மாவட்ட செய்திகள்

தஞ்சை அருகே கரும்பு தோட்டத்தில் கொத்தடிமையாக இருந்த 23 பேர் மீட்பு விழுப்புரம், கடலூரை சேர்ந்தவர்கள் + "||" + 23 people were resettled in the cane garden near Thanjavu and belong to Villupuram and Cuddalore

தஞ்சை அருகே கரும்பு தோட்டத்தில் கொத்தடிமையாக இருந்த 23 பேர் மீட்பு விழுப்புரம், கடலூரை சேர்ந்தவர்கள்

தஞ்சை அருகே கரும்பு தோட்டத்தில் கொத்தடிமையாக இருந்த 23 பேர் மீட்பு விழுப்புரம், கடலூரை சேர்ந்தவர்கள்
தஞ்சை அருகே கரும்பு தோட்டத்தில் கொத்தடிமையாக இருந்த விழுப்புரம், கடலூரை சேர்ந்த 23 பேரை மீட்டனர்.
தஞ்சாவூர்,

புதுக்கோட்டை மாவட்டம் கந்தர்வக்கோட்டை தாலுகா நாயக்கர்பட்டி கிராமத்தை சேர்ந்தவர் புண்ணியமூர்த்தி. விவசாயி. இவர் தஞ்சையை அடுத்த குருங்குளத்தில் கரும்பு சாகுபடி செய்துள்ளார். கரும்பு நன்றாக விளைச்சல் அடைந்து அறுவடைக்கு தயாராக இருந்தது.


இதனால் கரும்பு தோட்டத்தில், கரும்பு வெட்டுவதற்காக தொழிலாளிகள் தேவைப்படுகிறது என கடலூர் மாவட்டம் திருவிதிகையை சேர்ந்த முகவர் சேகரை புண்ணியமூர்த்தி தொடர்பு கொண்டார். உடனே சேகரும் கடந்த 3 மாதங்களுக்கு முன்பு 11 குடும்பங்களை சேர்ந்த 23 பேரை குருங்குளத்திற்கு அழைத்து வந்தார்.

இவர்கள் விழுப்புரம், கடலூர் மாவட்டங்களை சேர்ந்தவர்கள். இந்தநிலையில் கரும்பு வெட்டும் தொழிலுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்ட 23 பேரும் கொத்தடிமைகளாக வேலை பார்த்து வருவதாக புதுக்கோட்டை வருவாய் கோட்டாட்சியர் தண்டாயுதபாணிக்கு தகவல் கிடைத்தது. அவர், தஞ்சை வருவாய் கோட்டாட்சியர் சுரேசுக்கு தகவல் தெரிவித்தார்.

அதன்பேரில் மாவட்ட குழந்தைகள் பாதுகாப்பு நல அலகு ஒருங்கிணைப்பாளர் நடராஜன், தேசிய ஆதிவாசி தோழமை கழக ஒருங்கிணைப்பாளர் ராணி, ஆய்வாளர் முத்துக்கண்ணன் ஆகியோர் நேற்று குருங்குளத்திற்கு சென்று அங்கு கொத்தடிமைகளாக இருந்த 23 பேரை மீட்டனர்.

இவர்களில் 10 ஆண்கள், 5 பெண்கள், 8 குழந்தைகள் அடங்குவர். இவர்களிடம் அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தியபோது, முகவர் சேகரிடம் ரூ.50 ஆயிரம் முதல் ரூ.80 ஆயிரம் வரை கடன் பெற்றதால் கொத்தடிமையாக வேலைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது தெரிய வந்தது. இவர்கள் மீட்கப்பட்ட தகவல் அறிந்தவுடன் சேகர் தலைமறைவாகிவிட்டார். அவர் மீது ஆந்திரா, திண்டிவனம் போலீஸ் நிலையங்களில் 2 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. மீட்கப்பட்ட 23 பேரும் தஞ்சை காந்திசாலையில் உள்ள சத்திரம் தங்கும் விடுதிக்கு அழைத்து செல்லப்பட்டு இரவு தங்க வைக்கப் பட்டனர்.

இவர்களுக்கு விடுதலை பத்திரம் வழங்கி சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைக்கும் பணி நடைபெற்று வருகிறது. இது குறித்து வருவாய் கோட்டாட்சியர் சுரேஷ் கூறும்போது, இன்னும் சிலர், கொத்தடிமையாக இருப்பது தெரியவந்துள்ளது. இதனால் நேரில் ஆய்வு செய்து அவர்களை எல்லாம் மீட்டு அனைவரையும் சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கொத்தடிமையாக மீட்கப்பட்டவர்கள் ஒரு மாதம் மட்டுமே தனது சொந்த ஊரில் இருப்பார்கள். மற்ற நாட்களில் தஞ்சை, ஆந்திரா என பல்வேறு ஊர்களுக்கு அழைத்து செல்லப்பட்டு கொத்தடிமையாக பணியில் அமர்த்தப்படுவார்கள் என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஈரோட்டில் கடத்தப்பட்ட சிறுமி 7 மாதங்களுக்கு பிறகு மீட்பு; போக்சோ சட்டத்தில் வாலிபர் கைது
ஈரோட்டில் கடத்தப்பட்ட சிறுமி 7 மாதங்களுக்கு பிறகு மீட்கப்பட்டார். அவரை கடத்திய வாலிபரை போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. டெல்லியில் கடந்த 6 மாதங்களில் 333 குழந்தைகள் மீட்பு
டெல்லியில் கடந்த ஜனவரி 1ந்தேதியில் இருந்து இதுவரை 333 குழந்தைகள் மீட்கப்பட்டு உள்ளனர்.
3. மதுரை அருகே அடுக்குமாடி கட்டிடம் இடிந்து இடிபாடுகளில் புதைந்த 2 பேர் பிணமாக மீட்பு; சாவு எண்ணிக்கை 3 ஆனது
மதுரை அருகே கட்டுமான பணியின்போது அடுக்குமாடி கட்டிடம் இடிந்து இடிபாடுகளில் புதைந்த 2 பேர் நேற்று அதிகாலையில் நீண்ட போராட்டத்துக்கு பின்பு பிணமாக மீட்கப்பட்டனர்.
4. வீட்டில் அடைத்து வைத்து சித்ரவதை செய்த ஏஜெண்டு: துபாயில் தமிழக பெண்கள் 2 பேர் மீட்பு
பெண் ஏஜெண்டால் துபாயில் வீட்டில் அடைத்து வைத்து சித்ரவதை செய்யப்பட்ட தமிழக பெண்கள் 2 பேர் மீட்கப்பட்டு, அவர்கள் சொந்த ஊர் செல்ல இந்திய தூதரகம் உதவி செய்துள்ளது.
5. தக்கலை அருகே கொள்ளை போனதாக கூறப்பட்ட 78 பவுன் நகை மீட்பு இன்னொரு அறையில் இருந்தது கண்டுபிடிப்பு
தக்கலை அருகே கட்டிட காண்டிராக்டர் வீட்டில் கொள்ளை போனதாக கூறப்பட்ட 78 பவுன் நகை இன்னொரு அறையில் இருந்தது மீட்கப்பட்டது.