மாவட்ட செய்திகள்

பொங்கலூர் அருகே தேர்தலை புறக்கணிப்பதாக விளம்பர பலகை வைத்ததால் பரபரப்பு; அடிப்படை வசதிகள் செய்து கொடுக்காததால் கிராம மக்கள் அதிரடி + "||" + Fans of the billboard to ignore the election Do not provide basic facilities Rural people action

பொங்கலூர் அருகே தேர்தலை புறக்கணிப்பதாக விளம்பர பலகை வைத்ததால் பரபரப்பு; அடிப்படை வசதிகள் செய்து கொடுக்காததால் கிராம மக்கள் அதிரடி

பொங்கலூர் அருகே தேர்தலை புறக்கணிப்பதாக விளம்பர பலகை வைத்ததால் பரபரப்பு; அடிப்படை வசதிகள் செய்து கொடுக்காததால் கிராம மக்கள் அதிரடி
பொங்கலூர் அருகே அடிப்படை வசதிகள் செய்து கொடுக்காததை கண்டித்து கிராம மக்கள் நடைபெற இருக்கின்ற நாடாளுமன்ற தேர்தலை புறக்கணிப்பதாக விளம்பர பலகை வைத்தனர். இதனால் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

பொங்கலூர்,

திருப்பூர் மாவட்டம், பொங்கலூர் ஒன்றியம், வடமலைபாளையம் ஊராட்சிக்கு உட்பட்டது கெருடமுத்தூர் அரிசன காலனி. இங்கு சுமார் 200–க்கும் மேற்பட்ட குடும்பத்தினர் வசித்து வருகின்றனர். இவர்களுக்கு தங்கள் பகுதியில் அடிப்படை வசதிகள் கேட்டு மனு கொடுத்தும் அதிகாரிகள் இதுவரை எந்த விதமான நடவடிக்கையும் எடுக்கவில்லை.

இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த கிராம மக்கள் நாளை(வியாழக்கிழமை) நடைபெறும் நாடாளுமன்ற தேர்தலை புறக்கணிக்க அதிரடியாக முடிவு எடுத்தனர். அதன்படி தங்களின் அத்தியாவசிய தேவைகளை நிறைவேற்ற மறுத்ததை கண்டித்தும், நாடாளுமன்ற தேர்தலை புறக்கணிக்க போவதாக கிராம பகுதியில் விளம்பர பலகை வைத்தனர்.

அந்த விளம்பர பலகையில் கூறப்பட்டு உள்ளதாவது:–

அத்தியாவசிய தேவைகளான அடிப்படை வசதி கேட்டு பல முறை மனுகொடுத்தும், அறவழிப்போராட்டம் நடத்தியும், எந்த ஒரு தேவையையும் பூர்த்தி செய்யாமல் ஏழை மக்களாகிய எங்களை அரசு புறக்கணிக்கிறது. எனவே எங்கள் பகுதியில் காற்றாலை மின் கம்பியை அகற்ற வேண்டும், குட்டையை தூர்வார வேண்டும், தெருவிளக்கை முறையாக பராமரிக்கவேண்டும், மயான வசதி செய்து கொடுக்கவேண்டும், பொதுக்கழிப்பிடத்தை முறையாக பராமரிக்க வேண்டும், விளையாட்டு மைதானம் மற்றும் சமுதாய நலக்கூடம் ஆகிய உடனடியாக அமைத்து தரவேண்டும் என அதில் குறிப்பிடப்பட்டு உள்ளது. இந்த விளம்பர பலகையால் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

இது குறித்து தகவல் அறிந்ததும் பல்லடம் தாசில்தார் சாந்தி, பொங்கலூர் வட்டார வளர்ச்சி அதிகாரி(ஊராட்சி) மகேஷ்வரன், பல்லடம் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு முத்துசாமி உள்ளிட்ட அதிகாரிகள் கெருடமுத்தூர் அரிசன காலனிக்கு சென்று பொதுமக்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். அப்போது பொதுமக்கள் தங்கள் அடிப்படை வசதிகள் குறித்து கேள்வி எழுப்பினர். அவர்களிடம் அதிகாரிகள் விரைந்து அடிப்படை வசதிகளை செய்து தர நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். எனவே நாடாளுமன்ற தேர்தலை புறக்கணிக்க வேண்டாம் என்று கேட்டு கொண்டனர்.

இதன் உடன்பாடு ஏற்பட்ட பொதுமக்கள் நாளை நடைபெற உள்ள நாடாளுமன்ற தேர்தலில் தாங்கள் வாக்களிக்க இருப்பதாக கூறினார்கள்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னையில் இருந்து டெல்லிக்கு விமானத்தில் அனுப்ப முயன்ற பார்சலில் இருந்த துப்பாக்கியால் பரபரப்பு
சென்னையில் இருந்து டெல்லிக்கு விமானத்தில் அனுப்ப முயன்ற பார்சலில் துப்பாக்கி இருந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. ஈரோடு ரெயில் நிலையத்தில் நிறுத்தப்பட்டு இருந்த நிலக்கரி பெட்டியில் 2-வது நாளாகவும் புகை வந்ததால் பரபரப்பு
ஈரோடு ரெயில் நிலையத்தில் நிறுத்தப்பட்டு இருந்த நிலக்கரி பெட்டியில் 2-வது நாளாகவும் புகை வந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. அவசரமாக இறங்கிய போது தவறி விழுந்தார்: ரெயிலுக்கும், பிளாட்பாரத்துக்கும் இடையே சிக்கி போராடிய பெண் சுவரை உடைத்து மீட்டதால் பரபரப்பு
அனந்தபுரி எக்ஸ்பிரஸ் ரெயிலில் இருந்து அவசரமாக இறங்கியதால் தவறி விழுந்து ரெயிலுக்கும், பிளாட்பாரத்துக்கும் இடையே சிக்கி போராடிய பெண் உயிருடன் மீட்கப்பட்டார். சுவரை உடைத்து அவரை மீட்டதால் மதுரை ரெயில் நிலையத்தில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. மும்மொழி கொள்கையை வரவேற்கிறேன்: ஓட்டுக்காக இந்தியை எதிர்க்கின்றனர் குன்னம் தொகுதி அ.தி.மு.க. எம்.எல்.ஏ. பரபரப்பு பேச்சு
ஓட்டுக்காக இந்தி மொழியை எதிர்க்கின்றனர் என்றும், மும்மொழி கொள்கையை வரவேற்கிறேன் என்றும் குன்னம் தொகுதி அ.தி.மு.க. எம்.எல்.ஏ. பேசியது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
5. ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்துக்கு கடும் எதிர்ப்பு; கண்டமங்கலம் அருகே ஆய்வுக்கு வந்த அதிகாரிகளை கிராம மக்கள் முற்றுகை
கண்டமங்கலம் அருகே ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்துக்கு கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்து ஆய்வுப் பணிக்கு வந்த அதிகாரிகளை கிராம மக்கள் திருப்பி அனுப்பினர். இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.