மாவட்ட செய்திகள்

கூட்டுறவு வங்கி முன் குடும்பத்துடன் வாலிபர் தர்ணா இறந்த தந்தைக்கான பணப்பலன்களை வழங்கக்கோரிக்கை + "||" + Co-operative bank pledges money to father of deceased father Darna

கூட்டுறவு வங்கி முன் குடும்பத்துடன் வாலிபர் தர்ணா இறந்த தந்தைக்கான பணப்பலன்களை வழங்கக்கோரிக்கை

கூட்டுறவு வங்கி முன் குடும்பத்துடன் வாலிபர் தர்ணா இறந்த தந்தைக்கான பணப்பலன்களை வழங்கக்கோரிக்கை
மணப்பாறை அருகே இறந்த தந்தைக்கான பணப்பலன்களை வழங்கக்கோரி கூட்டுறவு வங்கி முன் வாலிபர் ஒருவர் குடும்பத்துடன் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
மணப்பாறை,

திருச்சி மாவட்டம், மணப்பாறையை அடுத்த வெள்ளப்பூலாம்பட்டியில் ஆர்.945 தொடக்க வேளாண்மை கூட்டுறவு வங்கி உள்ளது. இந்த வங்கியில் சிற்றெழுத்தராக வேலுச்சாமி என்பவர் வேலை பார்த்து வந்தார். தற்போது அவர் இறந்து விட்டார். அவர் வங்கியில் பணியாற்றிய போது பணம் கையாடல் தொடர்பான வழக்கு ஒன்று நடைபெற்று வந்ததால், அவருக்கான பணப்பலன்களை வங்கி நிர்வாகம் வழங்கவில்லை. இதற்கிடையே அந்த வழக்கில் வேலுச்சாமிக்கான பணப்பலன்களை வழங்க கடந்த 2013-ம் ஆண்டு கோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.


குடும்பத்துடன் தர்ணா

ஆனால் இதுவரை பணப்பலன்கள் வழங்கப்படவில்லை. இதுதொடர்பாக வேலுச்சாமியின் மகன் சத்தியசீலன் (வயது 35) சம்பந்தப்பட்ட தொடக்க வேளாண்மை கூட்டுறவு வங்கிக்கு பலமுறை சென்று கேட்டும், அதைப்பற்றி யாரும் கண்டுகொள்ளவில்லை. இதனால் சத்தியசீலனும், அவரது குடும்பத்தினரும் மனமுடைந்தனர்.

இந்தநிலையில் நேற்று முன்தினம் காலை சம்பந்்தப்பட்ட தொடக்க வேளாண்மை கூட்டுறவு வங்கி முன் சத்தியசீலன் தனது குடும்பத்துடன் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டார். காலை முதல் மாலை வரை உணவின்றி குடும்பமே போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட நிலையில் கூட வங்கி தரப்பில் யாரும் பேச்சுவார்த்தைக்கு வரவில்லை.

பேச்சுவார்த்தை

பின்னர் இதுபற்றி தகவல் அறிந்த வங்கி களப்பணியாளர்கள் வந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்கள். பின்னர், உங்கள் தந்தையின் பணப்பலன்கள் கிடைக்க உரிய தீர்வு காண வழிவகை செய்வதாக கூறியதையடுத்து, அவர்கள் போராட்டத்தை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர். கோர்ட்டு உத்தரவிட்டு 6 ஆண்டுகள் ஆகியும்கூட கூட்டுறவு வங்கி நிர்வாகம் கண்டுகொள்ளாமல், இதுவரை பணப்பலன்கள் வழங்காததால் ஒரு குடும்பமே போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட சம்பவத்தால் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மதுபோதையில், நண்பரின் 5 வயது மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த வாலிபர் - தர்மஅடி கொடுத்து பொதுமக்கள் போலீசில் ஒப்படைத்தனர்
ஆனைமலை அருகே 5 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த வாலிபரை பொதுமக்கள் பிடித்து தர்மஅடி கொடுத்து போலீசில் ஒப்படைத்தனர்.
2. திருச்சி அருகே பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கி கொள்ளை வழக்கில் வாலிபர் கைது
திருச்சி அருகே பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கி கொள்ளை வழக்கில் வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர் கொடுத்த தகவலின்படி லலிதா ஜூவல்லரி நகைக்கடை கொள்ளையில் சம்பந்தப்பட்ட திருவாரூர் முருகன் உள்பட 3 பேருக்கு வங்கி கொள்ளையிலும் தொடர்பு இருப்பது அம்பலமாகி இருக்கிறது.
3. பலமுறை மனு கொடுத்தும் நடவடிக்கை எடுக்காததால் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் கணவர் குடும்பத்தினருடன் பெண் தர்ணா
பலமுறை மனு கொடுத்தும் நடவடிக்கை எடுக்காததை கண்டித்து பெரம்பலூர் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் கணவர் குடும்பத்தினருடன் சேர்ந்து பெண் ஒருவர் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. கருங்கல் அருகே தங்க புதையல் விவகாரம்: போலீசார் உதவியுடன் வாலிபரை கடத்திய 7 பேர் மீது வழக்கு
கருங்கல் அருகே தங்க புதையல் கிடைத்ததாக கருதிபோலீசார் உதவியுடன்வாலிபரை கடத்திய விவகாரத்தில் 7 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். இந்த விவகாரத்தில் மேலும் பல முக்கிய பிரமுகர்கள் சிக்குவார்கள் என்ற பரபரப்பு தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
5. கூடுதல் ஆசிரியர்களை நியமிக்கக்கோரி அரசுப்பள்ளியில் மாணவர்களுடன் பெற்றோர் தர்ணா
மேலூர் அருகே அரசு தொடக்கப்பள்ளியில் கூடுதல் ஆசிரியர்களை நியமிக்கக்கோரி பள்ளி வளாகத்தில் மாணவர்களுடன் பெற்றோர் தர்ணா போராட்டம் நடத்தினர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...