மாவட்ட செய்திகள்

மதிப்பெண்கள் மட்டுமே வாழ்க்கையை தீர்மானிக்காது, தன்னம்பிக்கை பயிற்சி வகுப்பில் கலெக்டர் பேச்சு + "||" + Scores do not determine life alone, Self confidence training class Collector Talk

மதிப்பெண்கள் மட்டுமே வாழ்க்கையை தீர்மானிக்காது, தன்னம்பிக்கை பயிற்சி வகுப்பில் கலெக்டர் பேச்சு

மதிப்பெண்கள் மட்டுமே வாழ்க்கையை தீர்மானிக்காது, தன்னம்பிக்கை பயிற்சி வகுப்பில் கலெக்டர் பேச்சு
மதிப்பெண்கள் மட்டுமே வாழ்க்கையை தீர்மானிப்பது இல்லை என்று ஆண்டிப்பட்டி அரசு பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் நடந்த தன்னம்பிக்கை பயிற்சி வகுப்பில் கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் கூறினார்.
தேனி,

தேனி மாவட்டத்தில் எஸ்.எஸ்.எல்.சி., பிளஸ்-1, பிளஸ்-2 அரசு பொதுத்தேர்வு எழுத உள்ள அரசு பள்ளி மாணவ, மாணவிகளுக்கு கல்வித்துறை சார்பில் தன்னம்பிக்கை பயிற்சி வகுப்பு நடத்தப்பட உள்ளது. இந்த பயிற்சி வகுப்பின் தொடக்க நிகழ்ச்சி ஆண்டிப்பட்டி அரசு பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் நேற்று நடந்தது.

நிகழ்ச்சிக்கு மாவட்ட முதன்மை கல்வி அலுவலர் மாரிமுத்து தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் கலந்துகொண்டு பயிற்சி வகுப்பை தொடங்கி வைத்து பேசினார்.

அவர் பேசும் போது கூறியதாவது:-

தமிழக அரசு மாணவ, மாணவிகளின் நலனை கருத்தில் கொண்டு எண்ணற்ற கல்வி சார்ந்த திட்டங்களை செயல்படுத்தி வருகிறது. மாணவ, மாணவிகள் கல்வி கற்பதில் ஆர்வம், கவனம், தன்னம்பிக்கை, முயற்சி மற்றும் ஆசை இருந்தால் எளிதில் வெற்றி பெற முடியும். புதிய பாடங்களை படிக்காமல் தற்போது படித்த பாடங்களை திரும்ப படிக்கும் போது அது நம் நினைவுக்கு வரும். ஆசிரியர்கள் நடத்தும் பாடங்களை கூர்ந்து கவனித்தால் மனதில் ஆழமாய் பதியும்.

உணவு, உறக்கமும் மிகவும் முக்கியமானது. எந்த ஒரு செயலிலும் நாம் பயத்துடன் ஈடுபடக்கூடாது. கல்வி என்பது புத்தகங்களை மனப்பாடம் செய்வது மட்டும் இல்லை. நம் அன்றாட வாழ்வில் நடக்கும் நல்லது மற்றும் தீய விசயங்களை அறிந்து கொள்வதே கல்வியாகும்.

மதிப்பெண்கள் மட்டுமே வாழ்க்கையை தீர்மானிப்பது இல்லை. நமக்கு பிடித்தமான விளையாட்டு, இசை, கலை, அரசியல் போன்றவற்றில் முழு ஈடுபாட்டுடன் செயல்பட்டால் எளிதில் வாழ்வில் வெற்றி பெற முடியும். லட்சியம் தெளிவாக இருந்தால் உயர்ந்த இடத்தை எளிதில் பெற முடியும். மாணவ, மாணவிகள் தன்னம்பிக்கை, விடாமுயற்சியுடன் அரசு பொதுத்தேர்வில் பங்கேற்று வெற்றி பெற வேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

இந்த நிகழ்ச்சியில் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் கந்தசாமி, மாவட்ட கல்வி அலுவலர் திருநாவுக்கரசு, பள்ளி தலைமை ஆசிரியை புனிதா மற்றும் ஆசிரியர், ஆசிரியைகள், மாணவிகள் பலர் கலந்துகொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேவதானப்பட்டி அருகே, பறக்கும் படையோடு இணைந்து கலெக்டர் வாகன தணிக்கை
நாடாளுமன்ற தேர்தலையொட்டி தேவதானப்பட்டி அருகே பறக்கும் படையினரோடு இணைந்து மாவட்ட கலெக்டரும் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டார்.
2. தேனி மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிகள் உடனடியாக அமல் - கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் உடனடியாக அமலுக்கு வந்து விட்டதாக கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
3. தமிழக அரசு நிதி உதவியுடன் ஜெருசலேம் புனித பயணத்துக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல்
‘தமிழக அரசின் நிதி உதவியுடன், ஜெருசலேம் புனித பயணம் மேற்கொள்ள கிறிஸ்தவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்‘ என்று மாவட்ட கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
4. மாவட்டத்தில் 8 ஆண்டுகளில் 95 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகளுக்கு அரசின் விலையில்லா சைக்கிள்கள்
தேனி மாவட்டத்தில் கடந்த 8 ஆண்டுகளில் 95 ஆயிரத்து 687 மாணவ, மாணவிகளுக்கு ரூ.32¾ கோடி மதிப்பில் அரசின் விலையில்லா சைக்கிள்கள் வழங்கப்பட்டு உள்ளன. இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக் குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
5. ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
உத்தமபாளையம் அருகே பல்லவராயன்பட்டியில் ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.