மாவட்ட செய்திகள்

மேலூர் அருகே மஞ்சுவிரட்டை வேடிக்கை பார்த்தவர் மாடு முட்டி பலி + "||" + Near Melur man killed by cow hit

மேலூர் அருகே மஞ்சுவிரட்டை வேடிக்கை பார்த்தவர் மாடு முட்டி பலி

மேலூர் அருகே மஞ்சுவிரட்டை வேடிக்கை பார்த்தவர் மாடு முட்டி பலி
மேலூர் அருகே மஞ்சுவிரட்டை வேடிக்கை பார்த்தவர் மாடு முட்டியதில் பலியானார். மேலும் 4 பேர் படுகாயமடைந்தனர்.

மேலூர்,

மதுரை மாவட்டம், மேலூர் அருகே மட்டங்கிபட்டியில் மந்தை கருப்பணசாமி கோவில் திருவிழாவை முன்னிட்டு அங்குள்ள கண்மாய் பகுதியில் மஞ்சுவிரட்டு விமரிசையாக நடைபெற்றது. முன்னதாக கோவில் காளைகளுக்கு மரியாதை செலுத்தப்பட்டு, அவை முதலில் அவிழ்த்து விடப்பட்டன.

அதன்பிறகு மதுரை, சிவகங்கை, திண்டுக்கல், ராமநாதபுரம் உள்ளிட்ட பகுதிகளில் இருந்து அழைத்து வரப்பட்ட 200–க்கும் மேற்பட்ட காளைகள் ஒன்றன்பின் ஒன்றாக அவிழ்த்துவிடப்பட்டு மஞ்சு விரட்டு நடைபெற்றது. அப்போது சீறிப்பாய்ந்த காளைகளை மட்டங்கிபட்டி, மேலூர் மற்றும் சுற்றுவட்டார பகுதிகளை சேர்ந்த ஏராளமான மாடுபிடி வீரர்கள் அடக்க முயன்றனர். இதில் சில காளைகள் பிடிபட்டன. பல காளைகள் பிடிபடவில்லை. இந்த மஞ்சுவிரட்டினை சுற்று வட்டார கிராமங்களை சேர்ந்த ஏராளமான பார்வையாளர்கள் கண்டுகளித்தனர்.

முடிவில் மஞ்சுவிரட்டில் காளைகளை அடக்கிய மாடுபிடி வீரர்களுக்கும், பிடிபடாத காளைகளின் உரிமையாளர்களுக்கும் தங்க காசுகள், குத்துவிளக்கு, சைக்கிள், பெரிய பாத்திரங்கள் என பல்வேறு பரிசுகள் வழங்கப்பட்டன.

இந்த மஞ்சு விரட்டை வேடிக்கை பார்த்த கீழையூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்த பழனி (வயது 53) என்பவர் மாடு முட்டியதில் படுகாயம் அடைந்தார். ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு செல்லும் வழியில் அவர் பரிதாபமாக இறந்தார். இதே போல் காளையை அடக்க முயன்ற மேலும் 4 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். அவர்களுக்கு மேலூர் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அதிக போதைக்காக மதுவில் கொக்குமருந்து கலந்து குடித்தவர் பலியான பரிதாபம்
வேலூர் அருகே அதிக போதைக்காக மதுவில் கொக்கு மருந்து கலந்து குடித்தவர் பரிதாபமாக இறந்தார். இந்த சம்பவம் பற்றி போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
2. மெக்சிகோவில் பஸ் மீது ரெயில் மோதி விபத்து: 9 பேர் பலி
மெக்சிகோவில் தண்டவாளத்தைக் கடக்க முயன்ற பஸ் மீது ரெயில் மோதிய விபத்தில் 9 பேர் உயிரிழந்தனர்.
3. அமெரிக்காவில் ஆற்றில் மூழ்கி இந்திய மாணவர்கள் 2 பேர் பலி
அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணம் அர்லிங்டோன் நகரில் உள்ள டெக்சாஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் இந்தியாவை சேர்ந்த அஜய்குமார் கோயல்முடி (வயது 23) மற்றும் தேஜா கவுசிக் (22) ஆகிய இருவரும் பொறியியல் பட்டப்படிப்பு படித்து வந்தனர்.
4. ஆத்தூர் அருகே, கார் கவிழ்ந்தது: தங்கை திருமணத்திற்கு சென்ற என்ஜினீயர் விபத்தில் பலி - தாயார் உள்பட 3 பேர் படுகாயம்
ஆத்தூர் அருகே கார் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானதில் தங்கை திருமணத்திற்கு சென்ற என்ஜினீயர் பரிதாபமாக இறந்தார். தாயார் உள்பட 3 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். இந்த சோக சம்பவம் குறித்து போலீஸ்தரப்பில் கூறப் பட்டதாவது:-
5. தென்னிலை அருகே லாரி மோதியதில் சரக்கு வேனில் சென்ற 2 பேர் பலி 7 பேர் படுகாயம்
தென்னிலை அருகே லாரி மோதியதில் சரக்கு வேனில் சென்ற 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர். மேலும் 7 பேர் படுகாயமடைந்தனர்.