மாவட்ட செய்திகள்

தேவர்சோலையில் துப்பாக்கி தோட்டாக்களுடன் 5 பேர் கைது + "||" + In thevarsolai 5 people arrested with gun bullets

தேவர்சோலையில் துப்பாக்கி தோட்டாக்களுடன் 5 பேர் கைது

தேவர்சோலையில் துப்பாக்கி தோட்டாக்களுடன் 5 பேர் கைது
தேவர்சோலையில் துப்பாக்கி தோட்டாக்களுடன் 5 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

கூடலூர்,

கூடலூர் தாலுகா தேவர்சோலை போலீஸ் நிலையம் முன்பு சப்–இன்ஸ்பெக்டர் ராஜன் தலைமையிலான போலீசார் வாகன சோதனை நடத்தினர். அப்போது கூடலூரில் இருந்து சுல்தான்பத்தேரி நோக்கி சென்ற கேரள பதிவு எண் கொண்ட ஒரு காரை நிறுத்தினர். பின்னர் காரில் இருந்த 5 பேரை பிடித்து சோதனை செய்தனர். அப்போது ஒருவரது சட்டை பையில் 3 துப்பாக்கி தோட்டாக்கள் இருப்பது தெரிய வந்தது. விசாரணையில் அவர்கள் கேரள மாநிலம் மலப்புரம் மாவட்டம் நிலம்பூர் அருகே உள்ள கருவாரகுன்டு கிராமத்தை சேர்ந்த அப்துல் சலீம் மகன் சாகுல் அமீது(வயது 24), போக்கர் மகன் யூசுப்(36), அம்சா மகன் ரெனிஷ்(32), அய்துரு மகன் மொய்தீன் என்ற பைசல்(34), ரஷீது மகன் கயிஸ் சனூப்(22) ஆகியோர் என்பது தெரியவந்தது.

மேலும் அவர்கள் நாங்கள் சுமை தூக்கும் தொழிலாளர்கள் என்றும், கூடலூர் வழியாக சுல்தான்பத்தேரிக்கு காரில் செல்லும்போது சாலையில் துப்பாக்கி தோட்டாக்கள் கிடந்தது என்றும், அதை எடுத்துக்கொண்டு செல்லும்போது சிக்கிவிட்டோம் என்றும் போலீசில் கூறியுள்ளனர். பின்னர் தேவர்சோலை போலீசார் 5 பேரையும் கைது செய்தனர். மேலும் துப்பாக்கி தோட்டாக்கள் மற்றும் காரை பறிமுதல் செய்தனர். கைது செய்யப்பட்ட 5 பேரும் கூடலூர் கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 5 பேரை தேசிய புலனாய்வு முகமை கைது செய்ததன் எதிரொலி: ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் தீவிர கண்காணிப்பு
ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தை சேர்ந்த 5 பேரை தேசிய புலனாய்வு முகமை அதிகாரிகள் கைது செய்ததன் எதிரொலியாக மாவட்டம் முழுவதும் கண்காணிப்பு தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது என்று போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஓம்பிரகாஷ் மீனா தெரிவித்துள்ளார்.
2. ஈரோட்டில் கடத்தப்பட்ட சிறுமி 7 மாதங்களுக்கு பிறகு மீட்பு; போக்சோ சட்டத்தில் வாலிபர் கைது
ஈரோட்டில் கடத்தப்பட்ட சிறுமி 7 மாதங்களுக்கு பிறகு மீட்கப்பட்டார். அவரை கடத்திய வாலிபரை போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. ஆந்திராவில் இருந்து கோவைக்கு அரசு பஸ்சில் கடத்தப்பட்ட 43 கிலோ கஞ்சா பறிமுதல்; ஒடிசா மாநிலத்தை சேர்ந்த 5 பேர் கைது
ஆந்திராவில் இருந்து கோவைக்கு அரசு பஸ்சில் 43 கிலோ கஞ்சாவை கடத்தி சென்ற ஒடிசா மாநிலத்தை சேர்ந்த 5 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. கத்தியை காட்டி மிரட்டி ஓட்டல் காசாளரிடம் பணம் பறித்த 6 பேர் கைது; கார் பறிமுதல்
பல்லடத்தில் ஓட்டல் காசாளரை கத்தியை காட்டி மிரட்டி பணம் பறித்த 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். கார் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
5. திருப்பூரில் சிறுமிக்கு பாலியல் தொந்தரவு; முதியவர் கைது
திருப்பூரில் சிறுமியிடம் பாலியல் தொந்தரவில் ஈடுபட்ட முதியவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.