மாவட்ட செய்திகள்

உடல் நலத்தை போலீசார் பேணி பாதுகாக்க வேண்டும்கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பேச்சு + "||" + The police must protect the health Talk by Collector Uma Maheshwari

உடல் நலத்தை போலீசார் பேணி பாதுகாக்க வேண்டும்கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பேச்சு

உடல் நலத்தை போலீசார் பேணி பாதுகாக்க வேண்டும்கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பேச்சு
போலீசார் தங்கள் உடல் நலத்தை பேணி பாதுகாக்க வேண்டும் என்று கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பேசினார்.
புதுக்கோட்டை, 

போலீசாருக்கு ஏற்படும் மன அழுத்தத்தை போக்குவதற்கான நிறைவாழ்வு பயிற்சி வகுப்பு புதுக்கோட்டையில் நடைபெற்றது. கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தலைமை தாங்கி, பயிற்சி வகுப்பை குத்துவிளக்கு ஏற்றி தொடங்கி வைத்தார். மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு செல்வராஜ் முன்னிலை வகித்தார். போலீசாருக்கு பயிற்சி கையேடுகளை வழங்கி, கலெக்டர் பேசியதாவது:- சட்டம், ஒழுங்கை பேணி பாதுகாக்கவும், பொதுமக்கள் அமைதியாக வாழ்வதற்கும் தமிழக காவல்துறை தொடர்ந்து சிறப்பாக பணியாற்றி வருகிறது. போலீசாரின் நலனுக்காக தமிழக அரசு பல்வேறு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது. அனைத்து சூழ்நிலைகளிலும் போலீசார் பணியாற்றி வருவதால் அவர்களுக்கு ஏற்படும் மன அழுத்தத்தை போக்கும் வகையில் புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து போலீசாருக்கும், பல்வேறு கட்டங்களாக நிறைவாழ்வு பயிற்சி தொடங்கி வைக்கப்பட்டு உள்ளது.

இந்த பயிற்சியில் போலீசாருக்கு மன அழுத்தம் ஏற்படாமல் தவிர்த்தல், மன அழுத்தத்தை கட்டுப்படுத்துதல், மகிழ்ச்சியான மனநிலையில் பணிபுரிதல் உள்ளிட்ட பல்வேறு உடல் நலம் சார்ந்த புத்துணர்வு பயிற்சிகள் அளிக்கப்பட உள்ளது.

போலீசார் தங்களது காவல் பணிகளில் அர்ப்பணிப்பு உணர்வுடன் இருப்பது போல், தங்களது உடல் நலனிலும் அக்கறை செலுத்த வேண்டும். மேலும் போலீசார் தாங்கள் பணிபுரியும் நேரங்களில் தேவையற்ற மன அழுத்தத்தை தவிர்த்து மகிழ்ச்சியான மன நிலையில் பணியாற்ற வேண்டும். போலீசார் தங்கள் உடல் நலம் மற்றும் குடும்ப நலத்தை பேணி பாதுகாக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் பேசினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிளாஸ்டிக் கழிவுகள் மறுசுழற்சி செய்யப்பட்டு 30 கிலோ மீட்டர் தூரத்திற்கு சாலை அமைப்பு - கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தகவல்
பிளாஸ்டிக் கழிவுகள் மறுசுழற்சி செய்யப்பட்டு புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் 30 கிலோ மீட்டர் தூரத்திற்கு சாலை அமைக்கப்பட்டு உள்ளதாக கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டு உள்ள ஒரு செய்திக் குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
2. சம்பா சாகுபடிக்கு தேவையான, உரம்-பூச்சி கொல்லி மருந்து தயார் - கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தகவல்
சம்பா சாகுபடிக்கு தேவையான உரங்கள் மற்றும் பூச்சி கொல்லி மருந்துகள் தயார் நிலையில் உள்ளன என்று கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார். இது குறித்து அவர் வெளியிட்டு உள்ள ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. திரவ உயிர் உரங்களை பயன்படுத்தி விவசாயிகள் பயிர் சாகுபடி செய்யலாம் - கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தகவல்
திரவ உயிர் உரங்களை பயன்படுத்தி விவசாயிகள் பயிர் சாகுபடி செய்யலாம் என்று கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார். இது குறித்து அவர் வெளியிட்டு உள்ள ஒரு செய்திக் குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
4. நகராட்சி நிர்வாகத்தின் சார்பில் ரூ.14 கோடியே 90 லட்சத்தில் குளங்கள் தூர்வாரும் பணி - கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தகவல்
நகராட்சி நிர்வாகத்தின் சார்பில் ரூ.14 கோடியே 90 லட்சத்தில் குளங்கள் தூர்வாரப்பட்டு வருகின்றன என கலெக்டர் உமாமகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டு உள்ள ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
5. விவசாயிகளுக்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளும் செய்து கொடுக்கப்படும் - விதைத்திருவிழாவில் கலெக்டர் பேச்சு
விவசாயிகளுக்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்து கொடுக்க மாவட்ட நிர்வாகம் தயாராக உள்ளதாக பாரம்பரிய விதைத்திருவிழாவில் கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி பேசினார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...