மாவட்ட செய்திகள்

பா.ஜ.க.வை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Congress party protests against BJP

பா.ஜ.க.வை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்

பா.ஜ.க.வை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
பா.ஜ.க.வை கண்டித்து கரூரில் காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
கரூர்,

கர்நாடகத்தில் முதல்- மந்திரி குமாரசாமி தலைமையில் காங்கிரஸ்-ஜனதா தளம் (எஸ்) கூட்டணி ஆட்சி நடக்கிறது. இந்த நிலையில் ஆட்சி மாற்றத்தை ஏற்படுத்தும் விதமாக இந்த கூட்டணி கட்சி எம்.எல்.ஏக்களை குதிரை பேரத்தின் மூலமாக இழுக்க முயற்சிக்கும் பா.ஜ.க.வின் செயல்பாடுகளை கண்டித்து கரூர் தாலுகா அலுவலகம் முன்பு மாவட்ட காங்கிரஸ் கட்சி சார்பில் நேற்று காலை ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு மாவட்ட தலைவர் சின்னசாமி தலைமை தாங்கினார். அகில இந்திய காங்கிரஸ் கமிட்டி உறுப்பினர் பேங்க் சுப்பிரமணியன், நகர தலைவர் சவுந்தர்ராஜன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.


ஆர்ப்பாட்டத்தில் சிறப்பு விருந்தினராக கரூர் எம்.பி. ஜோதிமணி கலந்து கொண்டு பேசுகையில், இந்தியாவில் எந்த மாநிலத்திலும் காங்கிரஸ் ஆட்சி இருக்க கூடாது. மத்தியிலும்-மாநிலத்திலும் பா.ஜ.க. மட்டுமே ஆட்சி செய்ய வேண்டும் என்கிற நோக்கில் சர்வாதிகார ஆட்சியை பா.ஜ.க. நடத்தி வரு கிறது. இது ஜனநாயகத்திற்கு நல்லதல்ல. கர்நாடகாவில் ஜனதாதளம், காங்கிரஸ் கட்சி எம்.எல்.ஏக்களின் ராஜினாமாவை ஏற்க முடியாது. நேரில் கடிதம் கொடுத்து விளக்க வேண்டும் என்று சபாநாயகர் தெளிவாக கூறிவிட்டார். இந்நிலையில் மும்பைக்கு அழைத்து செல்லப்பட்டுள்ள எம்.எல்.ஏக்களை சந்திக்கவே அனுமதி தரப்படவில்லை. இது கண்டிக்கத்தக்கது ஆகும் என்றார்.

ஆர்ப்பாட்டத்தின்போது, கர்நாடகாவில் பா.ஜ.க.வின் செயல்பாடுகளை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சியினர் கோஷம் எழுப்பினர். இதில் வர்த்தக பிரிவு தலைவர் சதீஷ்குமார், மாநில பொதுக்குழு உறுப்பினர் மணி உள்பட காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள், உறுப்பினர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெட்ரோல், டீசல் விலை உயர்வை கண்டித்து ஏ.ஐ.டி.யூ.சி. ஆர்ப்பாட்டம்
தஞ்சை தலைமை தபால் நிலையம் முன்பு ஏ.ஐ.டி.யூ.சி. சார்பில் நேற்றுகாலை ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
2. மத்திய பட்ஜெட்டை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம்
புதுக்கோட்டை மாவட்ட ஏ.ஐ.டி.யு.சி. சார்பில் மத்திய பட்ஜெட்டை கண்டித்து புதுக்கோட்டை திலகர் திடலில் நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
3. நல்லம்பள்ளி, காரிமங்கலத்தில் அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
தமிழ்நாடு அங்கன்வாடி ஊழியர் மற்றும் உதவியாளர் சங்கம் சார்பில் நல்லம்பள்ளியில் உள்ள ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளர்ச்சி திட்ட அலுவலகம் முன்பு நேற்று கருப்பு பேட்ஜ் அணிந்து ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
4. பயிர் காப்பீட்டு தொகை வழங்காததை கண்டித்து விவசாயிகள் ஆர்ப்பாட்டம் கீழ்வேளூரில் நடந்தது
பயிர் காப்பீட்டு தொகை வழங்காததை கண்டித்து கீழ்வேளூரில் விவசாயிகள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. தமிழக மக்கள் முன்னேற்ற கழகத்தினர் ஆர்ப்பாட்டம்
கரூர் தாலுகா அலுவலகம் முன்பு மாவட்ட தமிழக மக்கள் முன்னேற்ற கழகம் சார்பில் நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.