மாவட்ட செய்திகள்

கொசு மருந்தை குடித்த குழந்தை பலி விளையாடிக் கொண்டிருந்த போது பரிதாபம் + "||" + A child dead by drinking mosquito medicine

கொசு மருந்தை குடித்த குழந்தை பலி விளையாடிக் கொண்டிருந்த போது பரிதாபம்

கொசு மருந்தை குடித்த குழந்தை பலி விளையாடிக் கொண்டிருந்த போது பரிதாபம்
காரைக்குடியில் வீட்டில் விளையாடிக் கொண்டிருந்த குழந்தை, கொசு மருந்தை குடித்ததால் பரிதாபமாக இறந்தது.

காரைக்குடி,

சிவகங்கை மாவட்டம் காரைக்குடி பாரதி நகரைச் சேர்ந்தவர் ரவீந்திரன். இவர் தனியார் நிறுவனத்தில் வேலை பார்த்து வருகிறார். இவருடைய 10 மாத ஆண் குழந்தை சாய்ஆத்விக். ரவீந்திரன் வேலைக்கு சென்ற நிலையில், அவருடையை மனைவி வீட்டில் வேலை செய்து கொண்டிருந்தார்.

இந்தநிலையில் குழந்தை வீட்டில் தவழ்ந்த நிலையில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தது. அப்போது வீட்டில் விளையாட்டு பொருட்கள் கிடந்ததால், குழந்தை அந்த பொருட்களில் ஒவ்வொன்றாக வாயில் வைத்து கடித்தபடி விளையாடிக் கொண்டிருந்தது. அந்த விளையாட்டு பொருட்களில் கொசுக்களை விரட்டும் மருந்து உள்ள பாட்டிலும் இருந்துள்ளது.

அந்த பாட்டிலை குழந்தை எடுத்து கடித்தபடி அதில் இருந்த கொசு விரட்டும் மருந்தை குடித்து விட்டது. சிறிது நேரத்தில் குழந்தை மயக்கமாகி கிடந்ததை பார்த்த தாய், இதுகுறித்து கணவரிடம் கூறியுள்ளார். அவர் விரைந்து வந்து காரைக்குடியில் உள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர்.

பின்பு அங்கிருந்து குழந்தை மதுரையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. அங்கு தீவிர சிகிச்சை அளித்தும் பலனின்றி குழந்த் சாய்ஆத்விக் பரிதாபமாக இறந்தது. இதுகுறித்து காரைக்குடி போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அமெரிக்காவில் ஆற்றில் மூழ்கி இந்திய மாணவர்கள் 2 பேர் பலி
அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணம் அர்லிங்டோன் நகரில் உள்ள டெக்சாஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் இந்தியாவை சேர்ந்த அஜய்குமார் கோயல்முடி (வயது 23) மற்றும் தேஜா கவுசிக் (22) ஆகிய இருவரும் பொறியியல் பட்டப்படிப்பு படித்து வந்தனர்.
2. ஆத்தூர் அருகே, கார் கவிழ்ந்தது: தங்கை திருமணத்திற்கு சென்ற என்ஜினீயர் விபத்தில் பலி - தாயார் உள்பட 3 பேர் படுகாயம்
ஆத்தூர் அருகே கார் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானதில் தங்கை திருமணத்திற்கு சென்ற என்ஜினீயர் பரிதாபமாக இறந்தார். தாயார் உள்பட 3 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். இந்த சோக சம்பவம் குறித்து போலீஸ்தரப்பில் கூறப் பட்டதாவது:-
3. தென்னிலை அருகே லாரி மோதியதில் சரக்கு வேனில் சென்ற 2 பேர் பலி 7 பேர் படுகாயம்
தென்னிலை அருகே லாரி மோதியதில் சரக்கு வேனில் சென்ற 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர். மேலும் 7 பேர் படுகாயமடைந்தனர்.
4. ஏரியூர் அருகே, காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பலி
ஏரியூர் அருகே பாட்டியுடன் துணிதுவைக்க சென்றபோது காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பரிதாபமாக இறந்தனர்.
5. கொடுமுடி அருகே காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி வாலிபர் சாவு; நண்பர்களுடன் குளித்தபோது பரிதாபம்
கொடுமுடி அருகே நண்பர்களுடன் காவிரி ஆற்றில் குளித்தபோது தண்ணீரில் மூழ்கி வாலிபர் பரிதாபமாக இறந்தார்.