மாவட்ட செய்திகள்

விபத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்க சென்ற ஆம்புலன்ஸ் டிரைவர் டிராக்டர் மோதி சாவு + "||" + Went to rescue the victims Ambulance driver dies in collision with tractor

விபத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்க சென்ற ஆம்புலன்ஸ் டிரைவர் டிராக்டர் மோதி சாவு

விபத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்க சென்ற ஆம்புலன்ஸ் டிரைவர் டிராக்டர் மோதி சாவு
பரமத்தி வேலூர் அருகே, விபத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்க சென்ற ஆம்புலன்ஸ் டிரைவர் டிராக்டர் மோதி பரிதாபமாக இறந்தார்.
பரமத்தி வேலூர், 

நாமக்கல் மாவட்டம் பரமத்தி வேலூர் கந்த நகரை சேர்ந்தவர் செல்வம். இறந்து விட்டார். இவரது மனைவி பேபி. இவர்களுக்கு தினே‌‌ஷ்குமார் (வயது 25) என்ற மகன் இருந்தார். சொந்தமாக ஆட்டோ வைத்திருந்த இவர், தனியார் ஆம்புலன்ஸ் டிரைவராகவும் பணியாற்றி வந்தார்.

இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு கொந்தளம் அருகே ஒரு சாலை விபத்தில் சிக்கி காயம் அடைந்தவர்களை மீட்டு ஆஸ்பத்திரியில் சேர்க்க ஏற்றி வருவதற்காக தினே‌‌ஷ்குமார் ஆம்புலன்சில் சென்றார். ஜேடர்பாளையம் சாலையில் அவர் சென்று கொண்டிருந்தபோது, பாண்டமங்கலம் கோப்பணம்பாளையத்தில் ஒரு வளைவில் எதிரே வந்த டிராக்டரும், ஆம்புலன்சும் மோதி விபத்துக்கு உள்ளானது.

இதில் தினே‌‌ஷ்குமார் படுகாயம் அடைந்தார். அவரை அக்கம், பக்கத்தினர் மீட்டு பரமத்தி வேலூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு சென்றனர். ஆனால் வழியிலேயே அவர் பரிதாபமாக இறந்தார். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த பரமத்தி வேலூர் போலீசார் விரைந்து சென்று அவரது உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக பரமத்தி வேலூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். பிரேத பரிசோதனைக்கு பிறகு அவரது உடல் உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

இந்த விபத்து குறித்து பரமத்தி வேலூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து டிராக்டர் டிரைவர் கரூர் மாவட்டம் மண்மங்கலம் அருகே உள்ள முனிநாதபுரத்தை சேர்ந்த சுரே‌‌ஷ் (41) என்பவரை கைது செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். விபத்தில் சிக்கி இறந்த தினே‌‌ஷ்குமாருக்கு 2 மனைவிகள். முதல் மனைவி பிரியங்கா (25). இவருக்கு சித்தே‌‌ஷ் (5) என்ற மகன் உள்ளார். இரண்டாவது மனைவி கண்மணி (22) இவருக்கு சுதர்சனா (2) என்ற மகள் இருக்கிறாள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 25 அடி ஆழ தரைமட்ட கிணற்றில் தவறிவிழுந்தவர் சாவு புல் அறுக்க சென்றபோது பரிதாபம்
மணக்குடி அருகே புல் அறுக்க சென்றவர், 25 அடி ஆழ கிணற்றில் தவறி விழுந்து பரிதாபமாக இறந்தார்.
2. ராயப்பேட்டை வணிக வளாகத்தில் விஷவாயு தாக்கி வாலிபர் சாவு தம்பியை காப்பாற்றியவருக்கு நேர்ந்த சோகம்
ராயப்பேட்டை வணிக வளாகத்தில் கழிவுநீர் தொட்டியை சுத்தம் செய்தபோது மயங்கி விழுந்த தம்பியை காப்பாற்றிய வாலிபர் விஷவாயு தாக்கி பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.
3. திருவள்ளூர் அருகே மர்ம காய்ச்சலுக்கு சிறுவன் சாவு
திருவள்ளூர் அருகே மர்ம காய்ச்சலுக்கு சிறுவன் பரிதாபமாக இறந்தான்.
4. ஓமலூர் அருகே கிணற்றில் மூழ்கி பள்ளி மாணவர் சாவு
ஓமலூர் அருகே பள்ளி மாணவர் கிணற்றில் மூழ்கி பலியானார்.
5. வேளாங்கண்ணி கடலில் மூழ்கி சுற்றுலா பயணி சாவு - பெங்களூருவை சேர்ந்தவர்
வேளாங்கண்ணி கடலில் மூழ்கி பெங்களூருவை சேர்ந்த சுற்றுலா பயணி பரிதாபமாக இறந்தார்.