மாவட்ட செய்திகள்

நெல்லை, தென்காசியில் சாலைப்பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + In Nellai, Thenkasi Road Staff Demonstrd

நெல்லை, தென்காசியில் சாலைப்பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்

நெல்லை, தென்காசியில் சாலைப்பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
நெல்லை, தென்காசியில் சாலைப்பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
நெல்லை,

தமிழ்நாடு நெடுஞ்சாலை சாலைப்பணியாளர் சங்கம் நெல்லை கோட்டம் சார்பில் பாளையங்கோட்டையில் உள்ள கோட்ட பொறியாளர் அலுவலகம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது. கோட்ட தலைவர் பழனியப்பன் தலைமை தாங்கினார். துணை தலைவர் கற்பகம் முன்னிலை வகித்தார். மாநில செயலாளர் செய்யது யூசுப்கான் சிறப்பு அழைப்பாளராக கலந்து கொண்டார். சாலைப்பணியாளர்கள் கண்களை கருப்பு துணி கட்டியும், காதுகளை பொத்திக் கொண்டும் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.


நெடுஞ்சாலைத்துறை முதன்மை இயக்குனர் பதவிக்கு ஐ.ஏ.எஸ். அதிகாரியை நியமிக்க வேண்டும். சாலைப்பணியாளர்களின் வாழ்வாதார கோரிக்கைகளை நிறைவேற்ற வேண்டும் என்பன உள்ளிட்ட பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி இந்த ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது. ஆர்ப்பாட்டத்தில் கோட்ட பொருளாளர் முருகன், செயலாளர் தங்கராஜ் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

இதேபோல் தென்காசியில் சாலைப்பணியாளர் சங்கத்தினர் முகத்தில் கருப்பு துணி கட்டிக்கொண்டு ஆர்ப்பாட்டம் செய்தனர். ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு கோட்ட தலைவர் முகமது முஸ்தபா தலைமை தாங்கினார். வட்ட கிளை துணை தலைவர்கள் சோமசுந்தரராஜ், ராமர் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். கோட்ட செயலாளர் வேல்ராஜ், அரசு ஊழியர் சங்க மாவட்ட செயலாளர் துரை சிங், சாலைப்பணியாளர் சங்க மாநில செயலாளர் கோவிந்தன் ஆகியோர் பேசினார்கள். முடிவில் சாலைப்பணியாளர் சங்க கோட்ட பொருளாளர் சேகர் நன்றி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 2 மாதங்களுக்கு பிறகு நெல்லை, பொதிகை எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில்கள் எழும்பூர் வரை இயக்கம் - பயணிகள் மகிழ்ச்சி
2 மாதங்களுக்கு பிறகு நெல்லை, பொதிகை எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில்கள் எழும்பூர் வரை இயக்கப்பட்டதால் பயணிகள் மகிழ்ச்சி அடைந்து உள்ளனர்.
2. நெல்லையில் மழைக்கு 4 வீடுகள் இடிந்து சேதம்
நெல்லையில் மழைக்கு 4 வீடுகள் இடிந்து சேதம் அடைந்தன.
3. நெல்லை-தென்காசியில் தொடர் மழை: குடியிருப்புகளை வெள்ளம் சூழ்ந்தது; 65 வீடுகள் சேதம் - தண்ணீரில் இறங்கி பொதுமக்கள் போராட்டம்
நெல்லை-தென்காசி மாவட்டங்களில் பெய்த தொடர் மழை காரணமாக குடியிருப்பு பகுதிகளை வெள்ளம் சூழ்ந்தது. இதில் 65-க்கும் மேற்பட்ட வீடுகள் சேதமடைந்தன. வெள்ளத்தை வெளியேற்றக்கோரி தண்ணீரில் இறங்கி பொதுமக்கள் போராட்டம் நடத்தினர்.
4. நெல்லை, தென்காசியில் தொடர் மழையால் 356 குளங்கள் நிரம்பின - விவசாய பணிகள் மும்முரம்
நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் கடந்த சில நாட்களாக தொடர்ந்து பெய்த பலத்த மழையால் 356 குளங்கள் நிரம்பின. இதனால் விவசாய பணிகள் மும்முரமாக நடந்து வருகிறது.
5. நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் மழை: பாபநாசம் அணை நீர்மட்டம் ஒரே நாளில் 2 அடி உயர்வு மணிமுத்தாறு அருவியில் வெள்ளப்பெருக்கு
நெல்லை, தென்காசி மாவட்டங்களில் பரவலாக பெய்த மழையால் பாபநாசம் அணை நீர்மட்டம் ஒரே நாளில் 2 அடி உயர்ந்து உள்ளது. மணிமுத்தாறு அருவியில் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டது.