மாவட்ட செய்திகள்

குமரி மாவட்டத்தில் வெவ்வேறு இடங்களில் இருந்து கேரளாவுக்கு கடத்த முயன்ற 1½ டன் ரேஷன் அரிசி பறிமுதல் + "||" + 1½ ton ration trying to smuggle to Kerala from different places in Kumari district Seizure of rice

குமரி மாவட்டத்தில் வெவ்வேறு இடங்களில் இருந்து கேரளாவுக்கு கடத்த முயன்ற 1½ டன் ரேஷன் அரிசி பறிமுதல்

குமரி மாவட்டத்தில் வெவ்வேறு இடங்களில் இருந்து கேரளாவுக்கு கடத்த முயன்ற 1½ டன் ரேஷன் அரிசி பறிமுதல்
குமரி மாவட்டத்தில் வெவ்வேறு இடங்களில் இருந்து, கேரளாவுக்கு கடத்த முயன்ற 1½ டன் ரேஷன் அரிசி பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
நாகர்கோவில்,

குமரி மாவட்டத்தில் இருந்து ரேஷன் அரிசி கேரளாவுக்கு கடத்தப்பட்டு வருகிறது. அதை தடுக்க போலீசாரும், வருவாய்த்துறை அதிகாரிகளும் தீவிர கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபட்டு வருகிறார்கள். இந்த நிலையில் சொத்தவிளையில் ரேஷன் அரிசி மூடைகள் கேரளாவுக்கு கடத்துவதற்காக பதுக்கி வைக்கப்பட்டு இருப்பதாக நேற்று அகஸ்தீஸ்வரம் வட்ட வழங்கல் அதிகாரி சுசீலாவுக்கு தகவல் வந்தது. அதன்பேரில் அவரும் மற்றும் அதிகாரிகளும் அங்கு விரைந்து சென்று சோதனை நடத்தினர். அப்போது அங்குள்ள ஒரு வீட்டின் அருகே மறைவான இடத்தில் ரேஷன் அரிசி மூடைகள் பதுக்கி வைக்கப்பட்டு இருந்ததை அவர்கள் கண்டுபிடித்தனர். இதைத் தொடர்ந்து அரிசி மூடைகளை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். அந்த வகையில் சுமார் ஒரு டன் ரேஷன் அரிசி மூடைகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.


விசாரணை

ஆனால் அரிசியை பதுக்கி வைத்திருந்தவர்கள் யார்? என்று தெரியவில்லை. இதுதொடர்பாக விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.இதே போல நாகர்கோவில் ரெயில் நிலையத்தில் இருந்து பகல் 12 மணிக்கு திருவனந்தபுரத்துக்கு புறப்பட்ட பயணிகள் ரெயிலில் 500 கிலோ ரேஷன் அரிசி மூடைகளை பறக்கும் படை தாசில்தார் சதானந்தன் தலைமையிலான அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். இந்த அரிசி மூடைகளையும் கேரளாவுக்கு கடத்த முயன்றது தெரியவந்தது. இவ்வாறு குமரி மாவட்டத்தில் வெவ்வேறு இடங்களில் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட 1½ டன் ரேஷன் அரிசி மூடைகள் கோணத்தில் உள்ள குடோனில் ஒப்படைக்கப்பட்டது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தஞ்சை மாவட்ட பகுதிகளில் மணல் கடத்தல்; 5 பேர் கைது
தஞ்சை மாவட்ட பகுதிகளில் மணல் கடத்தலில் ஈடுபட்ட 5 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. கருங்கல் அருகே தங்க புதையல் விவகாரம்: போலீசார் உதவியுடன் வாலிபரை கடத்திய 7 பேர் மீது வழக்கு
கருங்கல் அருகே தங்க புதையல் கிடைத்ததாக கருதிபோலீசார் உதவியுடன்வாலிபரை கடத்திய விவகாரத்தில் 7 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். இந்த விவகாரத்தில் மேலும் பல முக்கிய பிரமுகர்கள் சிக்குவார்கள் என்ற பரபரப்பு தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
3. 11 பயங்கரவாதிகளை விடுதலை செய்ததால் பணய கைதிகளாக இருந்த 3 இந்திய என்ஜினீயர்களை தலீபான்கள் விடுவித்தனர்
ஆப்கானிஸ்தான் சிறையில் இருந்த 11 தலீபான் பயங்கரவாதிகள் விடுவிக்கப்பட்டதால் பணய கைதிகளாக இருந்த 3 இந்திய என்ஜினீயர்களை தலீபான் இயக்கம் விடுவித்தது.
4. வீட்டில் பதுக்கி வைத்திருந்த 2,400 கிலோ ரே‌‌ஷன் அரிசி பறிமுதல்; 2 பேர் கைது
வீட்டில் பதுக்கி வைத்திருந்த 2,400 கிலோ ரே‌‌ஷன் அரிசியை பறிமுதல் செய்து 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. தஞ்சையில் 301 மதுபாட்டில்களுடன் 2 பேர் கைது ஸ்கூட்டர் பறிமுதல்; அ.தி.மு.க. பிரமுகர்- தம்பிக்கு வலைவீச்சு
தஞ்சையில் 301 மதுபாட்டில்களுடன் 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர்களிடம் இருந்து ஸ்கூட்டர் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. மேலும் அ.தி.மு.க. பிரமுகர் மற்றும் அவருடைய தம்பியை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...