மாவட்ட செய்திகள்

மக்கள் தொடர்பு முகாமில் பயனாளிகளுக்கு ரூ.7½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் கலெக்டர் வழங்கினார் + "||" + The Collector provided welfare assistance of Rs

மக்கள் தொடர்பு முகாமில் பயனாளிகளுக்கு ரூ.7½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் கலெக்டர் வழங்கினார்

மக்கள் தொடர்பு முகாமில் பயனாளிகளுக்கு ரூ.7½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் கலெக்டர் வழங்கினார்
சன்னாவூரில் நடந்த மக்கள் தொடர்பு முகாமில் பயனாளிகளுக்கு ரூ.7½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் வழங்கினார்.
அரியலூர்,

அரியலூர் மாவட்டம், திருமானூர் ஒன்றியத்துக்கு உட்பட்ட சன்னாவூர் (வடக்கு) கிராமத்தில் மக்கள் தொடர்பு நிறைவு நாள் முகாம் நடந்தது. இதற்கு அரியலூர் மாவட்ட கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் தலைமை தாங்கினார். முகாமில் வருவாய்த்துறையின் சார்பில் 43 பயனாளிகளுக்கு ரூ.4 லட்சத்து 32 ஆயிரத்தில் இலவச வீட்டுமனைப்பட்டா, மனைவரிப்பட்டா, நத்தம் பட்டா மாற்றம், நிலப்பட்டா மாற்றம், மனைவரிப்பட்டா நகலினையும், சமூக பாதுகாப்பு திட்டத்தின் கீழ் 15 பயனாளிகளுக்கு ரூ.2 லட்சத்து 31 ஆயிரத்து 500 மதிப்பில் நலத்திட்ட உதவித்தொகையும், பிற்படுத்தப்பட்டோர் மற்றும் சிறுபான்மையினர் நலத்துறையின் சார்பில் 3 நபர்களுக்கு ரூ.15 ஆயிரத்து 750 மதிப்பில் இலவச தையல் எந்திரங்களையும், வேளாண்மைத்துறையின் சார்பில் 4 விவசாயிகளுக்கு ரூ.74 ஆயிரத்து 540 மதிப்பில் வேளாண் இடுபொருட்களும், சுகாதாரத்துறையின் சார்பில் 1 கர்ப்பிணிக்கு ரூ.2 ஆயிரம் மதிப்பில் சத்துணவு பெட்கங்களையும் என மொத்தம் 66 பயனாளிகளுக்கு ரூ.7 லட்சத்து 55 ஆயிரத்து 790 மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகளை கலெக்டர் வினய் வழங்கினார். முகாமில் வேளாண்மைத்துறை, கால்நடை பராமரிப்புத்துறை, தோட்டக் கலைத்துறை, சுகாதாரத்துறை, குழந்தைகள் பாதுகாப்புத் திட்டம், ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளர்ச்சித் திட்டம் ஆகிய துறைகளின் சார்பாக பொதுமக்கள் எளிதாக அறிந்துகொள்ளும் வகையில் திட்ட விளக்கு அரங்குகள் அமைக்கப்பட்டிருந்தது. இதில் திட்ட இயக்குனர் (ஊரக வளர்ச்சி முகமை) சுந்தரராஜன், துணை இயக்குனர் (சுகாதாரப்பணிகள்) ஹேசமந்த்காந்தி, அரியலூர் வருவாய் கோட்டாட்சியர் சத்தியநாராயணன், உதவி கலெக்டர் (சமூக பாதுகாப்புத்திட்டம்) உமாமகேஸ்வரி, உதவி இயக்குனர் (ஊராட்சிகள்) பழனிசாமி, துணைப்பதிவாளர் (கூட்டுறவுத்துறை) செல்வராஜ் மற்றும் அனைத்து துறை அலுவலர்கள், ஏராளமான பொதுமக்கள் கலந்துகொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வீட்டுமனைபட்டா வழங்கக்கோரி திருவள்ளூர் கலெக்டர் அலுவலகம் முற்றுகை
வீட்டுமனைபட்டா வழங்கக்கோரி திருவள்ளூர் கலெக்டர் அலுவலகம் முற்றுகையிடப்பட்டது.
2. வேளாண் எந்திரம்-கருவிகள் வாடகை மையம் அமைக்க விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தகவல்
புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் வேளாண் எந்திரங்கள் மற்றும் கருவிகள் வாடகை மையம் அமைக்க விண்ணப்பிக்கலாம் என கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார்.
3. கூனிச்சம்பட்டு கிராமத்தில் தாமரை குளம் தூர்வாரும் பணி கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
கூனிச்சம்பட்டு கிராமத்தில் தாமரை குளம் தூர்வாரும் பணியை கலெக்டர் அருண் தொடங்கிவைத்தார்.
4. விவசாயிகளுக்கு ரூ.2 லட்சத்தில் வேளாண் உபகரணங்கள் அரசு முதன்மை செயலாளர் ககன்தீப்சிங்பேடி வழங்கினார்
போச்சம்பள்ளியில் விவசாயிகளுக்கு ரூ. 2 லட்சத்தில் வேளாண் உபகரணங்களை அரசு முதன்மை செயலாளர் ககன்தீப்சிங்பேடி வழங்கினார்.
5. ஆழ்துளை கிணறு அமைக்க பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை தவறாமல் பின்பற்ற வேண்டும் கலெக்டர் அறிவுறுத்தல்
புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் ஆழ்துளை கிணறு அமைக்க பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை தவறாமல் பின்பற்ற வேண்டும் என கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி அறிவுறுத்தி உள்ளார்.