மாவட்ட செய்திகள்

பெங்களூருவில் வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் அலுவலகத்தை சுற்றி 144 தடை உத்தரவு போலீஸ் கமிஷனர் சுனில்குமார் நடவடிக்கை + "||" + In Bangalore The nomination will be filed Around the office 144 injunction orders

பெங்களூருவில் வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் அலுவலகத்தை சுற்றி 144 தடை உத்தரவு போலீஸ் கமிஷனர் சுனில்குமார் நடவடிக்கை

பெங்களூருவில் வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் அலுவலகத்தை சுற்றி 144 தடை உத்தரவு போலீஸ் கமிஷனர் சுனில்குமார் நடவடிக்கை
பெங்களூருவில், வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் அலுவலகங்களை சுற்றி 144 தடை உத்தரவு பிறப்பித்து போலீஸ் கமிஷனர் சுனில் குமார் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளார்.
பெங்களூரு,

கர்நாடகத்தில் நாடாளுமன்ற தேர்தல் 2 கட்டங்களாக நடைபெறுகிறது. பெங்களூருவில் உள்ள 3 நாடாளுமன்ற தொகுதிகளுக்கு ஏப்ரல் மாதம் 18-ந் தேதி தேர்தல் நடைபெற உள்ளது. இந்த 3 தொகுதிகளில் களம் காணும் வேட்பாளர்கள் வருகிற 19-ந் தேதியில் இருந்து 26-ந் தேதி வரை வேட்புமனு தாக்கல் செய்ய உள்ளனர்.


பெங்களூரு மத்திய தொகுதியில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்கள் பெங்களூரு மாநகராட்சி தலைமை அலுவலகத்தில் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்வார்கள். பெங்களூரு தெற்கு தொகுதியில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்கள் பெங்களூரு ஜெயநகர் 2-வது பிளாக்கில் உள்ள மாநகராட்சி கூடுதல் கமிஷனர் அலுவலகத்திலும் (தெற்கு), பெங்களூரு வடக்கு தொகுதியில் களம் காணும் வேட்பாளர்கள் கே.ஜி.ரோட்டில் உள்ள வருவாய் பவனின் பின்புறம் உள்ள பெங்களூரு நகர மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்திலும் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்ய உள்ளனர்.

இதனால் அசம்பாவித சம்பவங்களை தடுக்க போலீசார் நடவடிக்கைகள் மேற்கொண்டு வருகிறார்கள். இதன் ஒருபகுதியாக வருகிற 19-ந் தேதி காலை 10 மணி முதல் 26-ந் தேதி மாலை 4 மணி வரை வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் அலுவலகங்களை சுற்றி 100 மீட்டர் தொலைவுக்கு 144 தடை உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டு உள்ளது. இதில் வருகிற 24-ந் தேதி ஞாயிற்றுக்கிழமை என்பதால் அன்றைய நாள் தடை உத்தரவு பொருந்தாது.

மேற்கண்ட தகவல் பெங்களூரு மாநகர போலீஸ் கமிஷனர் சுனில்குமார் நேற்று வெளியிட்ட செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டு உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெங்களூருவில் காங்கிரஸ் தலைவர்கள் ஆலோசனை வேட்பாளர் பட்டியல் தயாரிப்பு பணி தீவிரம் 9 எம்.பி.க்களுக்கு மீண்டும் வாய்ப்பு
கர்நாடகத்தில் 20 தொகுதிகளில் காங்கிரஸ் சார்பில் போட்டியிடும் ேவட்பாளர் பட்டியல் தயாரிக்கும் பணியில் காங்கிரஸ் தலைவர்கள் தீவிரமாக ஈடுபட்டு உள்ளனர். இதையொட்டி பெங்களூருவில் நேற்று காங்கிரஸ் தலைவர்கள் கூடி ஆலோசனை நடத்தினர். தற்போதைய எம்.பி.க்களுக்கும் மீண்டும் வாய்ப்பு வழங்கப்படும் என்று தெரிகிறது.
2. பெங்களூருவில் 5 நாட்கள் நடைபெற்ற சர்வதேச விமான கண்காட்சி நிறைவு கவர்னர் வஜூபாய் வாலா பங்கேற்பு
5 நாட்கள் நடைபெற்ற 12-வது பெங்களூரு சர்வதேச விமான கண்காட்சி நேற்று நிறைவடைந்தது. நிறைவு நாள் விழாவில் கவர்னர் வஜூபாய் வாலா கலந்து கொண்டார்.
3. பெங்களூருவில் தொழில்அதிபர் காரில் ரூ.5 லட்சத்தை திருட முயற்சி திருச்சி வாலிபருக்கு தர்ம-அடி; 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
பெங்களூருவில் டிரைவரின் கவனத்தை திசை திருப்பி தொழில்அதிபர் காரில் ரூ.5 லட்சத்தை திருட முயன்ற திருச்சி வாலிபரை, டிரைவர் பிடித்து தர்ம-அடி கொடுத்தார். இதில், தொடர்புடைய 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகின்றனர்.
4. பெங்களூருவில் விமான கண்காட்சி நடைபெற்று வரும் விமானப்படை தளத்தில் பயங்கர தீவிபத்து 300 கார்கள் எரிந்து நாசம்
பெங்களூருவில், சர்வதேச விமான கண்காட்சி நடைபெற்று வரும் விமானப்படை தளத்தில் நேற்று பயங்கர தீ விபத்து ஏற்பட்டது. இதில் 300 கார்கள் எரிந்து நாசமாயின. கார்களில் இருந்த ஆவணங்களும் சாம்பலானது.
5. பெங்களூருவில் விமானசாகச ஒத்திகையின்போது நடுவானில் 2 ராணுவ விமானங்கள் மோதி விபத்து விமானி பலி; 2 பேருக்கு தீவிர சிகிச்சை
பெங்களூரு எலகங்கா விமானப்படை தளத்தில் இன்று(புதன் கிழமை) தொடங்கி 24-ந் தேதி வரை 5 நாட்கள் சர்வதேச விமான கண்காட்சி நடக்கிறது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை