மாவட்ட செய்திகள்

பெரம்பலூரில் பெண்களை மிரட்டி பாலியல் கொடுமை முக்கிய பிரமுகர்கள் மீது போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் புகார் + "||" + The police complained to the superintendent over the main figures of sexual harassment in Perambalur

பெரம்பலூரில் பெண்களை மிரட்டி பாலியல் கொடுமை முக்கிய பிரமுகர்கள் மீது போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் புகார்

பெரம்பலூரில் பெண்களை மிரட்டி பாலியல் கொடுமை முக்கிய பிரமுகர்கள் மீது போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் புகார்
பெரம்பலூரில் பெண்களை மிரட்டி பாலியல் கொடுமை செய்த முக்கிய பிரமுகர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் புகார் மனு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூரில் வேலைவாய்ப்பு மற்றும் இதர பிரச்சினைகளுக்காக தங்களை தேடி வரும் பெரம்பலூர் நகரை சேர்ந்த இளம்பெண்களை, ஆசைவார்த்தை கூறி பல பெண்களை முக்கிய பிரமுகர்கள் சிலர், வீடியோ கிராபர் ஒருவர் உதவியுடன் பாலியல் கொடுமை செய்ததாக சமூக வலைதளங்களில் தகவல் வெளியாகி உள்ளது. இந்த நிலையில் நாம் தமிழர் கட்சியின் பெரம்பலூர் மாவட்ட செயலாளரும், வழக்கறிஞருமான அருள் இந்த பிரச்சினை தொடர்பாக பெரம்பலூர் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு திஷாமித்தலிடம் நேற்று மாலை புகார் மனு அளித்தார். அந்த மனுவில் கூறி இருப்பதாவது:-


பெரம்பலூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த பல குடும்ப பெண்கள் மற்றும் கல்லூரி மாணவிகளை பல்வேறு ஆசை வார்த்தைகள் கூறி, மிரட்டி ஆளும் கட்சியை சேர்ந்த முக்கிய பிரமுகர், போலி பத்திரிகையாளர் மற்றும் சிலர் கூட்டு பாலியல் வன்கொடுமை செய்துள்ளனர். இதை வீடியோ மூலம் பதிவு செய்து வைத்துக்கொண்டு சம்பந்தப்பட்ட பெண்களை மிரட்டி மீண்டும், மீண்டும் பாலியல் தொந்தரவு கொடுத்துள்ளனர். இதனால் 20-க்கும் மேற்பட்ட பெண்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இக்கும்பலின் மிரட்டல்களுக்கு பயந்து தங்களது வாழ்க்கை கேள்விக்குரியதாகி விடுமோ என்ற அச்சத்தில் பாதிக்கப்பட்டுள்ள பெண்கள் புகார் கொடுக்காமல் உள்ளனர்.

இதுகுறித்து மாவட்ட போலீஸ் அதிகாரி முறையாக விசாரித்து, இந்த சம்பவங்களில் தொடர்புடையை அனைவரையும் பாரபட்சமின்றி கைது செய்து கடும் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். மேலும், பாதிக்கப்பட்ட பெண்கள் குறித்த விபரங்களை வெளிவராமல் ரகசியம் காக்க வேண்டும். இதுபோன்ற சம்பவங்கள் நடக்காமல் போலீசார் தடுக்கவேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் அதில் கூறியுள்ளார்.

இதுகுறித்து மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு திஷாமித்தல் நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-

மிக முக்கியமான இந்த புகார் மீது விசாரணை நடத்த கூடுதல் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு ரெங்கராஜ் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அந்த தனிப்படையினர் உடனே தங்களது விசாரணையை தொடங்குவார்கள். இதில், போதிய ஆதாரங்கள் கிடைத்த பிறகு குற்ற சம்பவங்களில் ஈடுபட்டோர் மீது எவ்வித பாரபட்சமும் இன்றி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரவக்குறிச்சி இடைத்தேர்தல்: போலீசாருடன் தி.மு.க.வினர் வாக்குவாதம் ஆளுங்கட்சிக்கு ஆதரவாக காவல்துறையினர் செயல்படுவதாக செந்தில்பாலாஜி புகார்
அரவக்குறிச்சி சட்டமன்ற தொகுதி இடைத்தேர்தலின் போது, போலீசாருடன் தி.மு.க.வினர் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டனர். ஆளுங்கட்சிக்கு ஆதரவாக காவல்துறையினர் செயல்படுவதாக செந்தில்பாலாஜி புகார் கூறினார்.
2. அமைச்சர் ராஜேந்திர பாலாஜி மீது நடவடிக்கை கோரி மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சி நிர்வாகிகள் போலீசில் புகார்
அமைச்சர் ராஜேந்திர பாலாஜி மீது நடவடிக்கை கோரி மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சி நிர்வாகிகள் புதுக்கோட்டை டவுன் போலீசில் புகார் அளித்தனர்.
3. அரவக்குறிச்சி தொகுதி மக்கள் நீதி மய்யம் வேட்பாளர் அலுவலகத்தில் பறக்கும் படையினர் திடீர் சோதனை
அரவக்குறிச்சி தொகுதி மக்கள் நீதிமய்யம் வேட்பாளர் அலுவலகத்தில் பறக்கும் படையினர் திடீர் சோதனை மேற்கொண்டனர்.
4. மதக்கலவரத்தை தூண்டும் வகையில்பேசிய கமல்ஹாசன் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் காங்கேயம் போலீஸ் நிலையத்தில் பா.ஜனதா கட்சியினர் புகார்
மதக்கலவரத்தை தூண்டும் வகையில் பேசிய கமல்ஹாசன் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று காங்கேயம் போலீஸ் நிலையத்தில் பா.ஜனதா கட்சியினர் புகார் மனு கொடுத்தனர்.
5. எங்கள் நிலத்தை அபகரித்தவர்கள் மீது நடவடிக்கை தஞ்சை டி.ஐ.ஜி. அலுவலகத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் புகார்
எங்கள் நிலத்தை அபகரித்தவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று தஞ்சை டி.ஐ.ஜி. அலுவலகத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் புகார் அளித்தனர்.