மாவட்ட செய்திகள்

ஜூலை மாதத்துக்குள்மின்சார ரெயில்களில் ‘வை-பை’ வசதிமத்திய ரெயில்வே முடிவு + "||" + Wi-Fi facility in electric trains

ஜூலை மாதத்துக்குள்மின்சார ரெயில்களில் ‘வை-பை’ வசதிமத்திய ரெயில்வே முடிவு

ஜூலை மாதத்துக்குள்மின்சார ரெயில்களில் ‘வை-பை’ வசதிமத்திய ரெயில்வே முடிவு
மும்பையில் மின்சார ரெயில்களில்ஜூலை மாதத்துக்குள் வை-பை வசதி அறிமுகம் செய்யப்பட உள்ளதாக மத்திய ரெயில்வே தகவல் வெளியிட்டுள்ளது.
மும்பை,

மும்பையில் போக்குவரத்து உயிர்நாடியாக இருக்கும் புறநகர் மின்சார ரெயில் சேவைகளை தினசரி சுமார் 80 லட்சம் பயணிகள் பயன்படுத்தி வருகின்றனர். பயணிகளின் பொழுதுபோக்கு வசதிக்காக ரெயில் நிலையங்களில் வை-பை வசதி ஏற்படுத்தப்பட்டு உள்ளது.

இந்த நிலையில், முதல் முறையாக மின்சார ரெயில்களிலும் வை-பை வசதியை அறிமுகம் செய்ய மத்திய ரெயில்வே முடிவு செய்து உள்ளது. இந்த வசதி விரைவில் அறிமுகம் செய்யப்பட இருக்கிறது.

ஜூலை மாதத்துக்குள்...

இதுபற்றி மத்திய ரெயில்வே அதிகாரி ஒருவர் கூறுகையில், ‘‘மின்சார ரெயில்களில் வை-பை வசதி ஏற்படுத்துவதற்கான டெண்டர் நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன. வருகிற ஜூலை மாதத்திற்குள் அனைத்து மின்சார ரெயில்களிலும் வை-பை வசதி ஏற்படுத்தப்பட்டு விடும்.

அதன் மூலம் பயணிகள் தங்களுக்கு பிடித்த பல்வேறு பொழுதுபோக்கு வசதிகளை கண்டு களிக்கலாம். தங்களுக்கு பிடித்த மொழி சினிமா படங்கள், பாடல்கள், டி.வி. நிகழ்ச்சிகள் தேர்வு செய்து கொள்ளும் வகையில் செல்போன் செயலியும் அறிமுகம் செய்யப்படும்’’ என்றார்.