மாவட்ட செய்திகள்

திருத்துறைப்பூண்டி அருகே குடிநீர் வழங்காததை கண்டித்து கிராம சபை கூட்டத்தில் இருந்து பொதுமக்கள் வெளிநடப்பு + "||" + Near Thiruthuraipoondi Public walk away from Gram Sabha meeting denouncing non-availability of drinking water

திருத்துறைப்பூண்டி அருகே குடிநீர் வழங்காததை கண்டித்து கிராம சபை கூட்டத்தில் இருந்து பொதுமக்கள் வெளிநடப்பு

திருத்துறைப்பூண்டி அருகே குடிநீர் வழங்காததை கண்டித்து கிராம சபை கூட்டத்தில் இருந்து பொதுமக்கள் வெளிநடப்பு
திருத்துறைப்பூண்டி அருகே குடிநீர் வழங்காததை கண்டித்து கிராம சபை கூட்டத்தில் இருந்து பொதுமக்கள் வெளி நடப்பு செய்தனர்.
திருத்துறைப்பூண்டி,

திருவாரூர் மாவட்டம், திருத்துறைப்பூண்டி அருகே உள்ள பிச்சன்கோட்டகம் ஊராட்சி தென்பாதியில் சுதந்திர தினத்தையொட்டி கிராம சபை கூட்டம் நேற்று நடந்தது. இதில் ஊராட்சி செயலாளர் தங்கமணி, ஊராட்சி ஒன்றிய அலுவலர் அயூப்கான் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். இதில் 100-க்கும் மேற்பட்ட பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டனர்.


அப்போது தென்பாதி பகுதியில் கடந்த 2 ஆண்டுகளாக சரியாக குடிநீர் வழங்கப்படாததை கண்டித்து ம.தி.மு.க. நகர செயலாளர் கோவிசேகர் தலைமையில், முன்னாள் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் மாணிக்கம், அ.தி.மு.க. ஒன்றிய பிரதிநிதி நாகூரான், தி.மு.க. ஒன்றிய பிரதிநிதி ஜெயராமன், பாசனதாரர் சங்க செயலாளர் அந்தோணிசாமி மற்றும் பொதுமக்கள் கிராம சபை கூட்டத்தில் இருந்து வெளிநடப்பு செய்தனர். இதனால் அங்கு சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அனைத்து கிராமங்களிலும் கண்காணிப்பு கேமரா பொருத்தி குற்றங்களை தடுக்க வேண்டும்
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து ஊராட்சிகளிலும் கண்காணிப்பு கேமராக்களை பொருத்தி குற்றங்கள் நடப்பதை தடுக்க உள்ளாட்சி அமைப்பு பிரதிநிதிகள் ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் என்று மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு நிஷாபார்த்திபன் அறிவுறுத்தினார்.
2. கோவை மாவட்டத்தில் 54 கிராம பஞ்சாயத்துகளில் ஊரக புத்தாக்க திட்டம் செயல்படுத்தப்படும் கலெக்டர் தகவல்
கோவை மாவட்டத்தில் 54 கிராம பஞ்சாயத்துகளில் ஊரக புத்தாக்க திட்டம் செயல்படுத்தப்படும் என்று கலெக்டர் தெரிவித்து உள்ளார்.
3. பொங்கல் பண்டிகையையொட்டி சொந்த ஊர்களுக்கு செல்ல பஸ் நிலையத்தில் அலைமோதிய கூட்டம்
பொங்கல் பண்டிகை இன்று(புதன்கிழமை) கொண்டாடப்பட உள்ள நிலையில் திருப்பூரில் இருந்து தொழிலாளர்கள் சொந்த ஊர்களுக்கு செல்வதால், பஸ் நிலையம், ரெயில் நிலையத்தில் கூட்டம் அலைமோதியது. மேலும், பொருட்கள் வாங்க கடை வீதிகளில் பொதுமக்கள் கூட்டம் அலைமோதியது.
4. திண்டுக்கல்லில் பொங்கல் பொருட்கள் வாங்க அலைமோதிய கூட்டம்
திண்டுக்கல்லில் பொங்கல் பொருட்கள் வாங்குவதற்கு கூட்டம் அலைமோதியது.
5. குடியரசு தினவிழா முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் தலைமையில் நடந்தது
கரூர் மாவட்டத்தில் குடியரசு தினவிழா முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் அன்பழகன் தலைமையில் நடைபெற்றது.