மாவட்ட செய்திகள்

மனுநீதி நிறைவு நாள் விழாவில்பயனாளிகளுக்கு ரூ.1 கோடியில் நலத்திட்ட உதவிகள்கலெக்டர் சாந்தா வழங்கினார் + "||" + At the closing ceremony of the petition Welfare Program Assistance to beneficiaries Presented by Collector Santha

மனுநீதி நிறைவு நாள் விழாவில்பயனாளிகளுக்கு ரூ.1 கோடியில் நலத்திட்ட உதவிகள்கலெக்டர் சாந்தா வழங்கினார்

மனுநீதி நிறைவு நாள் விழாவில்பயனாளிகளுக்கு ரூ.1 கோடியில் நலத்திட்ட உதவிகள்கலெக்டர் சாந்தா வழங்கினார்
மனுநீதி நிறைவு நாள் விழாவில் பயனாளிகளுக்கு ரூ.1¼ கோடியில் நலத்திட்ட உதவிகளை கலெக்டர் சாந்தா வழங்கினார்.
மங்களமேடு, 

பெரம்பலூர் மாவட்ட கலெக்டரின் சிறப்பு மனுநீதி நிறைவு நாள் விழா வேப்பந்தட்டை தாலுகா தேவையூர் (வடக்கு) கிராமத்தில் நடைபெற்றது. இதற்கு கலெக்டர் சாந்தா தலைமை தாங்கினார். கூட்டத்தில் வருவாய்த் துறை மூலம் இலவச வீட்டு மனைப்பட்டா, நத்தம் பட்டா நகல் மற்றும் மாற்றம் உள்ளிட்ட திட்டங்கள் மூலம் 29 பயனாளிகளுக்கு ரூ.8 லட்சத்து 70 ஆயிரம் மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகளையும், சமூக பாதுகாப்புத் திட்டம் மூலம் இந்திராகாந்தி தேசிய முதியோர் உதவித்தொகை வழங்கும் திட்டம், விதவை உதவித்தொகை, கணவனால் கைவிடப்பட்டோர் உதவித் தொகைகள் திட்டத்தின் கீழ் 60 பயனாளிகளுக்கு ரூ.17 லட்சத்து 26 ஆயிரத்து 500 மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகளையும்.

கூட்டுறவுத் துறை மூலம் விவசாயக் கடன் திட்டத்தின் கீழ் 125 பயனாளிகளுக்கு ரூ.62 லட்சத்து 56 ஆயிரத்து 500 மதிப்பிலான உதவிகளும், தாட்கோ மூலம் 1 பயனாளிக்கு ரூ.11 லட்சத்து 39 ஆயிரத்து 947 உதவித்தொகையும், மாவட்ட சமூக நலத்துறை மூலம் 30 பயனாளிகளுக்கு ரூ.15 லட்சம் மதிப்பில் முதல்- அமைச்சரின் இரண்டு பெண் குழந்தைகள் பாதுகாப்புத் திட்டத்தின் கீழ் நலத்திட்ட உதவிகளையும் என பல்வேறு துறைகளின் சார்பில் மொத்தம் 277 பயனாளிகளுக்கு ரூ.1 கோடியே 31 லட்சத்து 72 ஆயிரத்து 31 மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகளை பெரம்பலூர் மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா வழங்கினார்.

இதில் மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி ராஜேந்திரன், சமூக பாதுகாப்புத் திட்ட உதவி கலெக்டர் மனோகரன், வேளாண் துறை இணை இயக்குனர் (பொறுப்பு) சந்தானகிருஷ்ணன், வேப்பந்தட்டை தாசில்தார் கவிதா உள்ளிட்ட அனைத்து துறை அலுவலர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில், 7-வது பொருளாதார கணக்கெடுப்பு பணி - கலெக்டர் சாந்தா தொடங்கி வைத்தார்
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் 7-வது பொருளாதார கணக்கெடுப்பு பணியை கலெக்டர் சாந்தா தொடங்கி வைத்தார். அப்போது அவர் கூறுகையில்,
2. மக்காச்சோளத்தில் படைப்புழுவை கட்டுப்படுத்த பூச்சிமருந்து தெளிக்கும் பணி - கலெக்டர் சாந்தா தொடங்கி வைத்தார்
மக்காச்சோளத்தில் படைப்புழுவை கட்டுப்படுத்த வேளாண்மைத்துறை மூலம் ஒட்டுமொத்த பரப்பில் பூச்சி மருந்து தெளிக்கும் பணியை கலெக்டர் சாந்தாகலெக்டர் சாந்தா தொடங்கி வைத்தார்
3. பனை மர சாகுபடியில் விவசாயிகள் ஈடுபட வேண்டும் - பெரம்பலூர் மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா அறிவுரை
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் பனை மர சாகுபடியில் விவசாயிகள் ஈடுபடவேண்டும் என்று மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா அறிவுறுத்தியுள்ளார். பெரம்பலூர் மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா ஒரு அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் அவர் கூறியிருப்பதாவது:-
4. பெரம்பலூர் நகராட்சி பகுதியில் 30-ந் தேதிக்குள் கட்டிடங்களில் மழைநீர் சேகரிப்பு கட்டாயமாக அமைக்க வேண்டும்
பெரம்பலூர் நகராட்சி பகுதியில் வருகிற 30-ந் தேதிக்குள் கட்டிடங்களில் மழைநீர் சேகரிப்பு கட்டாயமாக அமைக்க வேண்டும் என்று மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா உத்தரவிட்டுள்ளார். பெரம்பலூர் மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா வெளியிட்டுள்ள ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
5. சந்ததியினர் பயன்பெற நீர் நிலைகளை பாதுகாக்க வேண்டும் - கலெக்டர் சாந்தா வலியுறுத்தல்
சந்ததியினர் பயன்பெற நீர் நிலைகளை பாதுகாக்க வேண்டும் என்று மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா வலியுறுத்தியுள்ளார்.