளையொட்டி அம்பேத்கர் சிலைக்கு அரசியல் கட்சியினர் மாலை அணிவிப்பு
அம்பேத்கர் பிறந்த நாளையொட்டி அவரது சிலைக்கு அரசியல் கட்சியினர் மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர்.
3. கோமாளிப்பாறையில் மாடு மாலை தாண்டும் நிகழ்ச்சி நாயக்கர் இன மக்கள் கலந்து கொண்டனர்
கோமாளிப்பாறையில் மாடு மாலை தாண்டும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இதில் நாயக்கர் இன மக்கள் கலந்து கொண்டனர்.
4. நினைவு தினத்தையொட்டி அண்ணா சிலைக்கு அரசியல் கட்சியினர் மாலை அணிவிப்பு
அண்ணா நினைவு தினத்தையொட்டி அவரது உருவச்சிலைக்கு அரசியல் கட்சியினர் மாலை அணிவித்து அஞ்சலி செலுத்தினர்.
5. கரூரில் அண்ணா நினைவு தினம் அனுசரிப்பு சிலைக்கு மாலை அணிவித்து அ.தி.மு.க.-தி.மு.க.வினர் மரியாதை
கரூரில் அண்ணா நினைவுதினத்தை யொட்டி அவரது சிலைக்கு அ.தி.மு.க. மற்றும் தி.மு.க. சார்பில் மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தப்பட்டது.