மாவட்ட செய்திகள்

திருவாரூர்-காரைக்குடி இடையே ரெயில் போக்குவரத்து: ரெயில்வே கேட் மூடப்பட்டதால் கடும் போக்குவரத்து நெரிசல் + "||" + Rail traffic between Tiruvarur-Karayakudy: heavy traffic jams due to the closure of Railway gate

திருவாரூர்-காரைக்குடி இடையே ரெயில் போக்குவரத்து: ரெயில்வே கேட் மூடப்பட்டதால் கடும் போக்குவரத்து நெரிசல்

திருவாரூர்-காரைக்குடி இடையே ரெயில் போக்குவரத்து: ரெயில்வே கேட் மூடப்பட்டதால் கடும் போக்குவரத்து நெரிசல்
திருவாரூர்-காரைக்குடி இடையே நேற்று முதல் ரெயில் போக்குவரத்து தொடங்கியது. இதற்காக ரெயில்வே கேட் மூடப்பட்டதால் கடுமையான போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது. நூற்றுக்கணக்கான வாகனங்கள் நெரிசலில் சிக்கின.
திருத்துறைப்பூண்டி,

காரைக்குடியில் இருந்து திருவாரூர் வரை அகல ரெயில் பாதை பணிகளுக்காக 2012-ம் ஆண்டு முதல் ரெயில் போக்குவரத்து நிறுத்தப்பட்டது. அதை தொடர்ந்து முதல் கட்டமாக காரைக்குடியில் இருந்து பட்டுக்கோட்டை வரை 73 கி.மீ. தூரம் அகல ரெயில் பாதை பணிகள் முடிவடைந்து கடந்த ஆண்டு மார்ச் 30-ந் தேதி முதல் இந்த வழித்தடத்தில் ரெயில் இயக்கப்பட்டது.


இதனைத்தொடர்ந்து 2-ம் கட்டமாக பட்டுக்கோட்டையில் இருந்து திருவாரூர் வரை 75 கிலோ மீட்டர் தூரம் உள்ள அகல ரெயில் பாதையில் பணிகள் முடிவடைந்தது. திருவாரூர்-காரைக்குடி இடையிலான அகல ரெயில் பாதையில் பணிகள் முடிவடைந்து கடந்த மார்ச் மாதம் 29-ந் தேதி விரைவு சோதனை ஓட்டம் திருவாரூரில் இருந்து பட்டுக்கோட்டை வரை நடந்தது. சோதனை ஓட்டம் நடைபெற்று ஒரு மாதம் ஆகியும் ரெயில் இயங்கப்படாததால் அதிகாரிகள் துரித நடவடிக்கை மேற்கொண்டு ரெயிலை இயக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்தனர்.

இந்த நிலையில் நேற்று திருவாரூரில் இருந்து காரைக்குடி வரையிலான ரெயில் போக்குவரத்து தொடங்கியது. திருத்துறைப்பூண்டி வந்த ரெயிலுக்கு வர்த்தக சங்கம் சார்பில் மேள, தாளங்கள் முழங்க சிறப்பான வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது. வர்த்தக சங்க தலைவர் செந்தில்குமார் தலைமையில் பொதுமக்கள், ரெயில் பயணிகள் கைதட்டி ஆரவாரம் செய்து வரவேற்றனர்.

பின்னர் வர்த்தக சங்கத்தினர், ரெயில் ஓட்டி வந்த டிரைவர் மற்றும் ரெயில்வே அதிகாரிகளுக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செய்தனர். அனைவருக்கும் இனிப்பு வழங்கப்பட்டது.

இந்த நிலையில் ரெயில் போக்குவரத்து தொடங்கியதால் திருத்துறைப்பூண்டி- மன்னார்குடி சாலையில் ரெயில்வே கேட் மூடப்பட்டது. இதனால் நூற்றுக்கணக்கான வாகனங்கள் இந்த ரோட்டின் இருபுறமும் அணிவகுத்து நின்றன. கடுமையான போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த திருத்துறைப்பூண்டி துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு பொன்கார்த்திகுமார், இன்ஸ்பெக்டர் அன்பழகன், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் வாகிஸ்வரன் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து போக்கு வரத்தை சரி செய்தனர். இதனால் அங்கு 1 மணி நேரம் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

ஒரு ரெயில் வந்தபோதே இவ்வளவு போக்குவரத்து நெரிசல் என்றால் இந்த பாதையில் நாள்தோறும் 10-க்கும் மேற்பட்ட ரெயில்கள் கடந்து செல்லும்போது கடுமையான போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படும் வாய்ப்பு உள்ளது. எனவே மத்திய, மாநில அரசுகள் உடனடியாக நடவடிக்கை மேற்கொண்டு மேம்பாலம் கட்ட நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள், வர்த்தக சங்கத்தினர், அரசியல் கட்சியினர் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குமரி போக்குவரத்து அலுவலகத்தை முற்றுகையிட வந்த கேரள ஆட்டோ டிரைவர்கள்
குமரி மாவட்டத்தில் வட்டார போக்குவரத்து அலுவலகத்தை முற்றுகையிட வந்த கேரள ஆட்டோ டிரைவர்கள் எல்லையில் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டனர். மேலும் இரு மாநில போலீசார் குவிக்கப்பட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. சீர்காழியில் ரூ.22 லட்சத்தில் சிறுபாலங்கள் கட்டும் பணி போக்குவரத்து மாற்றம்
சீர்காழியில் ரூ.22 லட்சத்தில் சிறுபாலங்கள் கட்டும் பணி நடைபெற்று வருகிறது. இந்த பணியையொட்டி போக்குவரத்து மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது.
3. வெண்ணந்தூர் அருகே கனமழையால் தரைப்பாலம் உடைந்தது 4 கிராமங்களுக்கு போக்குவரத்து துண்டிப்பு
கனமழை காரணமாக வெண்ணந்தூர் அருகே தரைப்பாலம் உடைந்தது. இதனால் 4 கிராமங்களுக்கு போக்குவரத்து துண்டிக்கப்பட்டது.
4. தர்மபுரி மாவட்டத்தில் கனமழை: வத்தல்மலை அடிவாரத்தில் தடுப்பணை உடைந்தது 7 கிராமங்களுக்கு போக்குவரத்து துண்டிப்பு
தர்மபுரி மாவட்டத்தில் பெய்த கனமழையால் வத்தல்மலை அடிவாரத்தில் உள்ள தடுப்பணை உடைந்ததால் 7 கிராமங்களுக்கு போக்குவரத்து துண்டிக்கப்பட்டது.
5. பயணிகளின் கோரிக்கையை ஏற்று நிழற்குடையை தூய்மை செய்த போக்குவரத்து போலீசார்
பயணிகளின் கோரிக்கையை ஏற்று நிழற்குடையை தூய்மை செய்து பஸ்கள் நின்று செல்ல போக்குவரத்து போலீசார் நடவடிக்கை எடுத்தனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை