மாவட்ட செய்திகள்

திருவாரூரில் கன மழை பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை பாதிப்பு + "||" + Heavy rain in Thiruvarur The impact of normal life

திருவாரூரில் கன மழை பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை பாதிப்பு

திருவாரூரில் கன மழை பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை பாதிப்பு
திருவாரூரில் கனமழை பெய்ததால் பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை பாதிக்கப்பட்டது.
திருவாரூர்,

வங்கக்கடலில் ஏற்பட்டுள்ள குறைந்த காற்றழுத்த தாழ்வு நிலை காரணமாக தமிழகத்தில் 2 நாட்கள் மழை பெய்யும் என வானிலை ஆய்வு மையம் அறிவித்து இருந்தது. அதன்படி திருவாரூரில் நேற்று முன்தினம் இரவு தொடங்கிய கனமழை விட்டு, விட்டு பெய்து வருகிறது. சாலைகளில் மழைநீர் குளம்போல் தேங்கி நின்றது. இதனால் சாலைகள் பழுதடைந்து குண்டும், குழியுமாக காட்சியளித்தது. மழையினால் அனைத்து பணிகளும் தேக்கம் அடைந்ததால் பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை பாதிக்கப்பட்டது.


நீடாமங்கலம்

இதேபோல நீடாமங்கலம் பகுதியில் கடந்த சில நாட்களாக பலத்த மழை பெய்து வருகிறது. நீடாமங்கலம் பகுதியில் நேற்று கன மழை பெய்தது. தாழ்வான பகுதிகளில் மழைநீர் தேங்கி நின்றது. மேலும் சாலைகளில் மழைநீர் வெள்ளம் போல் ஓடியது. குருப்பெயர்ச்சிக்காக ஆலங்குடிக்கு வந்திருந்த பக்தர்கள் சிரமப்பட்டனர்.

கூத்தாநல்லூர், லெட்சுமாங்குடி, வடபாதிமங்கலம், புள்ளமங்கலம், அரிச்சந்திரபுரம், வேளுக்குடி, சித்தனங்குடி, பாரதிமூலங்குடி, பூந்தாழங்குடி, கார்நாதன்கோவில், மரக்கடை, பொதக்குடி, வக்ராநல்லூர், பாண்டுகுடி, திருராமேஸ்வரம் மற்றும் அதனை சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் நேற்று அதிகாலை முதல் மழை பெய்தது. இதனால் பள்ளி, கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் நனைந்து கொண்டே வீடு திரும்பினர்.

மழை அளவு

நேற்று முன்தினம் காலை 8 மணியுடன் முடிவடைந்த 24 மணி நேரத்தில் பெய்த மழை அளவு விவரம் மில்லி மீட்டரில் வருமாறு:- திருவாரூர்-71, வலங்கைமான்-58, குடவாசல்-46, நன்னிலம்-43, மன்னார்குடி-39, நீடாமங்கலம் -27, பாண்டவையாறு தலைப்பு-18, முத்துப்பேட்டை-10, திருத்துறைப்பூண்டி-6 என மாவட்டம் முழுவதும் சராசரியாக 35 மில்லி மீட்டர் மழை அளவு பதிவாகியுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புதிதாக 189 பேருக்கு தொற்று உறுதி: நெல்லையில் கொரோனா பாதிப்பு 7 ஆயிரத்தை தாண்டியது
நெல்லை மாவட்டத்தில் புதிதாக 189 பேருக்கு கொரோனா கண்டறியப்பட்டது. இதன்மூலம் பாதிப்பு எண்ணிக்கை 7 ஆயிரத்தை தாண்டியது. தூத்துக்குடியில் 2 பேர் உயிரிழந்தனர்.
2. தமிழகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு 3 லட்சத்து 20 ஆயிரத்தை கடந்தது ஒரே நாளில் 119 பேர் உயிரிழப்பு
தமிழகத்தில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 3 லட்சத்து 20 ஆயிரத்தை கடந்தது. ஒரே நாளில் 119 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்.
3. கர்நாடகத்தில் ஒரே நாளில் 6,706 பேருக்கு வைரஸ் தொற்று 2 லட்சத்தை கடந்தது கொரோனா பாதிப்பு
கர்நாடகத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் 6,706 பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து மாநிலத்தில் கொரோனா பாதித்தவர்களின் எண்ணிக்கை 2 லட்சத்தை கடந்துள்ளது. மேலும் நேற்று மட்டும் 103 பேர் கொரோனாவுக்கு பலியானார்கள். இதனை தொடர்ந்து மாநிலத்தில் கொரோனாவுக்கு பலியானவர்களின் எண்ணிக்கை 3,613 ஆக உயர்ந்து உள்ளது.
4. இங்கிலாந்து-பாகிஸ்தான் இடையேயான 2வது டெஸ்ட் போட்டி; மழையால் ஆட்டம் பாதிப்பு
இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 2வது டெஸ்ட் போட்டியில் பாகிஸ்தான் 2 விக்கெட்டுகள் இழப்பிற்கு 85 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில் மழையால் ஆட்டம் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளது.
5. திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிப்பு 18 ஆயிரத்தை தாண்டியது ஒரே நாளில் 11 பேர் தொற்றுக்கு பலி
திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் 407 பேர் கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளாயினர். இதனால் பாதிக்கப்பட்டோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 18 ஆயிரத்தை தாண்டியது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...