மாவட்ட செய்திகள்

சிவகாசி, விருதுநகர், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர், யூனியன் வார்டுகளில் அடங்கியுள்ள ஊராட்சிகள் விவரம் + "||" + Details of Panchayat in Sivakasi, Virudhunagar, Srivilliputhur and Union Wards

சிவகாசி, விருதுநகர், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர், யூனியன் வார்டுகளில் அடங்கியுள்ள ஊராட்சிகள் விவரம்

சிவகாசி, விருதுநகர், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர், யூனியன் வார்டுகளில் அடங்கியுள்ள ஊராட்சிகள் விவரம்
மாவட்டத்தில் விருதுநகர், சிவகாசி, ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் ஆகிய பஞ்சாயத்து யூனியன் வார்டுகளில் அடங்கியுள்ள ஊராட்சி விவரம் வெளியாகியுள்ளது.
விருதுநகர்,

உள்ளாட்சி தேர்தலை யொட்டி இது குறித்து வெளியிடப்பட்டுள்ள அரசாணையில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:-

சிவகாசி

சிவகாசி யூனியனில் 31 வார்டுகள் உள்ளன. இதில் 1-வது வார்டில் எரிச்சநத்தம், குமிழங்குளம், நடயனேரி, செவலூர் ஊராட்சியில் 1-வது வார்டு ஆகியவையும், 2-வது வார்டில் புதுக்கோட்டை, செவலூர் ஊராட்சியில் 2 முதல் 6 வரையிலான வார்டுகள், கொண்டாம்பட்டி, கொத்தனேரி ஆகியவையும், 3-வது வார்டில் வெள்ளூர், 4-வது வார்டில் ஆனைக்குட்டம், காளையார்குறிச்சி, மலமாத்தூர் ஆகியவையும், 5-வது வார்டில் சுக்கிரவார்பட்டி, வடமலாபுரம், காரிசேரி, நமஸ்கரிதான்பட்டி ஆகியவையும், 6-வது வார்டில் மங்களம், லட்சுமிநாராயணபுரம், சீதாமாணிக்கன்பட்டி, கிருஷ்ணாபுரம், சொக்கம்பட்டி ஆகியவையும், 7-வது வார்டில் நெடுங்குளம் ஊராட்சி 1 முதல் 5 வார்டுகள், எம்.புதுப்பட்டி, தட்சக்குடி, நிறைமதி, ரெங்கபாளையம் ஆகியவையும், 8-வது வார்டில் ஈஞ்சார், கிருஷ்ணபேரி, நடுவப்பட்டி, வடபட்டி, கட்டநாச்சம்பட்டி ஊராட்சி 1, 2, வார்டுகள், நெடுங்குளம் 6-வது வார்டு ஆகியவையும் 9-வது வார்டில் ஆலமரத்துப்பட்டி, செங்கமலபட்டி, ஜமீன்சல்வார்பட்டி ஆகியவையும், 10-வது வார்டில் வி.சொக்கலிங்காபுரம், வாடியூர் ஆகியவையும் இடம் பெற்றுள்ளன.


மேலும் 11-வது வார்டில் நாரணாபுரம் ஊராட்சியில் 1, 2, 3 மற்றும் 7 முதல் 11-வது வார்டு ஆகியவையும், 12-வது வார்டில் பள்ளப்பட்டி ஊராட்சியில் 3 முதல் 6 வார்டு ஆகியவையும், 13-வது வார்டில் பள்ளப்பட்டி ஊராட்சியில் 13, 14, 15 வார்டுகள் ஆகியவையும், 14-வது வார்டில் பள்ளப்பட்டி ஊராட்சியில் 7, 10,11,12 ஆகிய வார்டுகளும், 15-வது வார்டில் பள்ளப்பட்டி ஊராட்சியில் 1, 2, 8, 9 வார்டு ஆகியவையும், 16-வது வார்டில் செங்கமலநாச்சியார்புரம் ஊராட்சியில் 3, 4, 7, 8, 10, 11, 12 ஆகிய வார்டுகளும், 17-வது வார்டில் வெள்ளையாபுரம், பூவநாதபுரம், கட்டசின்னம்பட்டி ஊராட்சி 3 முதல் 6 வது வார்டு வரை, செங்கமலநாச்சியார்புரம் 1, 2, 5, 6, 9 வார்டுகள் ஆகியவையும், 18-வது வார்டில் சாமிநத்தம், வேண்டுராயபுரம், ஆனையூர் ஊராட்சி 8-வது வார்டு ஆகியவையும், 19-வது வார்டில் தேவர்குளம், ஆனையூர் ஊராட்சி 7-வது வார்டு ஆகியவையும், 20-வது வார்டில் ஆனையூர் ஊராட்சி 1, 4, 5, 6 ஆகிய வார்டுகளும், 21-வது யூனியன் வார்டில் ஆனையூர் ஊராட்சியில் 9, 10, 13, 14 வார்டு ஆகியவையும், 22-வது வார்டில் ஆனையூர் ஊராட்சி 2, 3, 11, 12, 15 ஆகிய வார்டுகளும், 23-வது வார்டில் விஸ்வநத்தம் ஊராட்சியில் 1, 9, 10, 11, 12 ஆகிய வார்டுகளும், யூனியன் 24-வது வார்டில் விஸ்வநத்தம் ஊராட்சி 2, 3, 5, 7, 14 வார்டுகளும், 25-வது வார்டில் விஸ்வநத்தம் ஊராட்சியில் 4, 6, 8, 13, 15 ஆகிய வார்டுகளும், 26-வது வார்டில் சித்துராஜபுரம் ஊராட்சியில் 1 முதல் 7-வது வார்டு வரையிலும், 27-வது வார்டில் பெரியபொட்டல்பட்டி, பூலாவூரணி, உரம்பட்டி,ஏ.துலுக்கப்பட்டி ஆகியவையும், 28-வது வார்டில் கிச்சநாயக்கன்பட்டி, மாரனேரி, விளாம்பட்டி, சித்துராஜபுரம் ஊராட்சி 8-வது வார்டு ஆகியவையும், 29-வது வார்டில் சித்துராஜபுரம் ஊராட்சி 9 முதல் 15 வரையிலான வார்டுகளும், 30-வது வார்டில் அனுப்பங்குளம் ஊராட்சி 1 முதல் 4 மற்றும் 10 முதல் 14 வரையிலான வார்டுகளும், 31-வது வார்டில் அனுப்பன்குளம் ஊராட்சி 5 முதல் 9 மற்றும் 15-வது வார்டும் நாரணாபுரம் 4, 5, 6, 12 ஆகிய வார்டுகளும் அமைந்துள்ளன.

ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர்

ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் யூனியனில் மொத்தமுள்ள 15 வார்டுகளில் 1-வது வார்டில் கோட்டைப்பட்டி, திருவண்ணாமலை ஊராட்சியில் 1, 2, 3-வது வார்டுகளும், 2-வது வார்டில் திருவண்ணாமலை ஊராட்சியில் 4 முதல் 9 வரையிலான வார்டுகளும், 3-வது வார்டில் பிள்ளையார்நத்தம், பூவாணி ஆகியவையும், 4-வது வார்டில் பாட்டகுளம், விழுப்பனூர் ஆகியவையும் 5-வது வார்டில் மல்லிபுதூர், டி.மானகசேரி ஆகியவையும், 6-வது வார்டில் மல்லி, முள்ளிகுளம், கூனம்பட்டி ஆகியவையும், 7-வது வார்டில் அச்சங்குளம், இனாம் நாச்சியார்கோவில், அயன் நாச்சியார்கோவில் ஆகியவையும், 8-வது வார்டில் அத்திகுளம் தெய்வேந்திரி, அத்திகுளம் செங்குளம், கரிசல்குளம் ஆகியவையும், 9-வது வார்டில் இனாம் செட்டிகுளம், இடையான்குளம் ஆகியவையும், 10-வது வார்டில் கலங்காப்பேரி, கொத்தங்குளம் ஆகியவையும், 11- வது வார்டில் படிக்காசுவைத்தான்பட்டியும், 12-வது வார்டில் பிள்ளையார்குளமும், 13-வது வார்டில் அச்சம்தவிர்த்தானும், 14-வது வார்டில் கீழ ராஜகுலராமனின் 1 முதல் 3-வது வார்டு, பி.ராமச்சந்திரபுரம், ஆர்.ரெட்டியபட்டி ஆகியவையும், 15-வது வார்டில் கீழராஜகுலராமனில் 4 முதல் 9-வது வார்டு வரை மற்றும் தொம்பக்குளம், சாமிநாதபுரம் ஆகியவையும் அடங்கியுள்ளன.

விருதுநகர்

விருதுநகர் யூனியனில் மொத்தமுள்ள 25 வார்டுகளில் 1-வது வார்டில் செங்கோட்டை, எலிங்கநாயக்கன்பட்டி, செங்குன்றாபுரம், மூளிப்பட்டி ஆகியவையும், 2-வது வார்டில் வடமலைக்குறிச்சி, புல்லலக்கோட்டை, சிவஞானபுரத்தில் 1, 7, 8, 9 ஆகிய வார்டுகள், குந்தலபட்டி ஆகியவையும், 3-வது வார்டில் சிவஞானபுரம் 2, 3, 4, 5, 6, 10, 11, 12 ஆகிய வார்டுகள், 4-வது வார்டில் பெரிய பேராளி 2, 4, 7, 8, 9-ஆகிய வார்டுகள், சத்திரரெட்டியபட்டி ஆகியவையும், 5-வது வார்டில் பெரியபேராளியில் 1, 3, 5, 6 ஆகிய வார்டுகள், ரோசல்பட்டியில் 1, 2, 8 ஆகிய வார்டுகளும் இடம்பெற்றுள்ளன.

6-வது வார்டில் ரோசல்பட்டியில் 3, 4, 5, 6 ஆகிய வார்டுகளும், 7-வது வார்டில் ரோசல்பட்டியில் 7, 9, 10, 11 ஆகிய வார்டுகளும், 8-வது வார்டில் ரோசல்பட்டியில் 12, 13, 14, 15 ஆகிய வார்டுகளும், 9-வது வார்டில் கூரைக்குண்டு ஊராட்சியில் 1 முதல் 5 வார்டுகளும், 10-வது வார்டில் கூரைக்குண்டு ஊராட்சியில் 6 முதல் 10-வது வார்டு வரையிலும், 11-வது வார்டில் கூரைக்குண்டு ஊராட்சியில் 11-வது வார்டு முதல் 15-வது வார்டு வரையிலும், யூனியன் 12-வது வார்டில் பாவாலி, 13-வது வார்டில் வீரசெல்லையாபுரம், வள்ளியூர், மீசலூர் ஆகியவையும், 14-வது வார்டில் ஆமத்தூர், மருதநத்தம், குருமூர்த்திநாயக்கன்பட்டி ஆகியவையும், 15-வது வார்டில் முத்துலாபுரம், ஒண்டிப்புலி நாயக்கனூர், வி.முத்துலிங்கபுரம், சங்கரலிங்கபுரம் ஆகியவையும், 16-வது வார்டில் அழகாபுரி, தாதம்பட்டி, இனாம் ரெட்டியாபட்டி ஆகியவையும், 17-வது வார்டில் மெட்டுக்குண்டு, கடம்பங்குளம், நக்கலகோட்டை ஆகியவையும், 18-வது வார்டில் பட்டம்புத்தூர், சென்னல்குடி, மருளூத்து ஆகியவையும் இடம்பெற்றுள்ளன.

விருதுநகர் யூனியன் 19-வது வார்டில் தம்மநாயக்கன்பட்டி, வச்சக்காரப்பட்டியில் 1 முதல் 4-வது வார்டு வரையிலும், 20-வது வார்டில் கன்னிசேரிபுதூர், மேலசின்னையாபுரம், ஓ.கோவில்பட்டி, கட்டனார்பட்டி ஆகியவையும், 21-வது வார்டில் வச்சக்காரப்பட்டியில் 5 முதல் 9-வது வார்டு, துலுக்கப்பட்டி ஆகியவையும், 22-வது வார்டில் சின்னவாடி, ஈ.குமாரலிங்காபுரம், ஈ.முத்துலிங்காபுரம், வேப்பிலைப்பட்டி ஆகியவையும், 23-வது வார்டில் ஆவுடையாபுரம், மன்னார்கோட்டை, வலையப்பட்டி ஆகியவையும், 24-வது வார்டில் கொட்டநத்தம், எண்டப்புலி, கோவில்வீரபட்டி, கோட்டையூர், வீரர்பட்டி ஆகியவையும், 25-வது வார்டில் ஆப்பயநாயக்கன்பட்டி, புதுப்பட்டி, நல்லமநாயக்கன்பட்டி, நல்லன்செட்டிப்பட்டி, கொள்வார்பட்டி, செட்டுடையான்பட்டி, சந்தையூர் ஆகிய ஊராட்சிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிவகாசியில் 4 மணி நேரம் பெய்த மழையால் சாலைகளில் வெள்ளம்
சிவகாசி மற்றும் அதன் சுற்றுப்பகுதியில் நேற்று தொடர்ந்து 4 மணி நேரம் பெய்த மழையால் சாலைகளில் மழைநீர் வெள்ளம்போல் ஓடியது. இதில் விஸ்வநத்தம் கிராமத்துக்கு செல்லும் சாலை துண்டிக்கப்பட்டது.
2. சிவகாசி அருகே பட்டாசு ஆலையில் வெடி விபத்து; தொழிலாளி கருகி சாவு
சிவகாசி அருகே நடந்த பட்டாசு ஆலை வெடி விபத்தில் தொழிலாளி கருகி உயிரிழந்தார்.
3. ராஜபாளையம், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் பகுதியில் பலத்த மழை; 2 வீடுகள் இடிந்தன
ராஜபாளையம், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் பகுதியில் பலத்த மழை பெய்தது. மேற்கு தொடர்ச்சி மலையில் கன மழை பெய்ததால் மலையடிவாரத்தில் உள்ள ஆற்றில் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டுள்ளது. ராஜபாளையத்தில் 2 வீடுகள் இடிந்தன.
4. சிவகாசி பகுதியில் விடிய, விடிய மழை
சிவகாசி பகுதியில் விடிய, விடிய மழை பெய்த நிலையில் 4 பஞ்சாயத்து மக்களுக்கு குடிநீர் வழங்கி வரும் கங்காகுளம் கண்மாய்க்கு தண்ணீர் வந்துள்ளது.
5. சிவகாசி அருகே பரிதாபம்; ஆற்று மணலில் உயிரோடு புதைந்து தந்தை-மகன் சாவு
சிவகாசி அருகே வைப்பாற்று மணலில் உயிரோடு புதைந்து தந்தை-மகன் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.