மாவட்ட செய்திகள்

மேல்மலையனூர் அருகே, ஆட்டோ மீது கல்லூரி பஸ் மோதல்- பெண் பணியாளர் பலி + "||" + Near Malmalayanur, College Bus Showdown on Auto- Female employee kills

மேல்மலையனூர் அருகே, ஆட்டோ மீது கல்லூரி பஸ் மோதல்- பெண் பணியாளர் பலி

மேல்மலையனூர் அருகே,  ஆட்டோ மீது கல்லூரி பஸ் மோதல்-  பெண் பணியாளர் பலி
மேல்மலையனூர் அருகே ஆட்டோ மீது தனியார் கல்லூரி பஸ் மோதிய விபத்தில் அங்காளம்மன் கோவில் பெண் பணியாளர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.
மேல்மலையனூர், 

மேல்மலையனூர் அருகே உள்ள மானந்தல் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் முருகன் மனைவி குணசுந்தரி(வயது 37). இவர் அவலூர்பேட்டையில் தனது மகள் மகேஸ்வரியுடன், தங்கியிருந்து மேல்மலையனூர் அங்காளம்மன் கோவிலில் திருவிளக்கு பணியாளராக வேலைபார்த்து வந்தார். நேற்று காலையில் குணசுந்தரி, அவலூர்பேட்டையில் இருந்து ஒரு ஆட்டோவில் மேல்மலையனூர் நோக்கி வந்து கொண்டிருந்தார்.

மேல்மலையனூர் அடுத்த கோவில்புரையூர் என்ற இடத்தில் வந்த போது மேல்மலையனூரில் இருந்து திருவண்ணாமலை நோக்கி சென்ற தனியார் கல்லூரி பஸ் ஒன்று ஆட்டோ மீது மோதியது. இதில் பலத்த காயமடைந்த குணசுந்தரி இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கி சம்பவ இடத்திலேயே பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.

இதுபற்றி தகவல் அறிந்த அவலூர்பேட்டை போலீஸ் சப்–இன்ஸ்பெக்டர் இளங்கோவன் மற்றும் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து விபத்து குறித்து விசாரித்தனர். பின்னர் பலியான குணசுந்தரியின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக செஞ்சி அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும் இதுகுறித்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போலீஸ் வாகனம் மோதி விபத்து: மேலும் ஒரு பெண் பரிதாப சாவு
கடையநல்லூர் அருகே போலீஸ் வாகனம் மோதிய விபத்தில் மேலும் ஒரு பெண் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.
2. கள்ளக்குறிச்சியில் போலீசார் வாகன சோதனை: மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து தவறி விழுந்த பெண் சாவு
கள்ளக்குறிச்சியில் போலீசார் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டபோது, மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து தவறி விழுந்த பெண் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார். இதனால் ஆத்திரமடைந்த அவரது உறவினர்கள் போலீசாரை கண்டித்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. விழுப்புரம் அருகே, மின்னல் தாக்கி பெண் பலி - 2 பேர் படுகாயம்
விழுப்புரம் அருகே மின்னல் தாக்கியதில் பெண் பலியானார். 2 பேர் பலத்த காயமடைந்தனர்.
4. சுங்குவார்சத்திரம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் பெண் பலி
சுங்குவார்சத்திரம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் பெண் பலியானார்.
5. எடப்பாடி அருகே, மர்ம காய்ச்சலுக்கு பெண் பலி
எடப்பாடி அருகே மர்ம காய்ச்சலுக்கு பெண் ஒருவர் பலியானார்.