மாவட்ட செய்திகள்

அத்தாணியில் குடிநீர் சீராக வினியோகிக்ககோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல் + "||" + Public road stir to demand uniform supply of drinking water

அத்தாணியில் குடிநீர் சீராக வினியோகிக்ககோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல்

அத்தாணியில் குடிநீர் சீராக வினியோகிக்ககோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
அத்தாணியில் குடிநீர் சீராக வினியோகிக்க கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டார்கள்.
அந்தியூர்,

அந்தியூர் அருகே உள்ள அத்தாணி பேரூராட்சி பொதுமக்களுக்கு பவானி ஆற்றில் இருந்து தண்ணீர் உறிஞ்சப்பட்டு, மேல்நிலை தொட்டியில் ஏற்றி குழாய் வழியாக வினியோகிக்கப்பட்டு வருகிறது. ஆனால் பேரூராட்சிக்கு உட்பட்ட 5, 6, 7, 8, 9, 11-வது வார்டு பொதுமக்களுக்கு கடந்த 5 நாட்களாக தண்ணீர் வினியோகிக்கவில்லை என்று கூறப்படுகிறது.


இந்தநிலையில் தண்ணீர் வழங்கப்படாத வார்டை சேர்ந்த ஆண்கள், பெண்கள் என 100-க்கும் மேற்பட்டோர் காலிக்குடங்களுடன் நேற்று காலை 11.15 மணி அளவில் அத்தாணி மூனு ரோட்டில் திடீரென சாலை மறியலில் ஈடுபட்டார்கள். அதனால் அந்த வழியாக எந்த வாகனமும் செல்ல முடியவில்லை.

இதுபற்றி தகவல் கிடைத்ததும் விரைந்து வந்த ஆப்பக்கூடல் போலீசார் மற்றும் அத்தாணி பேரூராட்சி செயல் அதிகாரி ராமகிருஷ்ணன் ஆகியோர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு இருந்த பொதுமக்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். அப்போது அவர்கள் ‘பவானி ஆற்றில் அதிக அளவு தண்ணீர் வருகிறது. அதனால் நீர் உறிஞ்சும் இடத்தில் குழாயில் சேறு அடைத்துவிட்டதால் தான் தண்ணீர் வினியோகிக்க முடியவில்லை. உடனே சீரமைக்கும் பணியில் ஈடுபட்டு தண்ணீர் வழங்க நடவடிக்கை எடுக்கிறோம்‘ என்று உறுதி அளித்தார்கள். அதை ஏற்றுக்கொண்டு பொதுமக்கள் சாலை மறியலை கைவிட்டு பகல் 11.45 மணி அளவில் கலைந்து சென்றார்கள்.

இந்த சாலை மறியலால் அத்தாணி மூனு ரோடு வழியாக சுமார் 30 நிமிடம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கோவில் கட்டுவதில் இருதரப்பினரிடையே தகராறு: அரசு சார்பில் மாரியம்மன் சிலை பிரதிஷ்டை - பெண் தீக்குளிக்க முயன்றதால் பரபரப்பு
வேப்பூர் அருகே கோவில் கட்டுவதில் இருதரப்பினரிடையே தகராறு ஏற்பட்டது. இதனால் அரசு சார்பில் சிலை வைக்கப்பட்டதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பெண் தீக்குளிக்க முயன்றதால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது. மேலும் சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட 13 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
2. புதிதாக வீடுகள் கட்டித்தரக்கோரி; வைரபுரி பொதுமக்கள் ஊர்வலமாக வந்து கோட்டாட்சியரிடம் மனு
புதிதாக வீடுகள் கட்டித்தரக்கோரி வைரபுரி பொதுமக்கள் ஊர்வலமாக வந்து குளித்தலை கோட்டாட்சியரிடம் மனு கொடுத்தனர்.
3. பாளையங்கோட்டையில் வக்கீல்கள் சாலை மறியல்
பாளையங்கோட்டையில் காங்கிரஸ் வக்கீல்கள் திடீர் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
4. சேலம் கன்னங்குறிச்சியில் பரபரப்பு வீடுகளை இடிக்க எதிர்ப்பு-சாலை மறியல் - தீக்குளிக்க முயன்றவர் உள்பட 42 பேர் கைது
சேலம் கன்னங்குறிச்சியில் கோவிலுக்கு சொந்தமான இடத்தில் கட்டியிருந்த வீடுகளை இடிக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். அப்போது தீக்குளிக்க முயன்றவர் உள்பட 42 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. சென்னிமலை அருகே, குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியல் - போக்குவரத்து பாதிப்பு
சென்னிமலை அருகே குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதனால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.