மாவட்ட செய்திகள்

அனைத்து வாக்குச்சாவடி மையங்களிலும் தேர்தல் முகவர்கள் முன்னிலையில் மாதிரி வாக்குப்பதிவு கலெக்டர் அறிவிப்பு + "||" + Sample polling in all polling centers in the presence of election agencies Collector's notice

அனைத்து வாக்குச்சாவடி மையங்களிலும் தேர்தல் முகவர்கள் முன்னிலையில் மாதிரி வாக்குப்பதிவு கலெக்டர் அறிவிப்பு

அனைத்து வாக்குச்சாவடி மையங்களிலும் தேர்தல் முகவர்கள் முன்னிலையில் மாதிரி வாக்குப்பதிவு கலெக்டர் அறிவிப்பு
மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து வாக்குச்சாவடி மையங்களிலும், வாக்குப்பதிவிற்கு முன்பு தேர்தல் முகவர்கள் முன்னிலையில் 50 மாதிரி வாக்குகள் பதிவு நடைபெறும் என்று கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் தெரிவித்தார்.

சிவகங்கை,

சிவகங்கை புனித ஜஸ்டின் பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் நாடாளுமன்றம், மானாமதுரை சட்டமன்ற இடைத்தேர்தலையொட்டி வாக்குப்பதிவு நாளன்று வாக்குச்சாவடி தலைமை அலுவலர் உள்பட அனைத்து அலுவலர்களும் மேற்கொள்ள வேண்டிய பணிகள் தொடர்பான 3–வது கட்ட பயிற்சி வகுப்பு நடைபெற்றது. இதில் மாவட்ட தேர்தல் அலுவலரும், கலெக்டருமான ஜெயகாந்தன் கலந்து கொண்டு பேசியதாவது:– வாக்குச்சாவடியில் பணி மேற்கொள்வதற்காக தலைமை அலுவலர் மற்றும் 1, 2, 3, 4 நிலை அலுவலர்களுக்கான 3–வது கட்ட பயிற்சி வழங்க தேர்தல் ஆணையத்தால் அறிவிக்கப்பட்டது.

மாவட்டத்திலுள்ள 4 சட்டமன்ற தொகுதிகளுக்கும் 7 ஆயிரத்து 270 அலுவலர்கள் நியமிக்கப்பட்டு அவர்களுக்கு சிவகங்கை, திருப்புவனம், திருப்பத்தூர், காரைக்குடி ஆகிய இடங்களில் பயிற்சி நடைபெற்றது. இதில் வாக்குச்சாவடி மையங்களில் பணி மேற்கொள்ளும் அலுவலர்கள் முக்கியமாக தங்களுக்கு ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்ட பணிகளை நன்கு தெரிந்து கொண்டு பணிகளை மேற்கொள்ள வேண்டும். குறிப்பாக ஓட்டுப்பதிவு எந்திரம், கட்டுப்பாட்டுக்கருவி மற்றும் வாக்கை உறுதிப்படுத்தும் கருவி இவை அனைத்தும் அதன் இயக்கம் குறித்து தெரிவிக்கபட்டது.

அதேபோல் வாக்குப்பதிவு நாளன்று வாக்குப்பதிவு தொடங்குவதற்கு முன்பு தேர்தல் (அரசியல் கட்சி) முகவர்கள் முன்னிலையில் ஒவ்வொரு மையத்திலும் 50 வாக்குகள், மாதிரி வாக்குப்பதிவாக நடத்தி தெளிவுப்படுத்த வேண்டும். வாக்குப்பதிவு மையங்களுக்கு அலுவல் பணிக்கான விண்ணப்பங்கள், கையேடுகள், ஆணையத்தால் வழங்கப்பட்டுள்ளதை பெற்றுக்கொள்வதுடன், அதன் விவரம் குறித்து உரிய அலுவலர்களிடம் தெளிவுப்படுத்திக் கொள்ளவேண்டும்.

எனவே தேர்தல் பணியில் ஈடுபட்டுள்ள அனைத்து அலுவலர்களும் சிறந்தமுறையில் பணி மேற்கொண்டு தேர்தலை சிறப்பாக நடத்திட அனைவரும் ஒருங்கிணைந்து செயல்பட வேண்டும். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேர்தல் வாக்கு எண்ணிக்கை மையத்துக்கு 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு நேரில் ஆய்வு
தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையமான ராமநாதபுரத்தில் உள்ள அண்ணா பல்கலைக்கழக என்ஜினீயரிங் கல்லூரியில் 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு போடப்பட்டு உள்ளது. அங்கு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
2. அசோக சக்ரா விருது பெற விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் ஆனந்த் தகவல்
அசோக சக்ரா விருது பெற விண்ணப்பிக்கலாம் என கலெக்டர் ஆனந்த் தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.
3. அதிகாரிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்தவரை கைது செய்யக்கோரி திருப்பூர் கலெக்டர் அலுவலக வளாகத்தில் விவசாயிகள் தர்ணா
பொதுப்பணித்துறை அதிகாரிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர்களை கைது செய்யக்கோரி விவசாயிகள் கலெக்டர் அலுவலக வளாகத்தில் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. தொடக்கக்கல்வி பட்டய தேர்வுக்கு தனித்தேர்வர்கள் இன்று முதல் விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் சாந்தா தகவல்
தொடக்கக்கல்வி பட்டய தேர்வுக்கான தனித்தேர்வர்கள் இன்று முதல் விண்ணப்பிக்கலாம் என்று மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா கூறினார்.
5. தாராபுரம் பனங்காட்டு வலசு பகுதியில் குடிநீர் தட்டுப்பாட்டை போக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் பொதுமக்கள் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மனு
தாராபுரம் பனங்காட்டு வலசு பகுதியில் குடிநீர் தட்டுப்பாட்டை போக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று அந்த பகுதி பொதுமக்கள் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மனு கொடுத்தனர்.