மாவட்ட செய்திகள்

அரியலூரில் மாணவ, மாணவிகளுக்கான மாரத்தான் ஓட்டம் கலெக்டர் பரிசு வழங்கினார் + "||" + The Marathon Flow Collector prize was awarded to the students and students at Ariyalur

அரியலூரில் மாணவ, மாணவிகளுக்கான மாரத்தான் ஓட்டம் கலெக்டர் பரிசு வழங்கினார்

அரியலூரில் மாணவ, மாணவிகளுக்கான மாரத்தான் ஓட்டம் கலெக்டர் பரிசு வழங்கினார்
அரியலூரில் மாணவ, மாணவிகளுக்கான மாரத்தான் ஓட்டம் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு கலெக்டர் பரிசு வழங்கினார்.
அரியலூர்,

அரியலூர் மாவட்ட ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளர்ச்சித் திட்டம் சார்பில் போ‌‌ஷன் அபியான் திட்டம் மூலம் ஊட்டச்சத்து உணவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் வகையில் மாணவ-மாணவிகளுக்கான மினி மாரத்தான் ஓட்டம் நேற்று காலை நடந்தது. அரியலூரில் உள்ள மாவட்ட விளையாட்டு அரங்கத்தில் இருந்து மாரத்தான் ஓட்டத்தை, கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் கொடியசைத்து தொடங்கி வைத்தார். இதில் 177 மாணவ-மாணவிகள் கலந்து கொண்டனர். இந்த மாரத்தான் ஓட்டம் அரியலூர் மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் முடிவடைந்தது. இதில் வெற்றி பெற்ற மாணவ-மாணவிகளுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ்கள், கேடயங்கள் மற்றும் ஊட்டச்சத்து வார விழா குறித்த வாசகம் அடங்கிய டிசர்ட் ஆகியவற்றை கலெக்டர் வினய் வழங்கினார். மேலும் மாரத்தான் ஓட்டத்தில் பங்கேற்ற 1-ம் வகுப்பு மாணவியான சிவானி, போட்டி தூரமான 3½ கிலோ மீட்டரை முழுவதுமாக ஓடியதால், அந்த மாணவிக்கு கலெக்டர் சிறப்பு பாராட்டு சான்றிதழ் மற்றும் கேடயம் வழங்கினார். இதையடுத்து கலெக்டர் வினய் பேசுகையில், அரியலூர் மாவட்டத்தில் ஊட்டச்சத்து மாதம் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. மாவட்டத்தில் உள்ள 6 வட்டாரங்களில் ஊட்டச்சத்து உணவுகள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஊர்வலம், கோலப்போட்டி நடைபெறுகிறது. ஊட்டச்சத்து உணவுகள் குறித்த விழிப்புணர்வு அரங்குகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளன. ஊட்டச்சத்து குறைபாடு ஏற்படாதவகையில், குழந்தையின் முதல் ஆயிரம் நாட்களின் முக்கியத்துவத்தை உணர்த்துதல், ரத்த சோகை இல்லாமல் செய்தல், வயிற்றுப்போக்கை தடுத்தல் மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல், சுத்தமாக கைக்கழுவும் பழக்கம் மற்றும் சுகாதாரம் பேணுதல், ஊட்டச்சத்து உள்ள உணவுகள் பற்றிய விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்துதல் என மக்களிடையே விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தி ஊட்டச்சத்து குறைபாடு இல்லாத மாவட்டமாக இந்த மாவட்டத்தைஉருவாக்க வேண்டும், என்றார்.


இதில் அரியலூர் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சீனிவாசன், திட்ட அலுவலர் (ஒருங்கிணைந்த குழந்தை வளர்ச்சி திட்டம்) சாவித்திரி, குழந்தைகள் வளர்ச்சி திட்ட வட்டார அலுவலர்கள் மற்றும் மாணவ, மாணவிகள் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உள்ளாட்சி தேர்தலை அமைதியான முறையில் நடத்த ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு
தர்மபுரி மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலை அமைதியான முறையில் நடத்த அனைத்து அரசியல் கட்சியினரும் ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் என்று தர்மபுரியில் நடந்த ஆலோசனைக்கூட்டத்தில் கலெக்டர் மலர்விழி பேசினார்.
2. உள்ளாட்சி தேர்தல் தொடர்பான புகார்களை 1950 என்ற எண்ணில் தெரிவிக்கலாம் கலெக்டர் அறிவிப்பு
குமரி மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தல் தொடர்பான புகார்களை 1950 என்ற எண்ணில் தெரிவிக்கலாம் என்று கலெக்டர் பிரசாந்த் வடநேரே தெரிவித்துள்ளார்.
3. அரியலூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்திற்குட்பட்ட வாக்கு எண்ணும் மையத்தில் கலெக்டர் ஆய்வு
அரியலூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்திற்குட்பட்ட வாக்கு எண்ணும் மையத்தினை கலெக்டர் ரத்னா ஆய்வு செய்தார்.
4. உள்ளாட்சி தேர்தல்: இரவு 10 மணிக்கு மேல் பிரசார கூட்டங்கள்- ஊர்வலங்கள் நடத்தக்கூடாது கலெக்டர் உத்தரவு
உள்ளாட்சி தேர்தல் பிரசாரத்தில் இரவு 10 மணிக்கு மேல் கூட்டங்கள், ஊர்வலங்கள் நடத்தக்கூடாது என்று கலெக்டர் ரத்னா உத்தரவிட்டுள்ளார்.
5. ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தல் சிறப்பாக நடக்க அனைத்து கட்சியினரும் ஒத்துழைக்க வேண்டும் கலெக்டர் பேச்சு
ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தல் சிறப்பாக நடக்க அனைத்து கட்சியினரும் ஒத்துழைக்க வேண்டும் என்று கலெக்டர் சந்தீப் நந்தூரி கூறினார்.