மாவட்ட செய்திகள்

திருவக்கரை அருகே வி‌ஷ ஊசி போட்டு நர்சு தற்கொலை காதல் தோல்வியால் விபரீதம் + "||" + Nurse suicide is poisoned with poisons for Love failure

திருவக்கரை அருகே வி‌ஷ ஊசி போட்டு நர்சு தற்கொலை காதல் தோல்வியால் விபரீதம்

திருவக்கரை அருகே வி‌ஷ ஊசி போட்டு நர்சு தற்கொலை காதல் தோல்வியால் விபரீதம்
காதல் தோல்வியால் வி‌ஷ ஊசி போட்டு நர்சு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.

வானூர்,

விழுப்புரம் மாவட்டம் திருவக்கரை அருகே அம்புழுக்கை கிராமத்தை சேர்ந்தவர் தங்கராஜ். இவரது மகள் சரண்யா (வயது 24), புதுவையில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் நர்சாக பணியாற்றி வந்தார். இவரும், வாலிபர் ஒருவரும் சில ஆண்டுளாக காதலித்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது. அவர்களுக்கிடையே ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக காதல் தோல்வியில் முடிந்தது.

இதனால் சரண்யா மனமுடைந்து காணப்பட்டார்.

இந்தநிலையில் நேற்று முன்தினம் வீட்டில் படுக்கை அறையில் சரண்யா மயங்கிய நிலையில் கிடந்தார். நீண்டநேரமாக வெளியே வராமல் இருந்ததால் சந்தேகமடைந்து அவரது தாயார் அருகில் சென்று பார்த்த போது சரண்யா தனக்குத் தானே வி‌ஷ ஊசி போட்டு மயங்கி கிடப்பதை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தார். இதைத்தொடர்ந்து வீட்டில் இருந்த உறவினர்கள் உதவியுடன் சரண்யாவை மீட்டு புதுவை ஜிப்மர் ஆஸ்பத்திரியில் சேர்த்தனர். அங்கு டாக்டர்கள் தீவிர சிகிச்சை அளித்தும், பலனின்றி அவர் பரிதாபமாக இறந்துபோனார்.

இது தொடர்பாக வானூர் போலீஸ் சப்–இன்ஸ்பெக்டர் தமிழ்வாணன் மற்றும் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரித்து வருகின்றனர். காதல் தோல்வியால் நர்சு ஒருவர் வி‌ஷ ஊசி போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்ட விபரீத சம்பவம் அங்கு சோகத்தை ஏற்படுத்தியது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஊத்தங்கரை, சூளகிரி பகுதிகளில் என்ஜினீயர் உள்பட 2 பேர் தற்கொலை
ஊத்தங்கரை, சூளகிரி பகுதிகளில் என்ஜினீயர் உள்பட 2 பேர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டனர்.
2. வெவ்வேறு இடங்களில் முதுகலை பட்டதாரி பெண் உள்பட 3 பேர் தற்கொலை
வெவ்வேறு இடங்களில் முதுகலை பட்டதாரி பெண் உள்பட 3 பேர் தற்கொலை செய்து கொண்டனர்.
3. தமிழ் கலாசாரத்தால் ஏற்பட்ட காதல்: ஜப்பான் பெண், கும்பகோணம் விஞ்ஞானியை மணந்தார் உறவினர்கள் நெகிழ்ச்சி
தமிழ் கலாசாரத்தால் ஈர்க்கப்பட்டு காதலில் விழுந்த ஜப்பான் பெண், கும்பகோணம் விஞ்ஞானியை மணந்தார். இந்த திருமணம் மணமக்களின் உறவினர்களிடையே நெகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தியது.
4. 2 மகள்களுடன், தூக்குப்போட்டு பெண் தற்கொலை
பெங்களூருவில், கள்ளத்தொடர்பை கைவிட கணவர் மறுத்ததால் மனம் உடைந்த பெண் தனது 2 மகள்களுடன் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.
5. தற்கொலையை தவிர்ப்போம்
தற்கொலை என்பது குற்றமா? அல்லது தனிப்பட்டவர்களின் உரிமையா? என்ற கேள்விக்கு உச்சநீதிமன்றம் ஏற்கனவே விடைகொடுத்து விட்டாலும் தற்கொலை தீர்வா? பிரச்சினைகளின் தொடக்கமா? அதைத் தவிர்க்க முடியுமா? தடுக்க முடியுமா? என்ற கேள்விகளுக்கு விடை தேடுவதுதான் இந்தக் கட்டுரையின் நோக்கம்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...