மாவட்ட செய்திகள்

தேவதானப்பட்டி அருகே, பறக்கும் படையோடு இணைந்து கலெக்டர் வாகன தணிக்கை + "||" + Near the Devadanapatti, Combined with the flying squad Collector vehicle audit

தேவதானப்பட்டி அருகே, பறக்கும் படையோடு இணைந்து கலெக்டர் வாகன தணிக்கை

தேவதானப்பட்டி அருகே, பறக்கும் படையோடு இணைந்து கலெக்டர் வாகன தணிக்கை
நாடாளுமன்ற தேர்தலையொட்டி தேவதானப்பட்டி அருகே பறக்கும் படையினரோடு இணைந்து மாவட்ட கலெக்டரும் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டார்.
தேனி,

தேனி நாடாளுமன்ற தேர்தல் மற்றும் பெரியகுளம், ஆண்டிப்பட்டி சட்டமன்ற தொகுதிகளுக்கான இடைத்தேர்தலை முன்னிட்டு உரிய ஆவணங்கள் இன்றி பணம், பொருட்கள் கொண்டு செல்வதை தடுக்க வாகன தணிக்கை தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. மாவட்டத்தில் பறக்கும் படைகள், நிலை கண்காணிப்பு குழுவினர் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

இந்நிலையில், பெரியகுளம் சட்டமன்ற தொகுதிக்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் வாகன தணிக்கை நடப்பதை மாவட்ட கலெக்டரும், தேனி நாடாளுமன்ற தொகுதி தேர்தல் நடத்தும் அலுவலருமான பல்லவி பல்தேவ் நேற்று முன்தினம் இரவில் திடீர் ஆய்வு மேற்கொண்டார். அவர் ஆய்வு செய்த போது தேவதானப்பட்டி பகுதியில் நிலை கண்காணிப்பு குழுவினர் வாகன தணிக்கை மேற்கொண்டனர். அவர்களோடு இணைந்து கலெக்டரும் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டார்.

பின்னர், காட்ரோடு பகுதியில் பறக்கும் படையினர் நடத்திய வாகன தணிக்கையை பார்வையிட்டார். அந்த குழுவுடன் சேர்ந்தும் கலெக்டர் வாகன தணிக்கை நடத்தினார். ஒவ்வொரு வாகனங்களையும் நிறுத்தி தீவிர சோதனை நடத்திய பின்னரே அனுமதித்தனர்.

வாகன சோதனையின் போது கார்களில் பயணம் செய்தவர்களிடம், ‘தங்கள் வாகனம் முழுமையாக பரிசோதனை செய்யப்பட உள்ளது. இந்த பரிசோதனை முழுவதும் வீடியோ கேமராவில் பதிவு செய்யப்பட உள்ளது. ஒத்துழைப்பு கொடுங்கள்’ என்று கலெக்டர் தெரிவித்தார். இதையெடுத்து கார்களின் பயணம் செய்தவர்களும் வாகன தணிக்கைக்கு முழு ஒத்துழைப்பு அளித்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேனி மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிகள் உடனடியாக அமல் - கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டம் முழுவதும் தேர்தல் நடத்தை விதிமுறைகள் உடனடியாக அமலுக்கு வந்து விட்டதாக கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
2. தமிழக அரசு நிதி உதவியுடன் ஜெருசலேம் புனித பயணத்துக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் - கலெக்டர் தகவல்
‘தமிழக அரசின் நிதி உதவியுடன், ஜெருசலேம் புனித பயணம் மேற்கொள்ள கிறிஸ்தவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்‘ என்று மாவட்ட கலெக்டர் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. மாவட்டத்தில் 8 ஆண்டுகளில் 95 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகளுக்கு அரசின் விலையில்லா சைக்கிள்கள்
தேனி மாவட்டத்தில் கடந்த 8 ஆண்டுகளில் 95 ஆயிரத்து 687 மாணவ, மாணவிகளுக்கு ரூ.32¾ கோடி மதிப்பில் அரசின் விலையில்லா சைக்கிள்கள் வழங்கப்பட்டு உள்ளன. இதுகுறித்து தேனி மாவட்ட கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் வெளியிட்டுள்ள செய்திக் குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
4. ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
உத்தமபாளையம் அருகே பல்லவராயன்பட்டியில் ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
5. நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்கு விளம்பர பதாகைகள் வைக்க 15 நாட்களுக்கு முன் விண்ணப்பிக்க வேண்டும்
நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்கு விளம்பர பதாகைகள் வைப்பதற்கு 15 நாட்களுக்கு முன் விண்ணப்பிக்க வேண்டும் என்று அனைத்துக்கட்சி பிரதிநிதிகளுடனான ஆலோசனை கூட்டத்தில் கலெக்டர் பல்லவி பல்தேவ் கூறினார்.