மாவட்ட செய்திகள்

திருமண மண்டபம், திரையரங்க உரிமையாளர்கள் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகளை கடைபிடிக்க வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு + "||" + The wedding hall, theater owners should observe the rules of conduct of the collector's talk

திருமண மண்டபம், திரையரங்க உரிமையாளர்கள் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகளை கடைபிடிக்க வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு

திருமண மண்டபம், திரையரங்க உரிமையாளர்கள் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகளை கடைபிடிக்க வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு
திருமணமண்டபம், திரையரங்கம் உள்ளிட்டவைகளின் உரிமையாளர்கள் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகளை கடை பிடிக்க வேண்டும் என்று மாவட்ட கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி கூறினார்.
புதுக்கோட்டை,

நாடாளுமன்ற பொது தேர்தலையொட்டி தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகளை கடைபிடித்தல் தொடர்பாக திருமணமண்டபம், திரையரங்கம், தங்கும் விடுதிகள், அடகு கடை மற்றும் வட்டிக்கடை, அச்சக உரிமை யாளர்களுடனான ஆலோசனைக் கூட்டம் புதுக்கோட்டை மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெற்றது. மாவட்ட கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தலைமை தாங்கி பேசினார்.


அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

நாடாளுமன்ற தேர்தல் தமிழகத்தில் ஏப்ரல் மாதம் 18-ந்தேதி நடைபெற உள்ளது. இதையொட்டி தேர்தல் நடத்தை விதிகள் அமல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, திருமண மண்டபங்கள், தங்கும் விடுதிகள் போன்றவற்றை அரசியல் கட்சியினர் அல்லது வேட்பாளர்கள் கூட்டங்கள் மற்றும் பிரசாரம் செய்ய பயன்படுத்தினால் அதற்கான செலவுத் தொகை அவர்களது தேர்தல் செலவுக்கணக்கில் சேர்க்கப்படும். எனவே இதன் விபரத்தை தினந்தோறும் சம்பந்தப்பட்ட வருவாய் கோட்டாட்சியர் மற்றும் உதவி தேர்தல் நடத்தும் அலுவலருக்கு கண்டிப்பாக தெரிவிக்க வேண்டும்.

இதே போன்று நகை அடகு கடை மற்றும் வட்டிக்கடை உரிமையாளர்கள் தங்களது வரவு, செலவு விபரங்கள் அடங்கிய தினசரி அறிக்கைகளை சம்பந்தப்பட்ட தொகுதியில் உள்ள அலுவலருக்கு நேரிலோ அல்லது மின்னஞ்சல் மூலமாகவோ அனுப்ப வேண்டும். மேலும், அரசியல் கட்சியினர், வேட்பாளர்கள் கூட்டங்கள் நடத்தவும் மற்றும் தேர்தல் பிரசாரம் செய்வதற்கும், விளம்பர சுவரொட்டிகள் மற்றும் பதாகைகள் பயன்படுத்தினால் அதுகுறித்த செலவு தொகை விபரங்களை அச்சக உரிமையாளர்கள் தினமும் சம்பந்தப்பட்ட அலுவலர்களிடம் சமர்ப்பிக்க வேண்டும். இதன் மூலம் சம்பந்தப்பட்ட நபர்கள் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் மற்றும் உரிம விதிகளை தவறாமல் கடைபிடித்து புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் நடைபெறும் நாடாளுமன்ற பொது தேர்தல் அமைதியாகவும், நேர்மையாகவும் நடைபெற ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் என்று கூறினார். கூட்டத்தில் மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி ராமசாமி, உதவி ஆணையர் (கலால்) கார்த்திகேயன் மற்றும் புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து அச்சகம், திருமண மண்டபம், திரை யரங்கம், நகை அடகுகடை மற்றும் வட்டிக்கடை உரிமையாளர்கள் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பயிற்சிக்கு வராத பணியாளர்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை கலெக்டர் அருண் எச்சரிக்கை
வாக்குச்சாவடிகளில் பணியாற்றுவது குறித்த பயிற்சிக்கு வராத பணியாளர்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று கலெக்டர் அருண் எச்சரிக்கை விடுத்தார்.
2. திருப்பூரில் பட்டப்பகலில் துணிகரம்: கலெக்டர் அலுவலக பெண் ஊழியர் வீட்டில் ரூ.14 லட்சம் திருட்டு மர்ம ஆசாமிகள் கைவரிசை
திருப்பூரில் பட்டப்பகலில் கலெக்டர் அலுவலக பெண் ஊழியர் வீட்டில் பூட்டை உடைத்து ரூ.14 லட்சத்தை மர்ம ஆசாமிகள் துணிகரமாக திருடி சென்றனர். அவர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.
3. தேர்தல் விதிமீறல் தொடர்பாக இதுவரை 17 வழக்குகள் பதிவு கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பேட்டி
தேர்தல் விதிமீறல் தொடர்பாக இதுவரை 17 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது என மாவட்ட தேர்தல் அதிகாரியும், கலெக்டருமான உமா மகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார்.
4. கணினி மூலம் வாக்குச்சாவடி அலுவலர்களுக்கு பணி ஒதுக்கீடு கலெக்டர் ஆனந்த் பார்வையிட்டார்
திருவாரூரில் கணினி மூலம் வாக்குச்சாவடி அலுவலர்களுக்கு பணி ஒதுக்கீடு செய்யப்படுவதை கலெக்டர் ஆனந்த் பார்வையிட்டார்.
5. விருதுநகர் நாடாளுமன்ற, சாத்தூர் சட்டமன்ற தொகுதி வாக்கு எண்ணிக்கை விருதுநகரில் நடைபெறும் கலெக்டர் சிவஞானம் தகவல்
விருதுநகர் நாடாளுமன்ற தொகுதி மற்றும் சாத்தூர் சட்டமன்ற தொகுதி வாக்கு எண்ணிக்கை விருதுநகரில் நடைபெறும் என கலெக்டர் சிவஞானம் தெரிவித்தார்.